[[[ ขาย PP $0 เรท 34 ]]] ปลอดภัย 100% ค่ะ

6811 20

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
จำนวนเงิน $ ที่มีขายค่ะ

กติการการซื้อขาย
1.มีธนาคาร กสิกร ไทยพาณิชย์ กรุงเทพ สาขาต่างจังหวัดค่ะ
2.ใครสนใจ pm หรือทักไลน์มาได้เลยค่ะ จ่ายเงินแล้วโอนให้ได้ทันทีค่ะ
3.ผู้ที่ติดต่อซื้อต้องโอนเงินมาให้เราก่อน ถึงจะได้รับเหรียญค่ะ
4.มีอะไรเร่งด่วนแอด Line มาได้ค่ะ
sassytangmo

PP = $0 เรท 34.00

...สะดวก ปลอดภัย รวดเร็ว ทันใจค่ะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ตุลาคม 2559, 23:25:23 โดย Kittyneko »

• *
มี AP มาแล้วค่ะ เชื่อใจได้ 100% ค่ะ
สนใจแอดเอ็มมาคุยกันก่อนได้นะคะ

ออฟไลน์ witza1222

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

• *

• *
ใครสนใจติดต่อได้นะคะ

ออฟไลน์ kuan

• สมาชิกใหม่
  • *
ว้า  น่าจะมีไทยพาณิชย์ด้วยนะคะนี่  :MH29:   
ถ้าซื้อแล้วบวกค่าโอนต่างธนาคาร เีสียเงินเยอะกว่าซื้อ 32.5 ไทยพาณิชย์อีกอ่ะ่ค่ะ :MH15:

• *
ว้า  น่าจะมีไทยพาณิชย์ด้วยนะคะนี่  :MH29:   
ถ้าซื้อแล้วบวกค่าโอนต่างธนาคาร เีสียเงินเยอะกว่าซื้อ 32.5 ไทยพาณิชย์อีกอ่ะ่ค่ะ :MH15:

ขอโทดด้วยนะคะ เราสะดวกแต่กรุงเทพอ่ะค่ะ อิอิ  :MH43:

• *
สนใจติดต่อได้นะคะ  :MH43:

• *
มีมาเพิ่มจาก 13 เป็น 17 ดอลค่ะ
ใครสนใจ ยm ด่วยนะคะ หมดแล้วหมดเลยจ้า  :MH18:

• *
ขายที่บอร์ด ptc ได้แล้วค่ะ
ใครสนใจ โอกาสหน้ามาอุดหนุนกันได้นะคะ

• *
หรือใครจะเอา LR มาแลกก้ได้นะคะ  :MH50:

ออฟไลน์ aeir

• สมาชิกใหม่
  • *
ธ.กรุงเทพ สาขาใน กทม.รึป่าวคะ... ถ้าใช่ PM เลขบัญชีมาได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ธ.กรุงเทพ สาขาใน กทม.รึป่าวคะ... ถ้าใช่ PM เลขบัญชีมาได้เลยค่ะ

หน้าตาน้องเขา(Kittyneko)คนกรุงเทพฯเลยนะ  :MH3: :MH3:

• *

หน้าตาน้องเขา(Kittyneko)คนกรุงเทพฯเลยนะ  :MH3: :MH3:

แหม คนอุดรค่ะ อีสานนี่ละค่ะ
แต่หน้าตาหุ่นได้พ่อมาหมด ยกเว้นสีผิว พ่อเป้นคนภาคใต้ค่ะ เลยจมูกโ่ด่ง ห้นาคมได้พ่อ อิอิ
บอใครว่าอยุอีสานก้หาว่าเราอยู่ภาคกลาง  :MH3: :MH3:

• *

ไม่ใช่ค่ะ สาขาอุดรค่ะ  :MH50: