จะเปลี่ยนแปลงรูปแบบของห้อง แนะนำงาน,หางาน และ กระทู้ส่วนตัวแนะนำเว็บที่ทำอยู่...

2583 13

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่ทราบว่าจะดีไหมคะ

คือจุดประสงค์ของ 2 ห้องนี้คือ

กระทู้ส่วนตัวแนะนำเว็บที่ทำอยู่ ต้องการให้เป็นกระทู้โปรโมทงานโดยมิต้องมีผู้ใดตอบกระทู้ แล้วก็อัพเดทอะไรได้อิสระใช้กระทู้คนเดียวได้อย่างเต็มที่

นำงาน,หางาน เพื่อต้องการให้โพสงานของท่านโดยที่สามารถโพสถามโต้ตอบได้

แต่ที่ต้องการจะปรับเปลี่ยนมีจุดประสงค์คือ เห็นการตั้งกระทู้จนเยอะมากและดูเป็นการสแปมในห้องแนะนำงานและการที่มีกฎไม่แน่นอน

จึงคิดว่าจะปรับเปลี่ยนห้อง กระทู้ส่วนตัวแนะนำเว็บที่ทำอยู่ โดยใช้กฎเดิมทุกอย่าง แต่ จะเปิดให้สามารถถามตอบกระทู้ได้ตามปรกติ

ซึ่งถ้าเป็นกระทู้ใหม่ของคุณเอง จะให้สิทธิ์ในการตั้งเปิดกระทู้ใหม่คือ สามารถตั้งโพสจองไว้ในกระทู้ของตัวเองก่อน

เพื่อต้องการเนื้อที่ไว้โพสหรือแบ่งเนื้อหาไว้ล่วงหน้า โดยจะละเว้นการเป็นสแปมโพสไว้ก่อน..

เพื่อนๆสมาชิกว่าอย่างไรคะ ;)

โพสแต่ละเนื้อหา

ออฟไลน์ ominouse

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
 ;) สำหรับผมไม่มีปัญหาครับ ผมเองก็เคยเผลอโพสตอบใน กระทู้ส่วนตัวคนอื่นไปที  :o

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
;) สำหรับผมไม่มีปัญหาครับ ผมเองก็เคยเผลอโพสตอบใน กระทู้ส่วนตัวคนอื่นไปที  :o

เนื่องจากเห็นรายคนยังโพสด้วยค่ะ ก็เลยคิดว่าส่วนนี้ห้ามไม่ได้หรอกค่ะ เพราะมันต้องเป็นกระทู้สำหรับพูดคุยก็ได้

เพราะถ้าเปิดไว้ให้พูดคุยได้ บอร์ด แนะนำงานก็ไม่จำเป็นกับ จุดประสงค์
นำงาน,หางาน เพื่อต้องการให้โพสงานของท่านโดยที่สามารถโพสถามโต้ตอบได้

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ผมว่า กระทู้ส่วนตัวแนะนำเว็บที่ทำอยู่... น่าจะให้สมาชิกคนอื่นสามารถซักถามตอบได้นะครับ

เผื่อสมาชิกบางคนสงสัย และอยากจะรู้อะไรเกี่ยวกับเว็บที่ทำอยู่ เจ้าของกระทู้ก็จะสามารถซักถามตอบได้ ไม่มีค้างคาครับ

ส่วน หมวด แนะนำงาน,หางาน ก็ เอาเหมือนเดิมดีแล้วครับ  ^-^
~~~~~~

• *
ผมว่า กระทู้ส่วนตัวแนะนำเว็บที่ทำอยู่... น่าจะให้สมาชิกคนอื่นสามารถซักถามตอบได้นะครับ

เผื่อสมาชิกบางคนสงสัย และอยากจะรู้อะไรเกี่ยวกับเว็บที่ทำอยู่ เจ้าของกระทู้ก็จะสามารถซักถามตอบได้ ไม่มีค้างคาครับ

ส่วน หมวด แนะนำงาน,หางาน ก็ เอาเหมือนเดิมดีแล้วครับ  ^-^

ถ้าเอาไว้ 2 ห้องเลยมันจะคล้ายๆว่า

มี 2 ห้องที่เหมือนกัน โดยห้องหนึ่งโพสได้1กระทู้และอีกห้องหนึ่งโพสได้หลายกระทู้น่ะค่ะ ^-^

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

ถ้าเอาไว้ 2 ห้องเลยมันจะคล้ายๆว่า

มี 2 ห้องที่เหมือนกัน โดยห้องหนึ่งโพสได้1กระทู้และอีกห้องหนึ่งโพสได้หลายกระทู้น่ะค่ะ ^-^

ผมว่า รวมเป็นกระทู้เดียวเลยจะดีกว่านะครับ เพราะทั้ง 2 หมวด มันก็คล้าย ๆ กัน แต่หมวดนึงถามตอบไม่ได้ หมวดนึงถามตอบได้

ลองพิจารณาดูนะครับ  ^-^
~~~~~~

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ

>> เนื่องจากสมาชิกใหม่ ส่วนใหญ่ไม่อ่านกฏ กติกาของห้องนั้นๆ (เป็นนิสัย..)

