จะบ่าย 2 แล้วครับทุกท่าน โปรดดูช่อง5ช่อง3ด้วยนะครับเกี่ยวกับแถลงข่าวของฟิลม์

5511 31

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
จะเป็นยังไงต่อไปโปรด เปิดทีวีรอดูได้เลยนะครับ เดี๋ยวมาแน่ 555+ วันนี้ ต้องเคลียร์ ให้ได้นะพ่อหนุ่ม วางไข่ไว้เยอะเอง -*-

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ท่านดูแล้วมาบอกผมได้มะ แล้วเราค่อยมาช่วยกันวิเคราะห์ดีป่ะคับ แล้วเราก็มาลุ้นต่อว่าเรื่องราวมันจะจบลงตรงไหนและที่ใคร

ออฟไลน์ peacebannok

• *
555 เห้นด้วยกับข้างบนครับ ผมไม่ได้อยู่ห้องมะมีทีวีดูครับ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
กินส้มตำไปด้วย

ดูด้วยดีกว่า

แสบ เผ็ด ร้อน ได้ใจดี อิอิ
~~~~~~

• *
ท่านดูแล้วมาบอกผมได้มะ แล้วเราค่อยมาช่วยกันวิเคราะห์ดีป่ะคับ แล้วเราก็มาลุ้นต่อว่าเรื่องราวมันจะจบลงตรงไหนและที่ใคร
ยินดีเสมอครับ เดี๋ยว เอาข่าวมากระจายให้ทราบทั่วๆ ไปก็แล้วกันครับ ขยันๆ กันนะพวกเรา สู้ๆ ครับ รวยๆๆๆ

รอดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ฟิลจะแถลงข่าววันนี้หรอ จะได้รอดูอ่ะครับ เรียกผมในเอ็มด้วยนะ เผื่อลืมๆๆๆ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
เปิดรอเลยซิคับอีกไม่กี่นาทีข้างหน้าแล้ว ลุ้นยิ่งกว่าลุ้นบอกซะอีกน่ะเนี่ย เรตติ้งช่องคงขึ้นกระหน้ำ สปอนเซอร์จองกันเพียบเลยมั้งคับเนี่ย ถือเป็นข่าวที่สร้างเงินสร้างทองให้กับทางช่องและรายการต่างๆดีมากคับ

• *
เปิดรอเลยซิคับอีกไม่กี่นาทีข้างหน้าแล้ว ลุ้นยิ่งกว่าลุ้นบอกซะอีกน่ะเนี่ย เรตติ้งช่องคงขึ้นกระหน้ำ สปอนเซอร์จองกันเพียบเลยมั้งคับเนี่ย ถือเป็นข่าวที่สร้างเงินสร้างทองให้กับทางช่องและรายการต่างๆดีมากคับ
ก็คงจะเป็นยังงั้นครับ

รอดูกันไปครับจะจบยังไง

• *
ภาพ ยังไม่มาอ่ะครับ เค้าให้รอพรุ่งนี้ ปวดจิต เลย โห่ เอ้ย น่าจะเป็นเย็นนี้ แหละมั้งครับ ข่าวถึงมา อ่ะ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ภาพ ยังไม่มาอ่ะครับ เค้าให้รอพรุ่งนี้ ปวดจิต เลย โห่ เอ้ย น่าจะเป็นเย็นนี้ แหละมั้งครับ ข่าวถึงมา อ่ะ

มิน่าล่ะ

ทำไมเปิดช่อง 5 เป็นรายการเพลง

ช่อง 3 เป็นสีสันบันเทิง * - *
~~~~~~

• *
+555 งั้นคงเป็นเทปช่วงข่าวตอนเย็นละคับหรือถ้าใครดูไม่ทันก็รอดูข่าวบันเทิงก่อนละครก็แล้วกันน่ะคับ ใจเย็นๆยังไงก็ได้(ดู)ทุกคน อิอิ

• *
+555 งั้นคงเป็นเทปช่วงข่าวตอนเย็นละคับหรือถ้าใครดูไม่ทันก็รอดูข่าวบันเทิงก่อนละครก็แล้วกันน่ะคับ ใจเย็นๆยังไงก็ได้(ดู)ทุกคน อิอิ
กลัว ไม่มีเวลามาดู ช่วงนี้ กระแสข่าวมัน แรง โม้ได้เยอะดี เรื่องพวกนี้ 555+ เอาเม้า วงเหล้าได้อีกด้วย ไม่อยากจะคุย ฮ่าๆๆ

• *
โอ้ว โปรดติดตามตอนต่อไป อย่างที่ผมบอกถ้าจะให้ดีพรุ่งนี้ทุกแผงหนังสือทั่วประเทศ ชัวร์แน่นอนเลยคับ เอาตามที่ผมว่าไหมคับ ตอนนี้เราก็รอลุ้นไปก่อน

• *
แง่ววววว อารายหว่าอุตส่ารอฟังอย่างใจจดใจจ่อ

ออฟไลน์ ssaakk

• *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
อ่าวซะงัน

:D :D :D