วิธีกดสเลอปี้ใน7-11แบบขั้นเทพ

4975 34

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง

คำเตือน : การกดแบบนี้จะต้องใช้ความหนาของหน้าเล็กน้อยก่อนจ่ายตัง
ใครหน้าบาง หรือไม่มั่นใจในฝืมือไม่ควรทเพราะอาจโดนจิกจากพนักงานได้เมื่อเราทำมันหักใน7-11
เอาล่ะมาเริ่มกันเลยยย

ขั้นที่1 หยิบแก้วขึ้นมา แก้ว ทั้งหมดมี3ขนาด S=10บาท M=17บาท L=20บาท สำหรับผู้ฝึกใหม่อาจจะใช้ แก้วละ17 หรือ20ก็ได้(แต่เค้าใช้แก้วละ10บาท5555+)

ขั้นที่2 กดจนปริ่มๆขอบของแก้วสเลอปี้

จะสังเกตุได้ว่าเวลากดมันจะสูงกว่า แก้วเล็กน้อย ดังนั้นถ้าไม่ได้กดให้ใครก็กัดหัวข้างบนก่อน

ขั้นที่3 ตอกสเลอปี้แถวๆนั้นแหละหรือจะตอกกับมือก็ได้ แนะนำนิดหน่อยสำหรับ ขั้นนี้มีคนเข้าใจผิดว่ายิ่งตอกนานจะยิ่งแน่แล้วจะคุ้ม ความจริง แล้วถูกครึ่งนึง มันคู้มแต่ว่ามันจะอัดแล้วกลายเป็นน้ำข้างใต้สเลอปี้ เราอาจล้มได้ เพราะฉะนั้น ตอกให้พอดีพอเหมาะจะดีกว่า

ขั้นที่4 กดสเลอปี้ขึ้นมาให้ได้1ก้อนโดยใช้วิธีอะไรก็ได้ สำหรับคนหัดใหม่ต้อง รู้จักการบิดเครื่องกดว่าบิดขนาด นี้จะมาเร็บแบบนี้ เรื่องนี้เป็นเรื่องของความเคยชิน 5555
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *
ข้อแนะนำสำหรับขั้นนี้คือ เมื่อกดได้1ก้อนควรเป่าไล่อากาศออกไปก่อน เพราะว่ามันเป็นรูพรุนๆเมื่อ เราเป่ามันก็จะยุบลงเล็กน้อย ทำให้โครงสร้างฐานแข็งแรงขึ้น

ขั้นที่5 เราต้องแน่ใจว่าขั้นที่4ของเราแน่แล้ว เราจึงกดขั้นที่5เป็นก้อนอีก1ก้อน ข้อควรระวังคือไม่ควรกดมากจนมันไหลไปด้านข้าง เมื่อมันไหลเราจึงหยุดกดแล้วเป่าเหมือนขั้นที่4

ขั้นที่6 เราก็ทำเหมือนขั้นที่5นั่นแหละ เพียงแต่กดไปเรื่อยๆจนกว่าจะพอใจ 55555+

กดจนสุดจะมี ลักษณะแบบนี้

ลองเอาไปทำกันนะ
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ peacebannok

• *

เอ่อ จาเก่งเกินไปไหมเนี่ย ทำได้ไงว่ะ!!!

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

เอ่อ จาเก่งเกินไปไหมเนี่ย ทำได้ไงว่ะ!!!

แบบว่าเราไม่สามารถทำได้แบบนี้ ทำไม่เป็นที่สำคัญเราไม่กล้าสู้สายตาพนักงาน 7-11 มันต้องแอบด่าเราข้างในแน่นอน

ออฟไลน์ redmargie

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ใหญ่มากกกกกก มีรูปประกอบด้วย555+ ใช้ความหน้าด้านไม่เท่าไร แต่ถ้าผู้จัดการร้านคิดตังเพิ่มนี่ซวย  |-)                                                                                 

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• *
กลัวพนักงานเซเว่นง่ะ-*-

ออฟไลน์ papop

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
โห สุดยอดเลยพี่ พนักงานเซเว่นคงฮากันน่าดูตอนจ่ายเงิน กดขนาดนี้ น่าลองเหมือนกันนะเนี่ย 555

ออฟไลน์ bungiie

• สมาชิกใหม่
  • *
มันดูหน้ากลัวไปนะเนี่ยนะ

โหดร้ายที่สุด เค้าขาดทุนหมด !!

ว่าตัวเองด้วยแหละ  555

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
อยากจะบอกว่าเซเว่น แถวบ้านผมมันไม่มีสเลอบี้ ขายมา 4 ที่แล้วครับ เหอะๆ อาจเป็นเพราะเหตุนี้ก็ได้ -*- ขนาดน้ำกัฟ ยัง กินกันจนครบวง เลยค่อยไปจ่ายเงิน -*-

ออฟไลน์ toy2333

• *
โหๆๆ เราว่าเรากดเยอะแล้วนะเนี่ย โหเห็นเมื่อกี้เรียกว่าสุดยอดจริง ๆ

ออฟไลน์ toomtams222

• สมาชิกใหม่
  • *
ฮาสุดๆ ทำได้ไงเนี่ย

• *

เทพจริงๆคับพี่น้องงงงงงงงง >:(

ออฟไลน์ syring

• *
เอ่อ ไม่ขอเอาไปใช้นะ แบบว่า...... อายอะ................

• *
เอ่อ ไม่ขอเอาไปใช้นะ แบบว่า...... อายอะ................

ใช่ค่ะอายถึงทำด้ายก็คงไม่กล้าทำเพราะอาย555+

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~
ม่ายยยย !!

ทำได้ยังไงว้า

แต่ก็คุ้ม

ต้องลองเอาไปฝึกทำมั่ง จะได้อิ่มๆ