เข้ามาโพสต์ตามชื่อของห้องนั้นๆ และเนื่องจาก 2 ห้องดังกล่าว คล้ายๆ กัน ดังนั้น หลายๆ คนจึงโพสต์ซ้ำๆ เหมือนๆ กัน

บ้างก็ปั่นกระทู้เพื่อยกให้กระทู้นั้นขึ้นมา บ้างก็โพสต์ใหม่เลย แต่ก็ซ้ำๆ กับที่เคยโพสต์

แบบนี้ดูไม่เป็นระเบียบ และเป็นขยะของบอร์ดเป็นอย่างมาก

ลองพิจารณาในการจัดหมวดหมู่ห้องดีดีครับ หากจะยึด 2 ห้องเหมือนเดิม ผู้ดูแล ต้องทำงานหนักและเข้มงวดมากกว่าเดิมครับ

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะครับ
  ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
เพิ่มเติมอีกหน่อยครับ

ห้องโปรโมทเว็บ ก็เช่นกันครับ ยังมีหลายๆ คน โปรโมทเว็บอื่นๆ ที่ไม่ใช่เว็บส่วนตัวอยู่

เนื่องจาก ความไม่เข้าใจในกติกาของห้อง หรือ แกล้งไม่รู้ ก็ตาม

ผู้ดูแลควรลบกระทู็็ที่ไม่เกี่ยวข้องออกไปเลย และ pm เตือนสมาชิกที่กระทำผิด 1 ครั้ง

หากกระทำผิดซ้ำๆ ควรได้รับโทษอย่างชัดเจน นั่นคือ แบนไปเลยครับ

เพราะหากรอให้กาม่าครบ -10 ล่ะก็ บอร์ดคงเต็มไปด้วยขยะแน่ๆ ครับ

ฝากพิจารณาด้วยนะครับ (แลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะคร๊าบ..  ^-^ ^-^)
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
ขอบคุณนะคะ มีท่านใดคิดเห็นว่าอย่างไรบ้างคะ

คือดูๆแล้วตอนนี้คือเหมือนจะต้องยุบห้องไปห้องหนึ่งค่ะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ถ้าหากรวมสองห้องเข้าด้วยกันแล้วจะสามารถตั้งกระทู้ได้คนละกี่กระทู้คะ หรือจำกัดให้แค่คนละ 1 กระทู้ แต่สามารถถาม ตอบ ในกระทู้ได้คะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
จำกัดให้แค่คนละ 1 กระทู้ แต่สามารถถาม ตอบ ในกระทู้ได้ค่ะ

อันนี้ที่คิดไว้นะคะ

ข้อดีที่คิดก็ คือถ้าเป็นประเภทแนะนำงานที่ทำก็จะมารวมไว้กระทู้เดียว แล้วก็ถามตอบในกระทู้เดียว ดูแลกระทู้เดียว ดันกระทุ้เดียวค่ะ

จะได้ไม่มีกระทู้ที่ 1 2 3 ที่เป็นของเจ้าของกระทู้ดันขึ้นมาหลายกระทู้ค่ะ

• *
ตรงนี้มีใครคัดค้านอะไรบ้างไหมคะ ไม่ว่านะคะ คือต้องถามความเห็นสมาชิกด้วยค่ะ ไม่อยากตัดสินใจอะไรไปเองค่ะ

เพื่อประโยชน์ของสมาชิกด้วยค่ะ ^-^ ถ้าไม่มีความเห็นอะไรอย่างไงก็จะปรับปรุงในอีกไม่กี่วันนะคะ

• *
จะเริ่มทำการปรับปรุงส่วนนี้แล้วนะคะ :MH22: จะมีใครเสนออย่างไรอีกไหมคะ :MH20:

กลัวทำไปแล้วมันมีดีค่ะ จะมี 2 บอร์ดก็ไม่ได้ ผู้ดูแลเว็บทำงานหนักขึ้น ดูแล สองห้องอีก

ตามที่คุณ konunkonun บอกค่ะ ใครมีความคิดเสนอกฎกติกาอย่างไรก็เสนอได้เลยนะคะ ทุกความคิดมีประโยชน์เพิ่อใช้วิเคราห์ค่ะ

หากไม่มีปัญหาใดๆเร็วๆนี้จะทำการดำเนินการยกย้ายส่ายสะโพก :MH7: ไม่ใช่ค่ะ :MH52:

ทำการยกย้ายเปลี่ยนแปลง แล้วนะคะ :MH14:

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ยังไงก็ได้ค่ะ ไม่ได้เข้ามานาน อีโม super น่ารักเลย  :MH3: