จะบ่าย 2 แล้วครับทุกท่าน โปรดดูช่อง5ช่อง3ด้วยนะครับเกี่ยวกับแถลงข่าวของฟิลม์

5510 31

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
อย่างนี้ละคับอะไรที่เป็นกระแสต้องรอหน่อย เพิ่มเรทติ้งอีกนิดรับรองข่าวนี้ขายได้อีกหลายวันเลยทีเดียวหละคับ ข่าวบ้านเมืองหลบไปชิดซ้ายทันทีเลยคับ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
อย่างนี้ละคับอะไรที่เป็นกระแสต้องรอหน่อย เพิ่มเรทติ้งอีกนิดรับรองข่าวนี้ขายได้อีกหลายวันเลยทีเดียวหละคับ ข่าวบ้านเมืองหลบไปชิดซ้ายทันทีเลยคับ
ใช่ครับ ต้องรอคีย์ ข้อมูลข่าวใ้ห้ครบถ้วนด้วยนะครับ ไม่อย่างงั้น ผิดขึ้นมา สื่อ ซวยเละ เลยนะครับ มีเจ๊งกันเลยอะ

• *
แต่ละที่จะลงไม่เหมือนกันน่ะคับ แต่บางที่ก็จะผิดกันไม่มาก แต่ไอ้ความไม่มากเนี่ยคำเดียวเท่านั้นอ่ะคับ ความหมายเปลี่ยนไปเยอะเลยน่ะคับ

ใช่ครับ ต้องรอคีย์ ข้อมูลข่าวใ้ห้ครบถ้วนด้วยนะครับ ไม่อย่างงั้น ผิดขึ้นมา สื่อ ซวยเละ เลยนะครับ มีเจ๊งกันเลยอะ

หงะเค้าไม่ถ่ายทอดอ่ะแต่แถลงไปแล้วแหละ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ตอนเย็น ๆ อย่าลืมดูกันนะครับ

เรื่องเด่น เย็นนี้

อย่าลืมติดตามให้ได้นะครับ เพราะจะแถลงในนี้ครับ
~~~~~~

อย่าลืมติดตามให้ได้นะครับ เพราะจะแถลงในนี้ครับ

กี่โมงอ่าน้อง เรียกด้วยสิ จะรอดู ฮ่าๆๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
  • ~~~~~~

กี่โมงอ่าน้อง เรียกด้วยสิ จะรอดู ฮ่าๆๆ

คาดว่าน่าจะประมาณ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ

และก็คาดว่าน่าจะอยู่ในช่วง สรยุทธ์ ครับ
~~~~~~

• *

5โมงครึ่ง ถึง 6 โมง มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะใช่ ต้องดูกันไปเลย วันนี้ เอาให้รู้แล้วรู้รอด 555+

• *
อ่อ ช่ายคับ ลืมไปเลย เรื่องเด่นเย็นนี้ อีกหนึ่งทางเลือกของเรา เอๆๆๆ น่าจะประมาณห้าโมงครึ่งก่อนหกโมงรึเปล่าคับ แต่ผมก็ไไม่แน่ใจน่ะคับ ยังไงลองคิดตามดูละกันคับ

ออฟไลน์ ingfaa

• *
  • หมื่นคำรักหนึ่งคำลา
งั้นก้อดีเลยค่ะ เลิกงานค่อยกลับไปดูทันแน่ แน่ อิอิ :D :D :D

• *
ถ้าไม่ทันก็สีสันบันเทิงก็ได้คับผม ไม่ต้องรีบมากน่ะคับ เด๋วกลับบ้านจะมีอุบัติเหตุ ถ้าจะให้ชัวร์พรุ่งนี้เช้าหน้า1ทุกฉบับ ข่าวรันทั้งวันคับ

• *
ทันครับยังไงก็ทัน ข่าวมัน น่าจะ เย็นๆ แน่นอนครับ ตีการตลาด ให้ขาดไปเลย วันนี้ เป็นไงเป็นกัน ฟิลม์ รัฐภูมิ 555+

• *
เอางั้นเลยเหรอ ท่านอินเกินไปป่าวเนี่ย+555 ผมเป็นห่วงท่าน๊า หรือท่านเป๊นฟิล์มคนที่2 งั้นผมเป็นฟิล์มติดรถยนต์ก็ได้ค๊าบ+555 เอาๆๆๆรอลุ้นคับ ยิ่งกว่าหวยออกอีกน่ะเนี่ย

• *
  • ~~~~~~
งั้นผมเป็นฟิล์มคนที่ 3

ฟิล์มกล้องถ่ายรูปครับ

(เก่าไหม - -)
~~~~~~

ออฟไลน์ peacebannok

• *
แล้วผมจะเป็นฟิล์มไหนได้อีกเนี่ย

ตกลงข่าวออกมาหรือยัง !!!