สงสัยเรื่อง PM คะ

1574 3

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
 :'( อยากลงโฆษณา  Text Ads  อะคะ แต่ ส่งเมลล์ไปหา ท่าน Admin  แต่ยังไม่ได้รับคำตอบ
แต่เห็นบอกว่า สมาชิก ให้ PM  หา  พอกดแล้ว มันบอก ว่าย้ายแล้ว  คือ เท่าที่ดูในบอร์ดมีคน PM ได้ อะคะ
แต่  ไอ่ PM  นี่คืออะไรคะ  ช่วยตอบ ตรงนี้ก่อนได้ไหม คะ  แบบว่า น้องใหม่ค่ะ ขอคำชี้แนะ 
งงๆๆ  เห็นว่า อยู่ สองที่ เลยอยาก จะ ลงโฆษณาอะคะ  กลัวจะไม่ทัน คนอื่น คะ นานๆ ว่างที คริคริ ... 

bob_botz@hotmail.com  """  มิ้นคะ  msn : bob_botz@hotmail.com  ^-^ ^-^

ออฟไลน์ BiGBufFalo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
pm คือข้อความส่วนตัวครับ เป็นรูปเหมือนกรอบคำพูดอยู่ใต้รูปเราอะครับ จะส่งหาใครก็กดใต้รูปคนนั้น แล้วมันจะไปหน้าส่งข้อความ คล้ายกับการส่งเมล์อะครับ แต่เป็นเมล์ภายในเวป

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตามนั้นเลยค่ะ ;)

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ขอบคุณ มากมากคะ  กว่าจะ PM หา ท่าน Admin ได้  แทบ แย่ :'(