ขั้นต่ำในการถอนเงิน $500<<<

1628 4

ออฟไลน์ LA_DY_BA_BY

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ครีมคะ>>See U
ขั้นต่ำในการถอนเงิน $500 ???

กรรม เพิ่งเห็น แล้วอย่างงี้จะได้กะเค้ามะเนี้ย รอชาตินี้จะได้ใหม่คะ เฮ้อ ถอดจัย!!!

ทำไม่ตั้งไว้สู้จังคะ สัก 1oo กะพอมัง ยังพอมีโอกาศกะเค้ามัง หุหุ

ยังไงช่วยเป็นกำลังใจให้ทีนะคะ!!

สู้ๆ สู้ตาย ไวลายสุ้ๆ >>> สู้เพื่ออนาคต ;) ;)

(อย่าเพิ่งปิดเว็ปหนี หายไปไหนนะคะ หุหุ) ::)

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

กรรม เพิ่งเห็น แล้วอย่างงี้จะได้กะเค้ามะเนี้ย รอชาตินี้จะได้ใหม่คะ เฮ้อ ถอดจัย!!!

ทำไม่ตั้งไว้สู้จังคะ สัก 1oo กะพอมัง ยังพอมีโอกาศกะเค้ามัง หุหุ

ยังไงช่วยเป็นกำลังใจให้ทีนะคะ!!

สู้ๆ สู้ตาย ไวลายสุ้ๆ >>> สู้เพื่ออนาคต ;) ;)

(อย่าเพิ่งปิดเว็ปหนี หายไปไหนนะคะ หุหุ) ::)

คุณ Admin เค้าคงไม่ปิดเวป หายไปไหนหรอกค่ะ .. แหม่ๆ  คิดมาก
มิ้นก็เข้ามาเวปนี้ไม่นาน นะคะ สนุกดี คะ ชอบงานออนไลน์อยู่แล้วด้วย   ขอบคุณคุณ Admin มากมากค่ะ จากใจจริงคะ

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้

ตั้งไว้ 1$ แต่คนกดเบิก ต้องรอครับ ขั้นต่ำที่ 1$ ครับ อย่าเข้าใจผิดครับ
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ข่าวสารของกิจกรรมจะอยู่ในหน้ากิจกรรมเลยค่ะ ส่วนเรื่อง $500 นั้น ที่ลิ้งค์นี้ค่ะ
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=14477.0

พอดีรายการเบิกมาเยอะอีกรอบกลัวว่ารายการเบิกเก่าจะหายไปค่ะเลยระงับไว้ก่อน

ออฟไลน์ LA_DY_BA_BY

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ครีมคะ>>See U
ขอยคุณมากมายคะ สำหรับคำตอบและคำแนะนำที่ดีๆคะ

พอดีเป็นน้องใหม่เว็ปนี้ เลยอยากรู้รายละเอียดเยอะหน่อยอิอิ คงมะว่ากันนะคะ

เพราะก่าจะตัดสินใจทำจิงจังก็ใช่เวลานนานอยู่พอสำควร

เพราะเห็นคนทำงานด้านนี้ ตามโพสต่างๆ มีทั้งจิงและหลอก เลยไม่รู้จะอันใหนดี

ยังไงกะขอบคุณ ทุกที่ที่มาช่วย ตอบให้คะ  ;D