รู้มั้ย วันนี้ วันอะไร แหมอารมณ์ ดีครับ วันนี้ ฮ่าๆๆ

6774 42

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

แรกก็ดูน่าเ็นใจหรอกน่ค่ะแต่ไอ้ข้อสุดท้ายนี่ดิ T T

เหอะ อันนี้ก้นะไม่สามารถบรรยายได้จริงเลยเชียว แล้วสุปเราจะเปลี่ยนชื่อมั้ยเพลิน

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~

หืมห์ .... ?

พี่เพลินคนสวย

จะเปลี่ยนชื่อเหรอค้าบ

ต้องบอกผมคนแรกน๊า อิอิ

เดี๋ยวผมจะแซวไม่ถูกคน  O0 O0

ออฟไลน์ sujate

• *
    • MYHOLDFAST เว็บรวบรวมแฟรนไชส์ขายง่าย กำไรดี
ผมอารมไม่ดี เพราะ เงินไม่ออก :-[

• *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~

แล้วรู้ถึงเหตุผลที่เงินไ่ม่ออกรึยังครับ

รู้สึกเงิน Alert pay จะขาดตลาด

อะไรซักอย่างเนี่ยแหละ

ลองไปค้นดูนะครับ

ต้องเห็นใจแอดมินเค้าหน่อนนะครับ

ใจเย็น เย็น ดังน้ำลวกไข่  หี่หี่หี่ >:D >:D

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง

แรกก็ดูน่าเ็นใจหรอกน่ค่ะแต่ไอ้ข้อสุดท้ายนี่ดิ T T

เหอะ อันนี้ก้นะไม่สามารถบรรยายได้จริงเลยเชียว แล้วสุปเราจะเปลี่ยนชื่อมั้ยเพลิน

หืมห์ .... ?

พี่เพลินคนสวย

จะเปลี่ยนชื่อเหรอค้าบ

ต้องบอกผมคนแรกน๊า อิอิ

เดี๋ยวผมจะแซวไม่ถูกคน  O0 O0

ที่ว่าจะเปลี่ยนก็เพราะน้องคูณอ่ะดิชอบเรียกชื่อผิดก็เลยคิดว่าจะเปลี่ยนชื่อเป็นพลอยเพื่อน้องเขาเลย

น้องเขาจะด้ายไม่เรียกผิดไงค่ะ

ปล.แบบประชดอ่ะ 555+
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ผมอารมไม่ดี เพราะ เงินไม่ออก :-[
ผมอารมณ์ ไม่ดีกว่าเพราะโดน ทางบ้านตำหนิ งานฟรีแล้น แบบนี้อีกแล้ว ไม่เข้าใจเลย เซ็ง

• *
ผมอารมณ์ ไม่ดีกว่าเพราะโดน ทางบ้านตำหนิ งานฟรีแล้น แบบนี้อีกแล้ว ไม่เข้าใจเลย เซ็ง

เพลินก็เคยโดนแบบนั่นทำไรทั้งคืนพอเราบออกทำงานแม่ก็บอกไร้สาระไปนอนเลยไป๊เสียสุขภาพ T T
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *

ก็อย่างว่าแหละัคับ ..

ผมเห็นใจครับ เพราะผมก็เคยโดนมา ผมเห็นใจพี่ ..

ไม่เป็นไร.... ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอครับผม !!

เราเกิดเป็นลูกผู้ชาย !!

ถ้าเราเชื่ออะไรแล้ว ถ้าคิดว่านั่นเป็นสิ่งถูก

เราต้องทำต่อไปครับ ไม่ต้องไปฟังใคร !!

ผมเชื่อว่ายังไง ในไม่ช้าก็เร็วเราก็ต้องได้แน่ๆ

ถึงแม้ถ้ามันไม่ได้ ...

อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนๆมากมายในบอร์ดนี้ครับ

มิตรภาพในนี้ มีค่ากว่าเงินอีก

ถ้าถึงแม้ในอนาคตข้างหน้าเว็ปนี้จะไม่มีกิจกรรมที่ได้เงินอีก

แต่ผมก็ยังเชื่อว่า....ผมจะอยู่ที่นี่ !!!! O0 O0

• *

ก็อย่างว่าแหละัคับ ..

ผมเห็นใจครับ เพราะผมก็เคยโดนมา ผมเห็นใจพี่ ..

ไม่เป็นไร.... ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอครับผม !!

เราเกิดเป็นลูกผู้ชาย !!

ถ้าเราเชื่ออะไรแล้ว ถ้าคิดว่านั่นเป็นสิ่งถูก

เราต้องทำต่อไปครับ ไม่ต้องไปฟังใคร !!

ผมเชื่อว่ายังไง ในไม่ช้าก็เร็วเราก็ต้องได้แน่ๆ

ถึงแม้ถ้ามันไม่ได้ ...

อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนๆมากมายในบอร์ดนี้ครับ

มิตรภาพในนี้ มีค่ากว่าเงินอีก

ถ้าถึงแม้ในอนาคตข้างหน้าเว็ปนี้จะไม่มีกิจกรรมที่ได้เงินอีก

แต่ผมก็ยังเชื่อว่า....ผมจะอยู่ที่นี่ !!!! O0 O0

ใช่คะยังพี่น้องคูณแล้วก็เพลินอยู่นะ่ค่ะอย่าคิดมากค่ะพี่ไดร์

สู้สู้

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ถึงแม้ได้น้อย แต่ก็ดีกว่าไม่ได้ครับ

อย่างน้อยเราก็ช่วยภาระครอบครัวได้บ้าง
~~~~~~

• *
ถึงแม้ได้น้อย แต่ก็ดีกว่าไม่ได้ครับ

อย่างน้อยเราก็ช่วยภาระครอบครัวได้บ้าง
ใช่ค่ะอันนี้เห็นด้วยกะเอเลยเพราะเราทำอะไรนิดหน่อยก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรเลยน่ะค่ะ ^-^

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

อะนี้เห็นด้วยอย่างแร็งงงงงงงง

ไม่เป็นไรนะท่านไดร์ทอย่าคิดมากเลย พวกเราชาวบอร์ดเป็นกำลังใจให้

• *

อะนี้เห็นด้วยอย่างแร็งงงงงงงง

ไม่เป็นไรนะท่านไดร์ทอย่าคิดมากเลย พวกเราชาวบอร์ดเป็นกำลังใจให้

ใช่ค่ะถ้าเหนื่อยก็แวะเข้าบอร์ดที่นี่มีกำลังใจเพียบค่ะพี่ไดร์^^