ทำลายสถิติแล้ว ! : Clip ใน Youtube ที่มี View เยอะที่สุดในโลก

9066 24

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง
ตัวแค่ เนี้ย โคตรดัง

ตัวแค่นี้แต่ความสามารถล้นเหลือนะค่ะ

รัก JB  :-*
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ anajo

• *
ชอบเพลงนี้มากเลยครับ  ;D ;D

• *
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~
Justin Bieber I love you.

เชอะ .... ใช่ซี้้!!!!!

มันหล่อ มันเด็ก มันหน้าใสมากใช่ไหม๊ !!!

เรามันแก่แล้ว ....  ก็ต้องฟัง

คาราบาว กับพรศักดิ์ ส่องแสงไปวันๆ

เอ่า 123

มีเมียเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกาย ....

ชะชะ ~

• *
Justin Bieber I love you.

เชอะ .... ใช่ซี้้!!!!!

มันหล่อ มันเด็ก มันหน้าใสมากใช่ไหม๊ !!!

เรามันแก่แล้ว ....  ก็ต้องฟัง

คาราบาว กับพรศักดิ์ ส่องแสงไปวันๆ

เอ่า 123

มีเมียเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกาย ....

ชะชะ ~

งอล ๆ มีงอลด้วย :P

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
น้องเขาดังเป็นพลุแตก

ข่าวปาปารัซซี่ก็คงต้องมีกับน้องเขาซะบ้าง....

ตอนแรก น้องเขาไปจู จุ๊บกันคน ๆ นึง

ผมจำไม่ได้ละว่าเป็นใคร แต่น่าจะเป็นเพื่อนร่วมห้องของ justin... อันนี้นานละ

อ้อ ! จู จุ๊บกับนางเอก MV Baby ด้วยนะ แต่อันนี้ก็นานเหมือนกัน

และก็อีกอย่าง justin ก็โดนปาปารัซซี่ถ่ายเหมือนกัน ตอนนั้นน้องเขากำลังกินเหล้าอยู่....

พอโดนแบบนี้หลาย ๆ รอบ justin ก็ออกมาพูดเลยว่า "ถ่ายก็ถ่ายสิ ผมไม่แคร์สื่อ....." ประมาณนี้
~~~~~~

• *
น้องเขาดังเป็นพลุแตก

ข่าวปาปารัซซี่ก็คงต้องมีกับน้องเขาซะบ้าง....

ตอนแรก น้องเขาไปจู จุ๊บกันคน ๆ นึง

ผมจำไม่ได้ละว่าเป็นใคร แต่น่าจะเป็นเพื่อนร่วมห้องของ justin... อันนี้นานละ

อ้อ ! จู จุ๊บกับนางเอก MV Baby ด้วยนะ แต่อันนี้ก็นานเหมือนกัน

และก็อีกอย่าง justin ก็โดนปาปารัซซี่ถ่ายเหมือนกัน ตอนนั้นน้องเขากำลังกินเหล้าอยู่....

พอโดนแบบนี้หลาย ๆ รอบ justin ก็ออกมาพูดเลยว่า "ถ่ายก็ถ่ายสิ ผมไม่แคร์สื่อ....." ประมาณนี้

จริงเหรอ :o

ออฟไลน์ birdsobay

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รู้สึว่า คนนี้จะ hot มาก และหนึ่งในคนที่วิวก็มีผมด้วย

เพลงก็โอเคเลยทีเดียว :o

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ก็น่าจะ ชนะขาดอยู่หรอกนะครับ เพราะว่า จัสติน เป็นเด็ก ที่มาจากที่นี่ ถ้าดังก็ต้องดังที่นี่ด้วยสิถึงจะถูก

• *
ก็น่าจะ ชนะขาดอยู่หรอกนะครับ เพราะว่า จัสติน เป็นเด็ก ที่มาจากที่นี่ ถ้าดังก็ต้องดังที่นี่ด้วยสิถึงจะถูก

ก็ใช่อยู่น่ะค่ะแต่ความสามารถน้องเขาเยอะอยู่นะแบบเพลินว่าเพลงนี้โออยู่แล้วเสียงน้องเขาก็เพราะดีอ่ะ :-*