เนื้อเพลง แค่ที่รัก (My Boo) ? 321 ทรีทูวัน

7700 17

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง

เนื้อเพลง : แค่ที่รัก
ศิลปิน : 3.2.1
อัลบั้ม : 3.2.1

TJ ที่ผมใส่เสื้อแดง ไม่ได้แปลว่าผมจะแรง
ถึงผมรักแมนยู แต่ใจก็อยู่ที่หงส์แดง
ที่คุณชอบ hiphop k pop big bang oh damn!!
i know you like it like that
gavin ก็ที่แค่สงสัย ไม่ได้แปลว่าใส่ใจ
ที่ผม miss call ไป ไม่ได้ต้องการให้โทร
ที่ ที่ ที่ ..ที่ ที่ ที่ ที่..ที่ ท ท ที่
แค่อยากเรียกเธอที่รัก แต่เธอไม่ต้องมารัก
ผิดไหมที่ใจมันคิดถึงเธอ ถึงเธอ ถึงเธอไม่คิด
แค่อยากให้เธอได้รู้ i wanna love you
ห้ามแล้วหัวใจก็ยัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง โอว โอ
cause i wanna love you

gavin ใจก็มีดวงเดียว ไม่ได้เป็นของใคร
ฉันก็ยัง งงๆว่าให้เธอไปเมื่อไร
ทำไมอยู่ๆก็รักเธอ
ใจมันลอยไปเอง โดยไม่มีพิธี
ถ้าเธอไม่ต้องการช่วยห้ามฉันที
ที่ยั้งไม่อยู่ก็เพราะรัก

เขิน เขิน เธอในใจ ยิ่งใกล้เธอยิ่งคิดไปไกล
นิดหน่อยแต่ฉันก็เริ่มสั่น
ไม่บ่อยแต่ฉันก็เริ่มหวั่น
คิดถึงเธอไกลๆ ไม่ต้องกลัวแค่คิดในใจ
ไม่ผิดอย่างนี้ไม่น่าผิด
คิดถึงบ่อย อย่างน้อยก็แค่เหนื่อยหัวใจ

TJ Get Closer , you know what I really wanna do
Finally , all the things I do its just for you All the
ladies been around , but I would never looking down ,
what I seeing now, is what I really badly want in you
Do you see ? like I do , then baby say u on it Never mess ,
u the best the rest it's like I'm bored of it Take them down ,
put them out take you down down down My love ain't got no hurt ,
just let me flirt around you baby girl3

Credit : เนื้อเพลง แค่ที่รัก (My Boo) ? 321 ทรีทูวัน ~ ฟังเพลงใหม่ล่าสุด|เพลง|MV|เนื้อเพลง|โค้ดเพลง|เพลงฮิต|ชาร์ตเพลง|อัพเดททุกวัน|
http://imeem-music-mv.blogspot.com
Under Creative Commons License: Attribution
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2553, 15:25:59 โดย WOWCA$HPTC »
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ NettyZa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ก้อตัวฉันมันคนแบบนี้จะยกโทษให้ได้มั้ย ถ้าเทอหันหลังฉันต้องเดียวดาย
แค่อยากเรียกเธอที่รัก แต่เธอไม่ต้องมารัก
ผิดไหมที่ใจมันคิดถึงเธอ ถึงเธอ ถึงเธอไม่คิด
แค่อยากให้เธอได้รู้ i wanna love you
ห้ามแล้วหัวใจก็ยัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง ไม่ฟัง โอว โอ

เพลงนี้ไม่โดน  ไม่เอาอ่ะเรียกเฉยๆไม่ได้ ต้องมาเปนที่รักด้วย  ชิชิ

• *

เพลงนี้ไม่โดน  ไม่เอาอ่ะเรียกเฉยๆไม่ได้ ต้องมาเปนที่รักด้วย  ชิชิ

555+

ชอบกวินน่ารักดีกวนๆ :-*
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
เพราะมากครับชอบเพลงนี้
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

• *
เขิน เขิน เธอในใจ ยิ่งใกล้เธอยิ่งคิดไปไกล
นิดหน่อยแต่ฉันก็เริ่มสั่น
ไม่บ่อยแต่ฉันก็เริ่มหวั่น
คิดถึงเธอไกลๆ ไม่ต้องกลัวแค่คิดในใจ
ไม่ผิดอย่างนี้ไม่น่าผิด
คิดถึงบ่อย อย่างน้อยก็แค่เหนื่อยหัวใจ

ท่อนนี้ป็อบปี้ร้องเพราะมาก :D

• *
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
เพราะมากครับ เพลงนี้ ขอเพราะอีกครั้งครับ ขอบมากๆๆๆวงใหม่ 3.2.1 ดังมากๆ
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
cause i wanna love you :-* :-*

ชอบเพลงนี้มากเหมือนกันค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
cause i wanna love you :-* :-*

ชอบเพลงนี้มากเหมือนกันค่ะ ^-^

เพราะมากมายเนอะ

ปล.กวินน่ารักมากมายเหมือนกัน

ออฟไลน์ birdsobay

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เพลงนี้โอเคคับ  ???

• *

โอมากเลยอ่ะค่ะกำลังจะออกซิงเกิลที่ 3 ไม่มีใครผ่านมาทางนี้

:-*

กวินน่ารักออกแนวกวนๆดี TJ ก็เฮี้ยวๆดี ป็อบปี้น่ารักมากเสียงน่ารักแต่เกินเด็กไปหน่อยอ่ะเราว่านะ

• *

โอมากเลยอ่ะค่ะกำลังจะออกซิงเกิลที่ 3 ไม่มีใครผ่านมาทางนี้

:-*

กวินน่ารักออกแนวกวนๆดี TJ ก็เฮี้ยวๆดี ป็อบปี้น่ารักมากเสียงน่ารักแต่เกินเด็กไปหน่อยอ่ะเราว่านะ

นักร้องค่ายนี้ผมไม่ค่อยโอเคด้วย  แต่เจอวงนี้ฝีมือครับ  ยอมรับจิงๆๆๆๆๆๆ |-)

• *
เพราะมากมาย ทั้งเพราะ ทั้งกวน โดยเฉพาะ ผมใส่เสื้อแดง ไม่ได้แปลว่าผมจะแรง  :D

• *
เพราะมากมาย ทั้งเพราะ ทั้งกวน โดยเฉพาะ ผมใส่เสื้อแดง ไม่ได้แปลว่าผมจะแรง  :D

ใช่ค่ะชอบท่อนนี้หล่ค่ะแรงด้ายใจ >:D

• *
ฟังกี่ทีก็ยังคงเพราะเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนแปลง :-*

ออฟไลน์ meniie

• สมาชิกใหม่
  • *