เตือนครั้งสุดท้าย ^^ คือพอเห็นอย่างว่าอย่างแล้วก็ทำเพิ่มอีกอย่างน่ะค่ะ ระวัง!!!

3922 17

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สืบเนื่องจากกระทู้นี้
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=15376.0
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=15696.0

ไม่ว่าจะเตือนอย่างไร เตือนอย่างก็จะเห็นอีกอย่างน่ะค่ะ ไม่อยากบอกบ่อย

เอาเป็นว่าถ้าพบการพยายามทำให้ได้คะแนนมากๆไม่ว่าจะอย่างไรโดนแบนนะคะ

จะโดนเมื่อไหร่ก็น่าจะตอนเบิกเงินค่ะ เพราะเวลาเบิกเงินจะตรวจสอบก่อนเสมอ

^^" ขอให้คุยกันตอบกระทู้กันอย่างเป็นธรรมชาตินะคะ ;D ไม่ใช่มุ่งจะเอาเงินน่ะค่ะ ;)

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
องค์กร Thank You และองค์กร Coder ยังมีอยู่ในดาว wow อีกเหรอครับ  ???

(เข้าใจองค์กรที่ 2 รึเปล่าครับ  :D)
~~~~~~

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
องค์กร Thank You และองค์กร Coder ยังมีอยู่ในดาว wow อีกเหรอครับ  ???

(เข้าใจองค์กรที่ 2 รึเปล่าครับ  :D)

เข้าใจค่ะแล้วก็เห็นประจำแต่อยากให้2องค์กรนี้มลายหายไปจาก wow  จริงๆ

ทุกอย่าเริ่มต้นที่ตัวเราจร้า :P

ช่วยๆกันนะบอร์ดเราจะด้ายน่าอยู่ :-*
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ peacebannok

• *
แล้วพวกที่ชอบตั้งกระทู้แล้วโพสเนื้อหาเข้าไปทีละนิดละหน่อยก็เลิกเถอะครับ  :D

เมื่อวานเห็นหลายคนเลยแปปเดียวยอดขึ้นบานเลยเลยนะนั่น   :o

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• *
องค์กรThank You ก็ยังปลิวถ้าเจอแอดมินของบอร์ดWowcash 8)

• *
  • ~~~~~~
องค์กรThank You ก็ยังปลิวถ้าเจอแอดมินของบอร์ดWowcash 8)

องค์กร Thank You มันไม่กลัว Wow God กับ Wow Master หรอกครับ

เราชาวดาว wow ต้องร่วมด้วยช่วยกันครับ

ดาว wow จะได้กลับมาสงบสุขอีกครั้งนึง
~~~~~~

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

องค์กร Thank You มันไม่กลัว Wow God กับ Wow Master หรอกครับ

เราชาวดาว wow ต้องร่วมด้วยช่วยกันครับ

ดาว wow จะได้กลับมาสงบสุขอีกครั้งนึง

บ้าการ์ตูนมากไปหรือเปล่าคะน้องๆ  :P

คนเรานี่ก็นะ จะเอาเงินเค้าทั้งทีก็ทำให้ดีหน่อยก็ไม่ได้

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
บ้าการ์ตูนค่อนข้างมากคะคนนั้นตามที่คุณปิ๊งกล่าวเลย^^

และไม่ชอบเลยคะแบบ เจอคนโพสแบบกดอ้างจาก...

ก้เต็มหน้าจอละแค่อ้าง และก้โพสนิดดด เดียว แบบใส่ต่อจากคำอ้างว่าขอบคุณครับ/คะ

ทำไปได้คิดว่าไม่ค่อยงามเลยคะเหมือนไม่ได้อ่านเลย :)

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
บ้าการ์ตูนค่อนข้างมากคะคนนั้นตามที่คุณปิ๊งกล่าวเลย^^

และไม่ชอบเลยคะแบบ เจอคนโพสแบบกดอ้างจาก...

ก้เต็มหน้าจอละแค่อ้าง และก้โพสนิดดด เดียว แบบใส่ต่อจากคำอ้างว่าขอบคุณครับ/คะ

ทำไปได้คิดว่าไม่ค่อยงามเลยคะเหมือนไม่ได้อ่านเลย :)

คิดเหมือนกันเลยค่ะเพราะบ้างคนโพสเยอะก็จริงแต่โพสมั่วไม่ด้ายอ่านเลยมั้ง :P
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *
  • ~~~~~~
บางคนก็โพสแบบ Copy ----> Paste ทั้งดุ้น...

พง ภาพ ก็ไม่มีให้ดู เน้นคำทั้งนั้น ตกแต่งให้ดูดีนิดหน่อย ก็ไม่ได้...

เครดง เครดิตก็ไม่ใส่ แถมผิดหมวดอีก

มีถมเท ถมไปครับ... มันเหมือนกับว่า "มีกฏเอาไว้แค่บังหน้า ไม่มีใครสน"

(สะท้อนชีวิตจริงเลยล่ะครับ)  |-) |-) |-)
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แล้วพวกที่ชอบตั้งกระทู้แล้วโพสเนื้อหาเข้าไปทีละนิดละหน่อยก็เลิกเถอะครับ  :D

เมื่อวานเห็นหลายคนเลยแปปเดียวยอดขึ้นบานเลยเลยนะนั่น   :o

เห็นอันนี้แหล่ะค่ะเลยมาตั้งกระทู้นี้

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
จะยังไงก็แล้วแต่นะครับ แบบว่า โพสกันช้าๆหน่อยก็ดีนะครับ คือว่า อ่านไม่ทันแล้วครับ ที่สำคัญเราไม่อยากให้กระทู้ สนามเด็กเล่น กะ กระทู้ถามข้างล่าง ตอบข้างบน หลุดจากหน้าบอร์ด เพื่อนๆช่วยกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ผมไม่ค่อยชอบโพสกระทู้เท่าไหร่หรอก ครับ ส่วนใหญ่จะเน้น ตอบ แต่ตอบมากๆ แบบนี้ผิืดกฏ รึป่าวล่ะครับ แอดมิน ^^

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~

โอ !

ไม่นะผมยิ่งเป็นคนที่ชอบใช้

Emoticon แบบเรียงตัวมากๆเรย

ผมไม่เคยเข้ามาอ่านเลยนะเนี่ย

ผมนี่มันสะเพร่าจริงๆเลย

ผมสำนึกผิดแล้วครับ ต่อไปผมจะต้องระมัดระวังให้มาก

ได้โปรด Admin อย่าตัดตังค์นู๋เลย นู๋กัวแล้ว  :'(

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
แย่เลยนะครับ แบบนี้ต้องส่งไปดาวนาแม็ก  :MH3:

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด