ทำลายสถิติแล้ว ! : Clip ใน Youtube ที่มี View เยอะที่สุดในโลก

9069 24

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
หลังจาก Clip Lady Gaga - Bad Romance ที่มีสถิติที่มี View เยอะที่สุดในโลกมานานแสนนานแล้ว

Clip Lady Gaga - Bad Romance มาใน Youtube ตั้งแต่ 23/11/2009

สถิติ ณ ตอนนี้ อยู่ที่ 284 ล้านกว่า View... ซึ่งเยอะมากมายเลยทีเดียว

แต่ตอนนี้ Clip นี้โดนทำลายสถิติแล้วครับ  :D :D :D

เป็น Clip MV เหมือนกันครับ

เป็น MV หรือเพลง ที่ดังเป็นพลุแตกมากที่สุดในตอนนี้ และ ใคร ๆ ก็รู้จักเพลงนี้กัน...

Clip นี้ มาใน Youtube ตั้งแต่ 19/2/2009

สถิติ ณ ตอนนี้ อยู่ที่ 337 ล้านกว่า View !!! ซึ่งเยอะกว่า Clip Lady Gaga - Bad Romance !!!
  ??? ??? ???

ถือว่าเป็นปรากฏการณ์เลยล่ะครับ มาแค่ไม่ถึงปี ยอด View ก็เยอะขนาดนี้แล้ว   ??? ??? ???

อยากรู้ไหมครับว่า Clip อะไร  ^-^

อยากรู้ไหมครับว่าเป็น MV อะไร  ;D

อยากรู้ไหมครับว่าเป็นเพลงอะไร  :D

ถ้าอยากรู้ล่ะก็.......

เชิญชมได้เลยครับ กับ Clip Baby - Justin Bieber ft. Ludacris

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=kffacxfA7G4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=kffacxfA7G4</a>
~~~~~~

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
view เยอะจิงวุ้ย   youtube รายได้ดีเลย
 :-X :-X :-X

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ไหง ชนะ เลดี้ กาการ์ได้อะเนี๊ยะ แบบว่าเราชอบเลดี้ กาการ์มากกว่าน้องคนนนี้เยอะเลยอะครับ >:D

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
แต่เรารักกกกกกกกกกกกกกกกกก!!! Justin Bieber มากเว่อร์ๆๆๆๆ

337,213,930 views
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2553, 17:29:54 โดย มาเฟียหน้าใส*_* »
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
สุดยอดจริงๆ ขอบคุณที่นำมาอัพเดตกันครับ  :D :D :D
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

• *
ไหง ชนะ เลดี้ กาการ์ได้อะเนี๊ยะ แบบว่าเราชอบเลดี้ กาการ์มากกว่าน้องคนนนี้เยอะเลยอะครับ >:D

ไม่แปลกใจเลยค่ะที่ น้องเขาด้ายเพราะตอนนี้น้องเขา Hot มาก
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก... หรือว่า น่ากิน  >:D >:D
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ toomtams222

• สมาชิกใหม่
  • *
ทำไปได้ เลดี้ เรายังแพ้

ออฟไลน์ BiGBufFalo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
โธ่ ท่านญิ๋งกาก้า ทำไมโดนแซงได้ละนี่ ไปทำ MV ใหม่ๆ เด็ดๆ เอาแชมป์คืนมาหน่อย

• *
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก... หรือว่า น่ากิน  >:D >:D

อิอิ ท่านก็น่ารักกกกกกกกกกกกกกสิค่ะน้องเขายังเด็กอยู่เลย 15 เอง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

อิอิ ท่านก็น่ารักกกกกกกกกกกกกกสิค่ะน้องเขายังเด็กอยู่เลย 15 เอง

16 แล้ว  :D :D :D
~~~~~~

• *

16 แล้ว  :D :D :D

เหรอเราตกแล้วเหรอเนี้ย T T

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
แต่เรารักกกกกกกกกกกกกกกกกก!!! Justin Bieber มากเว่อร์ๆๆๆๆ

แวะมาช่วยกรี๊ดดดดดดด  ชอบๆๆๆ มากค่ะ เพลงนี้ชอบมั่กๆ

จัสตินน่าร้ากกกกกก :-* :-*

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *

แวะมาช่วยกรี๊ดดดดดดด  ชอบๆๆๆ มากค่ะ เพลงนี้ชอบมั่กๆ

จัสตินน่าร้ากกกกกก :-* :-*

ใช่ค่ะน่ารักจริงๆ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!

เอาให้คนในบอร์ดนี้หูแตกกันไปเลย

ปล. JB น่ารักความสามารถล้นเหลือจริงๆ

ออฟไลน์ sujate

• *
    • ลงประกาศฟรี ประกาศขายบ้าน เช่าบ้าน ขายที่ดิน ขายคอนโด
ตัวแค่ เนี้ย โคตรดัง