พจน์ อานนท์ เผยสดๆไม่เซ็นเซอร์/ฟิล์ม รับสัมพันธ์แอนนี่แบบแปลกๆ ผิดธรรมชาติ

9284 53

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ยังไปไม่พ้นห้องนี้เลย กำลังต่อเพลงกับท่านบิ๊กแบบว่าสนุกอยู่เลยครับ ท่านแอดมิดตามไปต่อกันซิครับ

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• สมาชิกขาประจำ
  • *
สงสารคนแอนนี่ครับ... แต่เห็นคนแอนนี่เข้มแข็งซะแบบนี้! ก็อยากจะขอให้กำลังใจครับ :D

ออฟไลน์ nutan011

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รู้ลึก รู้ดี ต้องพจน์ อานนท์ แต่จิงรึป่าว ต้องรอพิสูจน์

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เราไม่รู้ว่าเขารู้จริงรู้มากแค่ไหน เพียงแต่ว่าเรารู้ว่าเขาต้องรู้ดีกว่าเรา เพราะเขาใกล้ชิดกัน เราก็ฟังแล้วก็มานั่งวิเคราะห์ถึงความเป็นไปได้เอาเถอะคับ ว่าป่าวอ่ะ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ไม่ได้ดูวู้ดดี้เพิ่งได้อ่าน สงสารเด็กกว่าใครเอามาอ้างกัน เหออออ

:'(จะจบไงละรอดูติดตามข่าวอยุ่นะค่ะขออีกๆคิคิ

• *
เฮ้ออย่างนี้ละนะ กอตซิปเมืองไทย เอาไงเอากันคงต้องตามน้ำกันละมั้งคับ เราคงต้องรอดูอบ่างลุ้นระทึกต่อไปเอาใจช่วยเค้ากันดีกว่าน่ะคับ

ออฟไลน์ bumsaijai

• สมาชิกใหม่
  • *
เห็นด้วยกับที่พจน์ อานนท์ พูดนะค่ะ ตรวจๆไปก็จบ ใช่ไม่ใช่ยังไงก็มาชี้แจงให้รู้กันไป

เห็นด้วยกับที่พจน์ อานนท์ พูดนะค่ะ ตรวจๆไปก็จบ ใช่ไม่ใช่ยังไงก็มาชี้แจงให้รู้กันไป

ครับก็ต้องรอดูว่าจะเป็นยังไง ก็ต้องเห็นใจแม่เด็กเค้าด้วย ฮ่าๆๆๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
เรื่องมันยาวน่ะคับผมว่าอ่ะ ถ้ายังมีคนออกมาพูดอีก ันก็ไม่จบ ยังไงๆก็ไม่จบ นอกจากจะให้คนเลิกสนใจไปเองว่าไหมคับ

ออฟไลน์ Purd_Sonic

• *
ผมคิดว่าเรื่องไม่จบง่ายแน่ครับ สงสารทั้งคู่ครับ แต่ยังไงฝ่ายหญิงก็เสียมากกว่าฝ่ายชายอยู่ดี

ออฟไลน์ nutan011

• *
เราว่าสงสารเด็กที่สุดแร้วล่ะ...ถ้าตอนเขาโตกว่านี้
แร้วมารู้เรื่องนี้เขาคงเสียใจมาก

ออฟไลน์ Kittyneko

• *
อ่ะนะ รู้ลึก รู้จริง จังเลย
ตอนนี้ใครผิด ใคร ถูก ยังไงไม่รู้ สู้้รอผลตรวจออกมาก่อนจะดีกว่า
แหม เราไม่น่าไล่อ่านคอมเม้นเลย แต่ละคน - -*

• *
อ้าว ทำไมละคับเรามีสิทธิ์ที่จะวิเคราะห์ได้ แต่ก็อย่าไปก้าวก่ายเขา สิ่งที่พูดมันเป็นเพียงความน่าจะเป็นเท่านั้นเองคับ เรามาแลกเปลี่ยนความคิดกัน ส่วนเรื่องของเรามันก็ต้องปล่อยให้เขาเคลียกันเอง เราก็ฟังได้เฉยๆคับ

ออฟไลน์ Kittyneko

• *
อ้าว ทำไมละคับเรามีสิทธิ์ที่จะวิเคราะห์ได้

ว่าให้เรารึป่าวคะ
เราหมายถึง ไม่น่าไล่อ่านเลย แต่ละคอมเม้นแรกๆ ลามกทั้งนั้น -*-
(อุตส่าอ้อมค้อมแล้วเชียว - -*)

แต่ถ้า เข้าใจผิดก้ขออภัยด้วยค่ะ

ออฟไลน์ phatra

• *
ไม่รู้จะเชื่อใคร ?? เราเป็นผู้หญิงอ่ะ ถ้าจะบอกว่าเชื่อฟิล์ม ก็ดูทะแม่งๆ เพราะไม่รู้ลึกรู้จริง แต่ถ้าจะบอกว่าเชื่อแอนนี่ ประวัติของเธอก็ใช่ย่อยซะทีไหนล่ะ เหอะๆ กรรมของเด็กน้อยแท้ๆเลย