จรเข้นึ่งมะนาว (กล้ากินป่ะ )

3428 7

ออฟไลน์ toy2333

• สมาชิกทั่วไป
  • *

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~
ป๊าดโถ !! เนี่ยแหละๆ

โคตรอร่อย ลำแต๊ลำว่า

ผมเป็นคนเจียงใหม่ ไปเที่ยวเชียงใหม่ไนซ์ซาฟารี

เมื่อก่อนผมไปเที่ยวกะญาติ

เค้าก็สั่งเมนู เนื้อจระเข้ผัดกระเพรามากินกัน

ไม่รู้แพงป่าว แต่มันอร่อยนะ จิ้นมันจะเหนียวๆ หน่อยหง่ะ

คล้ายๆเนื้อหมู ผสมเนื้อไก่ ยังไงบอกไม่ถูก เพราะเคยกินครั้งเดียว

ลุงผมเค้าว่ามันเอาส่วนหางของจระเข้มาทำหง่ะ เค้าเรียกบ้องตันหรือป่าว

แต่ก็อร่อยนะ อร่อยๆ กินได้ แต่สงสัยจะแพงหง่ะ !!

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง
ป๊าดโถ !! เนี่ยแหละๆ

โคตรอร่อย ลำแต๊ลำว่า

ผมเป็นคนเจียงใหม่ ไปเที่ยวเชียงใหม่ไนซ์ซาฟารี

เมื่อก่อนผมไปเที่ยวกะญาติ

เค้าก็สั่งเมนู เนื้อจระเข้ผัดกระเพรามากินกัน

ไม่รู้แพงป่าว แต่มันอร่อยนะ จิ้นมันจะเหนียวๆ หน่อยหง่ะ

คล้ายๆเนื้อหมู ผสมเนื้อไก่ ยังไงบอกไม่ถูก เพราะเคยกินครั้งเดียว

ลุงผมเค้าว่ามันเอาส่วนหางของจระเข้มาทำหง่ะ เค้าเรียกบ้องตันหรือป่าว

แต่ก็อร่อยนะ อร่อยๆ กินได้ แต่สงสัยจะแพงหง่ะ !!

อร่อยจริงเหรอ >:D
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ Kapongkun

• *
เอ่อ....ดูแล้วรู้สึกไม่ค่อยน่ากินเลย

ออฟไลน์ amorthem

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เอ่อ....ดูแล้วรู้สึกไม่ค่อยน่ากินเลย
รูปดิสเพย์แอ๊บแบ๊วจัง  ^-^

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
เอ่อ คือ ผมเคยกินแล้วนะ แต่ไม่ใชา นึ่งมะนาวอ่ะ กินแบบผัดกระเพา มากกว่า มันก็เหมือนเนื้อไก้นะครับ ไว้ถ้ามีเงินๆ เยอะจะลองกิน นึ่งมะนาวบ้างละักัน

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
เหนแล้วน้ำลายไหลๆๆ  ;D ;D
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ toy2333

• *
อึ๋ย ย ไม่กล้ากินอ่า า  ว่าแต่คนทำก้อกล้าทำเนาะ