พจน์ อานนท์ เผยสดๆไม่เซ็นเซอร์/ฟิล์ม รับสัมพันธ์แอนนี่แบบแปลกๆ ผิดธรรมชาติ

9281 53

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
โอ้แม่เจ้า บ่าย 2 วันนี้ฟิล์ม จะแถลงข่าวเหรอเนี่ย ต้องติดตามซะหน่อยแล้ว
อุย..อย่าตกใจคะ เด๋วมาลุ้นด้วยกันอนาคตคนทั้งสามคนเลย.. ::)
ช่ายแล้ว ยังไงวันนี้ จะฟันธง หรือจะฟังทิ้ง ก็ต้องดู ในตอน บ่าย 2 เนี่ยแหละ ว่าแต่ จะหาไรกินดีเนี่ย หิวแล้วน๊า.....
เอะคนนี้ขิขิ  วันนี้จะได้กินไรไหมคะนี้ เห้นไปนู้นที มานี่ที  ;D

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
ช่วงนี้ กำลัง ตะลอน น่ะครับ ไม่มีที่สิงสู่ เป็นของตัวเองน่ะ ฮ่าๆๆ ยังไง ก็มาคุยกันบ่อยๆ นะครับ เป็นเพื่อน ๆ กันทั้งนั้น คนในบอร์ด อัศยาสัย ดีทั้งนั้นครับ หุหุ

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ตะลอนไปไหนกันละคับเนี่ย อยู่กับที่ไม่ดีเหรอ หรือจะทำสัญจร +555 แน่นอนจิงๆน่ะท่านเนี่ย เด๋วๆๆๆๆ ฝนจาตกแล้วโลกทั้งโลกน่านอนชะมัด

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ตะลอนไปไหนกันละคับเนี่ย อยู่กับที่ไม่ดีเหรอ หรือจะทำสัญจร +555 แน่นอนจิงๆน่ะท่านเนี่ย เด๋วๆๆๆๆ ฝนจาตกแล้วโลกทั้งโลกน่านอนชะมัด
มันก็น่านอนอยู่ครับ แต่นอนไม่ได้ต้องมานั่งทำงานก่อน

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ช่ายคับ เราต้องมาสานต่องานของเราให้เสดเรียบร้อยซะก่อน อดตาหลับขับตานอนยังไงก็ยอมเพื่อ...ของเรา ว่าแล้วก็ลุยกันต่อคับ อย่าให้ขาดช่วง

• *
ลุยๆๆๆ ลุยงานโล้ด พร้อมดู เรื่องเด่นเย็นนี้ครับ ยังไง ก็ต้องติดตามครับ เป็นข่าวที่ดู ครึกโครม ว่า ส อ ฉ อีกนะครับ เนี่ย 555+

ออฟไลน์ bungiie

• สมาชิกใหม่
  • *
ตอนแรกเราคิดว่าเค้าจัดฉากจริงๆนะ

โลกมายานี่เนอะ แต่พอนานไปเลิกคอดและล่ะจร้า

พี่วู๊ดดี้ ถามโดนมาก นั่นล่ะ ที่อยากรุ

555

• *
ตอนแรกเราคิดว่าเค้าจัดฉากจริงๆนะ

โลกมายานี่เนอะ แต่พอนานไปเลิกคอดและล่ะจร้า

พี่วู๊ดดี้ ถามโดนมาก นั่นล่ะ ที่อยากรุ

555
ก็น่าจะรู้ วู๊ดดี้ เป็นคนถามตรงและแรง อย่างที่ในรายการวู๊ดดี้เกิดมาซุย เอ้ยคุยนั่นแหละครับ แต่ละคำถาม ถ้าผมเป็นคนตอบ จะพูดเลย คุณไปต่อยกับผม นอกกองถ่ายมั้ย 555+

ออฟไลน์ peacebannok

• *
แต่เรื่องนี้ยังไงๆก็ยังหาคนผิดไม่เจอเพราะผมว่าผิดทั้งคู่