รับแลกเปลี่ยนทรูมันนีวอลเล็ตเข้าธนาคาร

396148 3898

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
โอนให้หละนะคะ (ต้องขอโทษด้วยคะ เมื่อวาน LR เกิดปรับปรุงเวปกระทันหัน) :MH14:

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ขอบ่คุณมากมากคะ ไว้ ถ้ามีเหรียญ แล้วเอามาขายที่คุณก็ได้ใช่ไหมคะ 

• *
โอนให้หละนะคะ ( สำหรับคนโสดเหมือนกัน ) :MH3:

• *
มีปัญหาอะคะ เวปที่จะลงทุน ต้องซื้อจาก AP  แต่ AP มิ้นแอดบัตร แล้วนะคะ แต่มันไม่ยอมรับ  อย่างนี้เราต้องเติมเงินป่าว เอ่ย
 :MH44:

• *
มีปัญหาอะคะ เวปที่จะลงทุน ต้องซื้อจาก AP  แต่ AP มิ้นแอดบัตร แล้วนะคะ แต่มันไม่ยอมรับ  อย่างนี้เราต้องเติมเงินป่าว เอ่ย
 :MH44:

ไม่เข้าใจคำถามคะ (ขอตอบแบบเดาปัญหาของคุณมิ้นหละกันว่าน่าจะหมายถึงแบบนี้นะคะ) :MH30:
1. AP ยืนยันตนรึยังคะ สามารถยืนยันตนผ่านเบอร์มือถือได้ใช้เวลาไม่เกิน 3 นาที
2. ถ้าจะลงเงินโดยผ่าน ap  ก็ควรมีเงินอยู่ใน ap ด้วยคะ เพื่อใช้ในการโอนออก

• *
 :MH50: อ่อ  ต้องมีเงินใน  AP   :MH3:  คิดตั้งนาน แต่เพราะทุกครั้งคลับแอสทรีเรีย ตัด ผ่านบัตรเครดิต  เลย งง  นิดหน่อย คง คนละเวปกันเลยไม่เหมือนกัน เนอะ
แต่ถ้าเราทำ ลงทุนไปแล้ว ถ้ามีคน โอนเข้า มา AP เราก็ไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมคะ  แบบว่า ไม่ถนัด  AP เอาซะเลย คะ 
แล้วสามารถเติมเงินใน AP ได้ทางไหนบ้างคะ  :MH30:

ออฟไลน์ doremond

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ขำขำค่ะ
โอนให้หละนะคะ ( สำหรับคนโสดเหมือนกัน ) :MH3:

:MH21: ได้รับแล้วค่ะ ได้เร็วดีเหมือนเดิมค่ะ ขอบคุณนะคะ โอกาศหน้าจะมาใช้บริการอีกค่ะ  :MH2:

• *
:MH50: อ่อ  ต้องมีเงินใน  AP   :MH3:  คิดตั้งนาน แต่เพราะทุกครั้งคลับแอสทรีเรีย ตัด ผ่านบัตรเครดิต  เลย งง  นิดหน่อย คง คนละเวปกันเลยไม่เหมือนกัน เนอะ
แต่ถ้าเราทำ ลงทุนไปแล้ว ถ้ามีคน โอนเข้า มา AP เราก็ไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมคะ  แบบว่า ไม่ถนัด  AP เอาซะเลย คะ 
แล้วสามารถเติมเงินใน AP ได้ทางไหนบ้างคะ  :MH30:

ก่อนอื่นยืนยันตนก่อนดีกว่าคะ (AP) เพราะถ้าเราไม่ยืนยันตัน ทางเวปจะจำกัดวงเงินในการจ่ายออก หละโอนเข้าของเราไว้คะว่าแต่ละเดือนห้ามเกินเท่าไหร่

การเติมเงิน AP ก็สามารถซื้อได้ที่กระทู้นี้นะคะ

• *
เคยยืนยันบัตร  กับ ทาง AP แล้วนะคะ ถึงทำคลับแอสทรีเรียได้  หรือต้องยืนยันอย่างอื่นด้วยคะ  หมายถึงลูกค้า ธุรกิจป่าวคะ  งง ๆ อะคะ  เพราะเคย ยืนยัน แล้ว  :MH44:

• *
เคยยืนยันบัตร  กับ ทาง AP แล้วนะคะ ถึงทำคลับแอสทรีเรียได้  หรือต้องยืนยันอย่างอื่นด้วยคะ  หมายถึงลูกค้า ธุรกิจป่าวคะ  งง ๆ อะคะ  เพราะเคย ยืนยัน แล้ว  :MH44:

ถ้้าเคยยืนยันตนแล้ว แสดงว่าเวลาเราล็อกอินเข้าไปที่เวป AP
จะมีข้อความเขียนไว้ที่ด้านบนซ็ายใต้เมนูว่า  Personal Starter Verified

ถ้ามีแล้วก็ไม่ต้องยืนยันแล้วคะ เป็นอันเรียบร้อย

• *
มี LR  ซัก 11 ดอล ไหมคะ แบ่งขายไหม ต้องการด่วน  :MH44:

• *
 :MH44: จะเหลือง LR ถึงเรา  ไหมเนี้ย  ต้องการ 11 ดอล คะ  ลุ้นๆๆ เหลือไม่เหลือๆๆ  :MH44:

• *
สงสัยคุงพี่คงไป ตอบกระทู้อื่นอยู่ แง๊  เลย  :MH3:

• *
มี LR  ซัก 11 ดอล ไหมคะ แบ่งขายไหม ต้องการด่วน  :MH44:

โอนให้แล้วนะคะ

• *
 :MH46: โหหห ขอบคุณมากคะ  ไว มากมาก เลย  .. อิอิ  :MH1: