ข้อความซึ้งๆ รวม SMS ข้อความกินใจ

7310 21

ออฟไลน์ au2316

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • อย่าคิดว่าทำไม่ได้ถ้ายังไม่ได้ทำ
1. ทุกตัวอักษรที่เธอเห็น คือข้อความในใจฉัน แทนคำหนึ่งคำนั้น คำว่าฉันรักเธอ

2.ฟ้าเปลี่ยนสี นทีเปลี่ยนสาย วันเวลาเปลี่ยนไป แต่ใจไม่เปลี่ยนตาม

3. ไม่จำเป้นต้องรู้ว่าอยู่ไหน แค่อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากใจเธอ

4. หนึ่งคำ หนึ่งความคิด หนึ่งจิตและหนึ่งใจ หนึ่งเดียวที่มอบให้ คือหนึ่งใจที่รักเธอ

5. หากคราที่มือเธอนั้นส่งเสียง ขอเพียงให้เธอนั้นคิดถึงฉัน กดอ่านคราใดขอให้คิดถึงกัน ก่อนลบข้อความนั้นขอให้มีฉันอยู่ในใจ

6. ไม่ว่าเวลาจะเนิ่นนานกาลเวลาจะผ่านพ้น ความรักไม่มีวันอับจน ขอเพียงมีใครซักคน ที่รักและคอยห่วงใยกัน

7. หัวใจมีหน้าที่เต้น มันพูดไม่เป้นว่ารัก นิ้วเลยทำหน้าที่หนัก ต้องพิมพ์คำว่ารักให้เธอ

8. แม้พรุ่งนี้จะโดเดียวและเปลี่ยวเหงา จะแสนเศร้าอ้างว้างซักเพียงไหน ขอให้รู้แม้เธอจะ***งไกล คำว่าเพื่อนอยู่ในใจตลอดกาล

9. แม้ร้อยคนรีบบอกว่าคิดถึง ก็ไม่ซึ้งเท่ากับยิ้มที่เธอให้ แม้ร้อยคนรีบบอกว่าจริงใจ ก็ไม่หวานเท่ากับคำทักทายจากเธอ

10.คิดถึงนะ แต่นิดหน่อยเท่ามดตัวน้อย แต่หลายร้อยล้านตัว

ไม่มีคำสัญญา มีแต่ความซื่อสัตย์ เท่านี้ความรัก ก็เติบโตงดงาม

เมื่อคุณรับ ข้อความแล้ว โปรดทราบ ให้รีบส่ง ความรัก กลับมาด่วน

เธออาจเป็น แค่คน1คน บนโลกใบนี้ แต่เธอเป็น โลกทั้งใบ ของฉัน

ไตรภพถามว่า รักเธอมากไหม ตอบข้อ4 รักหมดใจ เป็นคำตอบ สุดท้ายจริงๆ

ไม่รักไม่รัก ได้ยินไม๊ เซ้าซี้ทำไม บอกแล้วไง ไม่รักใคร นอกจากเธอ

ก็ยังรักมาก อยากบอกอย่างนี้รู้ไว้นะคนดี ไม่มีเปลี่ยนใจ

รักเธอเท่าฟ้า รักเธอหมดหัวใจ และเหนือสิ่งอื่นใดไม่เคยรักใครเท่าเธอ

รักคือทุกสิ่ง เธอว่ามั้ย? หรือพูดอีกนัยว่าทุกสิ่งนั้นคือเธอ

เกี่ยวก้อยมาร้อยดาวเต็มราวบนฟากฟ้า เรียงรายสุดสายตา เป็นคำว่าฉันรักเธอ

สุขสันต์วันแห่งความรักนะคนดี

อยากหยุดเวลาไว้ตรงนี้ ไว้ตรงที่มีเธอและมีฉัน ทุกคืนวันจะเก็บไว้ในหัวใจ

เก็บดาว มาร้อยมาลัย มอบให้ "เธอ" คนดี กระซิบอีกที รักจ๊ะ

รักเธอเท่าฟ้ารักเท่าถาดใส่ขนม รักเท่าขวดใส่ลูกอมรักเท่าโหลที่ใส่หัวใจ

รักเธอเท่าฟ้าแต่ก็ไม่รู้แค่ไหนเอาเป็นว่ารักเธอหมดใจและไม่รักใครเท่าเธอ

อยากเป็นจริงดั่งฝันให้ทุกวันรักสมดังหมายจะรักเธอมิคลายตราบวันตายจากกัน

ข้าคือแม่มดขอสะกดให้เจ้ายิ้มหวานๆ และรักข้านานๆ และจงอยู่กับข้าตลอด

วันนั้นกับวันนี้ วันที่ผ่านมานาน วันวานกับวันหวาน ตลอดกาลยังคงเดิม

ถ้ารักเรา มีความมืดมิดปิดกั้น ฉันจะจุดไฟฝัน ด้วยรักนิรันดร์ทุกวันคืน

หากความคิดถึงเป็นเส้นด้ายมันคงยาวถึงดวงจันทร์ รวมความรักคงได้ I love

เธอคือคนสำคัญ เธอคือหนึ่งในดวงใจ เธอมีความห่วงใย เธอคือคนนั้นที่ฉันรัก

รักเธอ รักเสมอไป อยากบอกเธอจัง I love You

รักเธอ รักคนเดียว ไม่เคยเหลียวมองใครอื่นที่ไหน

ไม่ได้คิดถึงเธอทุกนาที แต่คิดถึงเธอตลอดที่มีลมหายใจ(จริงๆนะ)

ทำไมเธอไม่มีญาติเป็น สไปเดอร์แมนนะ........จะได้มีเยื่อใยให้กันบ้าง

เธอไม่เหนื่อยหรือไง....... ที่เข้ามาวิ่งวนอยู่ในหัวใจผม

สงสัยผมจะแก่จนสายตายาวซะแล้วล่ะ...... เพราะผมได้แต่แอบมองเธออยู่ห่างๆ

โอ้ย......ช่วยด้วย หายใจไม่ออก ทำไมเธอต้องมาขโมยลมหายใจของผม ด้วย..

ผมคงเป็นอมตะ ไม่มีวันตายแล้วล่ะ เพราะผมจะมีชีวิตอยู่เพื่อเธอตลอดไป

เธอหนาวหรอ เอาฉันไปห่มแทนผ้าห่มก็ได้นะ

ไม่อยากให้เธอยืนอยู่ตรงนี้เลยนะ มายืนอยู่ในหัวใจฉันดีกว่า

ถ้าคุณยิงมาที่กลางหัวใจผม คุณจะเจ็บหน่อยนะเพราะในนั้น.......มีคุณอยู่

ขอให้ทำข้อสอบได้สบายๆ เหมือนมีใครมาจับมือเขียนเลยนะ

ไม่รู้จะอวยพรอะไร อยากได้อะไรอธิฐานเอานะ เพี้ยง

คบคนล้าน 7 แต่ส่ง sms หาไม่ไหว เลือกเฉพาะคนถูกใจ รู้ใช่ไหมว่าคือ u

คิดถึงบ่อยๆ ก็ไม่เสียตังค์หรอก จะบอกให้คิดถึงเรามากนะ

เป็นโรคความคิดถึงเรื้อรัง รักษาไม่หาย เพราะหมอใจร้ายไม่มาหาสักที

MESSAGE นี้จะได้เฉพาะคนหน้าตาดีเท่านั้น! ต้องขอโทษทีด้วยที่ส่งผิดคน

โปรดทราบขณะนี้มีคนหน้าตาดีคนนึงกำลังแอบคิดถึงคนหัวล้านหน้าผีอย่างเธอ

รักฉันปราศจากน้ำตาล แต่ไหงไม่ทันไรรักเธอได้ไม่ทันไรมดมาตอมกันตรึม

รักเธอยิ่งกว่าการบินไทย ห่วงใยเธอยิ่งกว่ายางมิชลิน

ลงเสาเข็มด้วยความรัก ต่อคานด้วยความห่วงใย ผูกพันสายใยเป็นหลังคา

ร. รักหาไม่ยาก ไม่ต้องลากเรือออกไปขนส่งจากหัวใจ ไม่ต้องใช้แม้น้ำมัน

อย่าถามว่าฉันทนเพื่ออะไร เธอจะพบคำตอบได้เมื่อเธอรักใครสักคน

My heart แปลว่าหัวใจ เขียนข้างในว่า I love you

เบื่อเหลือเกินแล้วนะคนหลายใจ เธอจะเอายังงัยช่วยบอกที..

อิจฉาปรอทที่อยู่ใกล้คนไข้ อิจฉาเส้นเลือดใหญ่ที่อยู่ใกล้หัวใจเธอ

รักเธอได้ยินมั้ย และจะรักเธอตลอดไป นานเท่าไรก็จะไม่เปลี่ยนแปลง

จะรักเธอให้นานตลอดไป และสัญญาว่าจะไม่มีใครแทนที่เธอ

อยากจะเอาความผูกพันที่เรามี มาถักทอเป็นผ้าดีๆให้เธอห่มนอน

แม้ไม่ได้คิดถึงทุกครั้งที่หลับตาแต่ก็คิดถึงตลอดเวลาที่หายใจ

เร็ว!!!ไถไปซิไถไป!!!เดี๋ยวไม่ให้กินหญ้านะ!!!

ตำรวจกำลังจับคนที่น่ารักอยู่เธอคงจะปลอดภัย แต่ว่าฉันจะไปซ่อนที่ไหนดี?

รักนะคิดถึงมากเป็นห่วงตลอดโธ่เว้ย!แม่งส่งผิดเบอร์อีกและ!

แอบหวังเล็กๆในใจ ว่าสักวันเธอคงมีตังส์ให้ยืม

ใครเอ่ยส่งมา หน้าตาน่ารัก คุ้น.ๆ.....ว่ารู้จัก เพื่อนรัก...ของเธอไง

รู้ไหมวันนี้คุณลืมอะไรคิดซิคิดอีกก็ลืมตาไง ฮิฮิ

เพียงข้อความสั้นๆ แต่จิงใจเตือนด้วยความห่วงใยอย่าลืมทานข้าวนะคนดี

จิ้มด้วยมีดยิงด้วยปืนลนด้วยไฟ ทำยังไงก็ไม่หายคิดถึงเธอ

คิดถึงจัง...ไม่ได้เจอกันตั้ง6เดือน เดี๋ยวจะไปหานะจาก...ดวงเฉลิม

ถึงวันหนึ่งเราจะไปหาเธอ

อยู่ไกลอย่างนี้..ก็ยังรักเธอ

อย่าเพิ่งนอน ลุกขึ้นมาก่อน จะบอกว่า "ฝันดีนะจ๊ะ" o.k. ไปนอนได้

ถ้ามีอะไรทำ ก้อคงไม่นั่งส่งmsgหาคนหน้าตาไม่ดีหรอก :p

รักเธอทุกลมหายใจ รักมากกว่านี้ไม่ไหว หายใจไม่ทัน

ข้าคือพ่อมดขอสะกดให้เจ้ายิ้มหวานๆเเละรักข้านานๆ เเละจงอยู่กับข้าตลอดไป

หากขอความนี้อยู่ที่เครื่องใครแสดงว่าคนนั้นอยู่ในใจของคนที่ส่งมา

แม้อยู่ไกล อยากเห็นหน้า แต่อย่างว่าสามี คนอื่น

ตาโตเหมือนเหมือนแมวคี้วเหมือนหงส์แก้มเหมือนหนู โถEสารพัดสัตว์บก

รักไม่มีว้นตายไม่มีว้นตัดสายสัมพันธ์หากรักที่มีให้กันยังมั่นคงตลอดไป

นี่ นี่ถามหน่อยเหอะบริสุทธิ์หรือเปล่าน้ำที่กินอยู่นะ

เฮ้ย :-)นั้นหละ ไม่ต้อง เสือกหันไปมองใครเลย รู้ไหมว่า กรูคิดถึง

ม.เมียนั้นหายากต้องลำบากไปจีบมา ฝ่าตะพดของพ่อตาอีกคำด่าของแม่ยาย

ปากเอิบอิ่มรูปกระจับรับใบหน้า อยากจีบเธอเป็นคู่ชมสมอุรา

อยากจีบเธอเป็นคู่ชมสมอุรา พอรู้ว่าเธอเป็นตุ๊ดสุดหดหู่ปนเศร้าใจ

เธอทั้งหอมทั้งหวานผสานผสม เธอทั้งกลมทั้งกลึงทุกส่วนสัด

ไม่รู้สิถ้าจะถามถึงความรัก คงยากนักที่จะตอบมอบเหตุผล

ตูไม่รักสูหรอกนังสัน_าน อีกไม่นานสูมึงคงแก่เหมือนแม่สู

ไม่มีเหตุผลใดอธิบายในความรักที่มากมายรู้เพียงว่าเป็นห่วงทุกทีที่หลับตา

