ประกาศ : ปิดการกิจกรรมส่งเสริมในการเพิ่มรายได้เพื่อเพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก......

3718 21

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
....เป็นการชั่วคราว (อาจจะนานหน่อยนะคะ +.+)

ตั้งแต่วันที่ 20 เป็นต้นไปนะคะ

แล้วยอดเงินที่ยังมีอยู่ไม่ต้องกลัวนะคะ สามารถเบิกได้แต่รอเปิดให้เบิกค่ะ

เพราะจะทยอยจ่ายเรื่อยๆนะคะ จึงยังไม่อยากให้กดเบิกมาทีเดียวหลาย user

เพราะจะทำให้รายการมันเกินแล้วหายไปจนทำให้มีปัญหา(คาดการณ์ไว้เฉยๆค่ะ)

การปิดกิจกรรมตรงนี้ จะไม่อธิบายเหตุผลในการปิดชั่วคราวนะคะ แต่ใครทราบก็คงจะเข้าใจนะคะ ^-^

แล้วพบกันใหม่กับกิจกรรมตรงนี้นะคะ แต่อาจจะมีกิจกรรมให้สมาชิกในบอร์ดได้เล่นกันนะคะในช่วงที่ปิดนี้

ก็เข้ามาดูได้เรื่อยๆค่ะ ในบอร์ดกิจกรรม ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2553, 19:26:43 โดย WOWCA$HPTC »

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เห็นใจ และเข้าใจในทุก ๆ กรณีคะ ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปคะ สู้ๆ นะคะ :P

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
เห็นใจและเข้าใจเช่นกันครับ แต่แบบว่าเรายังไม่ได้กดเบิกเลย ยอดเงินยังคงอยู่ใช่มั้ยครับ แค่รอปุ่มกดเบิกให้ขึ้นมาเท่านั้นหลังจากนั้นเราก็จะเบิกได้เลย ถูกต้องมั้ยครับ อาจจะนานหน่อย เราก็รอได้ครับ ไม่มีปัญหา

ขอบคุณแอดมิดกับกิจกรรมดีๆ แล้วจะรอการกลับมาของกิจกรรมนี้นะครับ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอบคุณมากค่ะ :) เงินในกิจกรรมก็ยังคงอยู่ค่ะ

และก็เมนูต่างๆอยู่เหมือนเดิมเพียงแต่ว่าจะแต้มไม่ขึ้นหลังปิดกิจกรรมค่ะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
รับทราบค่ะ เข้าใจค่ะ

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ birdsobay

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รับทราบครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ดูแลเวปครับ

ออฟไลน์ peacebannok

• *
เข้ามารับทราบครับ ^^

ออฟไลน์ sopit

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบเช่นกันค่ะ

• *
 ^-^ มันมีมรสุมหลายอย่างเข้ามาจริงๆค่ะ เรื่องที่ยังเป็นปัญหาอยู่กับ ภาระหน้าที่ ซึ่งอาจจะมีเว็บที่ต้องทำอีก 1-8 เว็บเลยค่ะ -*-

ทำคนเดียว หากสมาชิกในว้าวแคชช่วยกันดูแลกันเองแล้วจะปลืมมากเลยค่ะ ทุกวันนี้ก็ปลื้มแล้ว ที่มีสมาชิกช่วยเหลือและพูดคุยกันค่ะ

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
หมายความว่าไม่ได้มีแต่เว็บนี้ตัวเดียวหรอกเหรอครับที่แอดมิดต้องรับผิดชอบ มีอีกตั้ง 1-8 เชียวเหรอครับ โห :o

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
เห็นใจ แอดมิน เช่นกันครับ ทราบแล้วก็เข้าใจดี ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อนะครับ ขอให้ประสบความสำเร็จ อย่างที่หวังไว้ครับ สาธุ โอมเพี้ยงงง!!!~

• *
หมายความว่าไม่ได้มีแต่เว็บนี้ตัวเดียวหรอกเหรอครับที่แอดมิดต้องรับผิดชอบ มีอีกตั้ง 1-8 เชียวเหรอครับ โห :o

เป็นเว็บที่ต้องทำเพิ่มค่ะ :) แต่ก็อีกค่ะ พอทำเสร็จก็ต้องดูแลอยู่ดี

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
:)รับทราบด้วยคนนะคะ

ถึงแต้มจะไม่ขึ้น แต่ก็จะเข้ามาหาข้อมูลดีดีจากเวปนี้ทุกวันอยู่แล้วคะ

สู้ๆนะคะ แอดมินตัวเล็กๆต้องทำคนเดียวภาระใหญ่เลยนะคะ

สู้ๆ ;)

• *
 ;) ขอบคุณทุกๆคน ทุกๆโพสที่เข้าใจนะคะ และขอบคุณสำหรับกำลังใจด้วยค่ะ ^-^

• *
วันนี้ช่วงประมาณเที่ยงคืนจะปิดระบบ เพิ่มรายได้ให้กับสมาชิกแล้วนะคะ ^-^