สอบถามรายละเอียดเกี่ยวกับกฏบอร์ด ค่ะ

1648 3

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
สวัสดีค่ะ มิ้นนะคะ น้องใหม่ เข้ามาทุกวันค่ะ พยายามหากฏบอร์ด แต่ไม่เจอ
เพราะมีหัวข้อแจ้งทุกบอร์ด ข้างบนเลยว่า "  กรุณาอ่านกฎ กติกาก่อนทำการ ตั้งกระทู้/ตอบกระทู้ โพสของท่านอาจถูกลบเมื่อทำผิดกฎ กติกา"
อยากทราบพวกนี้มากมากคะ 
น้องใหม่ ไม่อยากผิดกฏค๊า...  อิอิ
แล้ว ตรงเครื่องมือ... การทำงาน  รู้สึกมิ้นจะไม่เห็น เครื่องมือนะคะ เห็นแต่พี่พี่ ขอบคุณสำหรับเครื่องมือกันแล้ว
เลยสงสัยค่ะ ว่าจะดูได้ยังไง ต้องเป็นสมาชิกนาน ก่อน หรือยังไง คะ  งงๆ นิดนึง
ยังไง ฝาก พี่พี่ ผู้รู้ตอบด้วยนะคะ 
ขอบคุณมากค๊า...  (หาลิงค์กฏบอร์ดไม่เจอ )  อิอิ 
ยินดีที่ได้รู้จัก ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ น้องมิ้นคะ
;D

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=15765.0

ลองอ่านอันนี้ไปพลางๆก่อนนะคะ เพราะว่าตอนนี้กำลังรวมรวมกฎที่สมาชิกเสนอเข้ามาค่ะ ;)

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ขอบคุณ ค๊า  .. คุณ Admin  ..  บอร์ด นี้ใจดี จังคะ คริคริ
มิ้นค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  ;D ^-^

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอบคุณ ค๊า  .. คุณ Admin  ..  บอร์ด นี้ใจดี จังคะ คริคริ
มิ้นค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  ;D ^-^

ค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^^