กี่ความฝันกันหนอจะพอใจ สักกี่ใจจะพอซึ้ง..คิดถึงเธอ

จะไม่หวั่นต่อสิ่งเลวร้ายที่เจอ เพราะมีเธอเป็นกำลังใจ

อยากบอกเธอว่าขอบคุณสำหรับถ้อยคำอบอุ่น ทำให้ฉัน รู้สึกได้ว่า โลกสวย
งาม

เข้มแข็งนะคนดีลืมเขาทีจากหัวใจวันต่อไปจะได้เป็นวันที่สดใสกว่าเมื่อวาน

สู้ๆ สู้แค่ตาย รู้มั๊ย กำลังใจก็ไหลมาเทมา

ฉันจะอยู่เคียงข้างเธอฉันสัญญา จะรอดูวันที่เธอชนะอย่างมีค่า พร้อมๆกัน

เธอไม่ได้แพ้วันนี้เธอต้องรวบรวมใจ ให้มีพลัง เริ่มต้นใหม่ อย่างมั่นคง

ความสำเร็จยังคงมีให้ไขว่คว้าแต่ถ้าเธอมั่นใจต้องได้มาไม่มีช้าถ้าพยายาม

ลองใหม่อีกทีให้รู้กัน ขอแค่เธอเชื่อมั่น เธอจะไปถึงฝันได้แน่นอน

ขอบฟ้ายังไกลขอจงสู้ต่อไปอย่าหวั่น อาจจะมีสักวัน ที่ความฝันเป็นของเรา

ขอแสงเทียนเป็นดังกำลังใจ ให้พรุ่งนี้เธอก้าวไปอย่างมั่นคง

วันนี้เธออาจจะแพ้ อยากให้เธอคำนึง คือวันหนึ่งชัยชนะต้องเป็นของเรา

เข้มแข็งเอาไว้ ยิ้มสู้ให้ได้ที่ตรงนี้ บางที พรุ่งนี้สิ่งดีๆอาจผ่านมา

เธอมีฉันอยู่พร้อมเคียงคู่ไม่หวั่นไหววันใดเธอร่ำไห้ ยังมีไหล่ให้พักพิง

ผิดพลั้งไปอภัยได้ขอเพียงจริงจังตั้งใจ สิ่งที่หวังไว้ ก็ไม่ไกลใจคว้ามา

ขอเธอนั้นอย่าเพิ่งหมดแรง ฉันจะส่งกำลังใจที่แอบแฝงมากับลม มอบให้เธอ

ตั้งใจเรียนนะจ๊ะ ฉันเป็นกำลังใจ สู้อีกหน่อย ความฝันอยู่ไม่ไกลหรอกเธอ

อ่อนแออะไรนักหนากับแค่เขาร้างราจากไป ร้องไห้ทำไมเข้มแข็งเอาไว้สิใจเรา

อุปสรรคมากมายให้ฝ่าฟัน จงเชิดหน้า ยิ้มรับมัน ด้วยมั่นใจ

จงเข้มแข็งทนการเสียดแทงบนโลกใหม่สู้ทั้งตัวและหัวใจอย่าอ่อนไหวเลยคน
ดี

ฉันพร้อมรับรู้ความจริงใจด้วยกัน หลับตาลงช้าๆ หากเหนื่อยล้ากับความฝัน

เมื่อเธอลืมตาขึ้นในเช้าวันใหม่ เธอจะพบว่าความฝันนั้นไม่ไกลเลย

ฝากดูแลความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อกัน เวลาไม่มีฉันไม่อยู่ใกล้

ฝากให้เธอเก็บความห่วงใย เอาใจใส่มันบ้างเมื่อเราห่างกัน

อยากห่มฟ้าให้เธอในคืนหนาวอยากเอาหมอนรูปดาววางไว้ใกล้ๆเธอ

จะเปิดโคมไฟรูปพระจันทร์ที่เธอใช้มันสม่ำเสมอแล้วกระซิบบอกเธอจงหลับ
ตา

อยากอยู่กับเธอจนรุ่งสาง เฝ้าคอยขับไล่ความอ้างว้างไปให้ไกล

เธอจะหลับได้อย่างสบายใจ เพราะมีฉันอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

