สงสัยเกียวกับเรื่อง การ์ม่า คะ

7258 27

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เป็นสมาชิกใหม่ คะ เข้ามาได้ประมาณ จะสอง อาทิตย์แล้วมั่งคะ 
สงสัยเรื่อง การ์ม่า คะ บางคนมี 1 บางคน มี 2
นี คืออะไรคะ เคย อ่าน กระทู้เกี่ยวกับการให้ การ์ม่า 
ให้การ์ม่า ได้ด้วยเหรอคะ หรือ การ์ม่า นี่ จะรัน เอง
อ่ะ  ยินดีที่ได้รู้จักคะ มิ้นคะ ID : pemint คะ
ฝาก เนื้อฝากตัวด้วยนะคะ  ถ้าทำผิดกฏ แนะ นำได้นะคะ  ^-^

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• สมาชิกขาประจำ
  • *
การ์มา คือ หน่วยที่วัดความดีอ่าครับ :D เวลามีใครขอบคุณเรา อาจจะกดเพิ่มให้เราก็ได้ และที่สำคัญการ์มาเป็นตัวที่ทำให้ไม่ถูกแบนด้วยครับ เพราะถ้าติดลบ10เมื่อไหร่ก็โดนแบนเมื่อนั้น

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
การ์มา คือ หน่วยที่วัดความดีอ่าครับ :D เวลามีใครขอบคุณเรา อาจจะกดเพิ่มให้เราก็ได้ และที่สำคัญการ์มาเป็นตัวที่ทำให้ไม่ถูกแบนด้วยครับ เพราะถ้าติดลบ10เมื่อไหร่ก็โดนแบนเมื่อนั้น

ใช่ค่ะ

ถ้าคุณ pemint เห็นใครทำดี อยากเพิ่มให้ก็ได้นะคะ หรือเห็นใครทำผิดกฎบ่อยๆ อยากลดก็ได้เหมือนกันค่ะ แต่ต้องใส่เหตุผลที่สมเหตุสมผลไปด้วยนะคะ ว่าเพิ่มหรือลด เพราะอะไรค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เมื่อคุณมินท์มีกระทู้รวมเป็น 100 จะสามารถ +/- คะแนนของเพื่อนๆสมาชิกได้ค่ะ ;)

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
หากพบเห็นแอดมิน มอด ผู้ช่วยแอดมิน ทำผิดกฏ

ก็ให้ลดกาม่า ออกได้เช่นเดียวกันครับ

จบข่าว.. (จะโดนลบมั้ยเนี่ยเรา คริๆๆ) ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ลบได้ค่ะ แอดมินก็จะเห็นว่าใคร ลบเพราะอะไร แล้วก็จำยูสไว้ค่ะ >:D

พูดเล่นนะคะ สามารถลบได้นะคะ แต่ส่วนมากเนี่ย แอดมินและมอดจะถูกเพิ่มมากกว่าค่ะ

เพราะว่ามอดและแอดมินส่วนใหญ่จะคอยดูแลบอร์ดอยุ่แล้วค่ะ คอยให้คำแนะนำปรึกษา ;)

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ลบได้ค่ะ แอดมินก็จะเห็นว่าใคร ลบเพราะอะไร แล้วก็จำยูสไว้ค่ะ >:D

พูดเล่นนะคะ สามารถลบได้นะคะ แต่ส่วนมากเนี่ย แอดมินและมอดจะถูกเพิ่มมากกว่าค่ะ

เพราะว่ามอดและแอดมินส่วนใหญ่จะคอยดูแลบอร์ดอยุ่แล้วค่ะ คอยให้คำแนะนำปรึกษา ;)

555+  คุณอั้มพูดงี้เดี๋ยวไม่มีใครกล้าลบกันพอดี

ถ้าทำผิดจนคิดว่าน่าจะโดนลบก็ลบได้นะคะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
รับทราบคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบจาก สมาชิกรุ่นพี่ ทุกท่านนะคะ
ขอบคุณคุณ admin และ เพื่อน ๆ ทุกคน ด้วยค๊า..  ก็ว่าอยู่
การ ลบ บวกคะแนน มันกด ตรงไหน  คุณ admin และเพื่อนๆ ให้ความกระจ่าง

อะ ชื่อมิ้นคะ  อยู่เชียงใหม่ อิอิ  ( กลัว ไม่มีใครจำ )  555

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

555+  คุณอั้มพูดงี้เดี๋ยวไม่มีใครกล้าลบกันพอดี

ถ้าทำผิดจนคิดว่าน่าจะโดนลบก็ลบได้นะคะ ^-^

แต่ส่วนใหญ่แล้วทำแต่สิ่งที่ถูกนะคะ เพราะจะทำไรก็คิดก่อนทำคะ แต่ไม่มีใคร+ ให้เลย เฮ้อ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
รับทราบคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบจาก สมาชิกรุ่นพี่ ทุกท่านนะคะ
ขอบคุณคุณ admin และ เพื่อน ๆ ทุกคน ด้วยค๊า..  ก็ว่าอยู่
การ ลบ บวกคะแนน มันกด ตรงไหน  คุณ admin และเพื่อนๆ ให้ความกระจ่าง

อะ ชื่อมิ้นคะ  อยู่เชียงใหม่ อิอิ  ( กลัว ไม่มีใครจำ )  555

รู้สึกเวปนี้สมาชิกเป็นคนเชียงใหม่เยอะนะคะ อยุ่แถวไหนคะ เราเด็กกทม แต่เป็นสาวตจว (เชียงใหม่)คะ

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ของเราบ้านจริงๆอยู่ที่อุตรดิตถ์ แต่ไปคลอดที่ใต้ ตอนนี้อยู่ที่กรุงเทพ สรุปแล้วเป็นคนที่ไหนหละเน๊ยะ

ปล.เราเคยเพิ่มกามาให้กับแอดมิดด้วย เพราะแอดมิดให้คำปรึกษาดีมาก ถามแทบทุกเรื่องไม่เคยบ่นเราเลย

• *

รู้สึกเวปนี้สมาชิกเป็นคนเชียงใหม่เยอะนะคะ อยุ่แถวไหนคะ เราเด็กกทม แต่เป็นสาวตจว (เชียงใหม่)คะ
อยุ่สันกำแพงคะ  มิ้นเป็นแม่ค้า  ทำสลัดขายส่ง ที่สันกำแพง
ถ้านอนดึก ตี สาม แวะ มาชิมนะคะ  คริคริ ..  จำชื่อไว้ "สลัดครูวิไล"

ออฟไลน์ หอย

• *

ออฟไลน์ LA_DY_BA_BY

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ครีมคะ>>See U
 :D หุหุ ที่นี้กะรู้ละเหมือนกันคะ ว่าการ์ม่า มันคืออะไร

ไอ้เรากะสังสัยเหมือนกัน แต่ยังไม่ทันถาม 555

ขอบคุณคะที่ให้ความกระจ่าง ;D

ออฟไลน์ rub4love

• สมาชิกทั่วไป
  • *
หากพบเห็นแอดมิน มอด ผู้ช่วยแอดมิน ทำผิดกฏ

ก็ให้ลดกาม่า ออกได้เช่นเดียวกันครับ

จบข่าว.. (จะโดนลบมั้ยเนี่ยเรา คริๆๆ) ^-^ ^-^
  เนียนๆ ไว้ ก๊าฟ เย็นหลังวาบๆๆ  :MH38:
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