แค่หลับตาเธอก็รู้อยู่แก่ใจ ว่าฉันรักและห่วงใยตลอดเวลา

ดวงตะวันจะลับฟ้าดวงดาราจะลับไปแต่ใจก็ไม่เคยที่จะละเลยความห่วงใย

คืนนี้คนดีของฉัน นอนหลับฝันไปถึงไหนส่งใจไปให้เสมออยากบอกเธอคิดถึง
จัง

ไม่เคยคิดปล่อยให้เธอนั้น....ต้องเดียวดาย หากวันใดเธอเงียบเหงา

ข้างกายว่างเปล่าไร้คนคอยโปรดจงหันมองกลับมา จะรู้ว่าคนๆนี้..ยังคอยอยู่

รับรู้อยู่เสมอสิ่งที่เธอมีให้ฉันความห่วงใยความผูกพันยังมีให้กันตลอดไป

ฝากฟ้าช่วยดูแลเธอยามไกลห่าง ฝากดาวช่วยนำทางยามเธอหลง

ที่มาจาก http://magnet.narak.com/topic.php?No=45560

จ้างคลิก 50% จากยอดไลน์ (ขั้นต่ำน้อย จ่ายจริงทุกเวป)สมัครครบ 3 เวปมีโบัส 0.02
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=47695.msg250368#msg250368

ออฟไลน์ toy2333

• *
เน่ากว่านี้มีอีกไหม อิอิ เขิลๆๆ .. :D

ออฟไลน์ sujate

• สมาชิกขาประจำ
  • *
    • ลงประกาศฟรี ประกาศขายบ้าน เช่าบ้าน ขายที่ดิน ขายคอนโด
ดีนะพเดก้เด้

ออฟไลน์ birdsobay

• *
1  คนล้านความคิด            1 ชีวิตล้านความฝัน
1  คนล้านความผูกพันธ์      แต่  1  เธอสำคัญกว่าล้านคน

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
ทุกตัวอักษรที่เธอเห็น คือข้อความในใจฉัน แทนคำหนึ่งคำนั้น คำว่าฉันรักเธอ

ชอบข้อความนี้นะ อยากจะบอกรักคนที่รักทุกวัน
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ LA_DY_BA_BY

• *
  • ครีมคะ>>See U
วันนี้ ยังไม่รู้จักคำว่า"" พอ ""เพราะยังไม่ ""ดีพอ หรือ พอดี"" สำหรับใคร!!!

เวลาของคนเรานั้นเท่ากัน  แต่เราจะใช่มันอยู่กับใครมากกว่ากัน ฉันขอใช่มัน อยู่กันเธอนะคนดี ..(wowcashptc.com )555+

ออฟไลน์ kaimugzaza

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เขาก้อขออยู่

กะครีมนะคร่ะ

ม่ายรุว่าครีม

อยากจะอยุกับเราไหมจ้า

ออฟไลน์ jaohlover

• *
กำลังจะส่งข้อความหาแฟนอยู่พอดี ขอยืมไปใช้สักประโยคสองประโยคนะคะ

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
ตูไม่รักสูหรอกนังสัน_าน อีกไม่นานสูมึงคงแก่เหมือนแม่สู
ปาดๆ ข้อความนี้

• *
เร็ว!!!ไถไปซิไถไป!!!เดี๋ยวไม่ให้กินหญ้านะ!!! 555+++ ส่งไปมีหวังโดนตีนกลับมาแน่นอนเลยค่ะ

ออฟไลน์ nichab

• สมาชิกใหม่
  • *
เฮอๆๆๆ ถึงข้อความจะเน่า แต่บางคนก็ยังเอาไปใช้นะจ๊ะ

• *
55++ เข้ามาแวะดูหน่อย กะลังจะส่งข้อความให้แฟน 555++ อิอิ

ออฟไลน์ nichab

• *
ไม่มีคำสัญญา มีแต่ความซื่อสัตย์ เท่านี้ความรัก ก็เติบโตงดงาม
ชอบอันนี้งะ

ออฟไลน์ PARAGON

• *
เอ่อ สุดยอดเลย ขอยืมไปใช้นะครับ  :MH16:

จ่ายจริง No.1

จ่ายจริง No.2

จ่ายจริง No.3

ออฟไลน์ idrakarm

• *
ดีเหมือนกันค่ะนึกประโยคเด้ดๆไม่ได้ยืมไปใช้บ้างคงไม่ว่ากันนะค่ะอ่านแล้วก้เพลินนดีค่ะ.....แต่ถ้าส่งหวานเกินแฟนเรามันจะว่าน้ำเน่าไหมน๊าแต่รวมๆแล้วใช้ได้เลยค่ะขอบคุณมากนะคะ