เฮียฮ้อ พร้อมเป็นคนกลาง ฟิล์ม แอนนี่ บรู๊ค

3392 26

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
คับผม รอให้กำลังใจน้องเขาถึงใครจะเป็นอย่างไรเราก็ต้องให้กำลังใจ ทางฝ่ายน้องผู้หญิงเขาเหมือนกัน เรื่องราวที่เขานำมาพูด เขาอาจยังรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ตอนนี้ผมก็ว่าน้องเขาเริ่มถอยแล้วน่ะคับ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
คับผม รอให้กำลังใจน้องเขาถึงใครจะเป็นอย่างไรเราก็ต้องให้กำลังใจ ทางฝ่ายน้องผู้หญิงเขาเหมือนกัน เรื่องราวที่เขานำมาพูด เขาอาจยังรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ตอนนี้ผมก็ว่าน้องเขาเริ่มถอยแล้วน่ะคับ
ปวดจิตอ่ะ ผมว่าวันนี้ การเผชิญ หน้ากัน แอนนี้ ต้องรับบท สาวที่นิ่งๆ บ้าใบ้ เวลาเค้าถามอะไรบ้างแหละวันนี้ เชื่อผมสิ มาดของผู้หญิงต้องเป็นแบบนี้ แต่ถ้าหลักฐานมา ตรงเป๊ะ ฟิลม์อ่ะ เป็นฝ่าย บ้าใบ้ เหมือนกันอ่ะ 555+

• *
ปวดจิตอ่ะ ผมว่าวันนี้ การเผชิญ หน้ากัน แอนนี้ ต้องรับบท สาวที่นิ่งๆ บ้าใบ้ เวลาเค้าถามอะไรบ้างแหละวันนี้ เชื่อผมสิ มาดของผู้หญิงต้องเป็นแบบนี้ แต่ถ้าหลักฐานมา ตรงเป๊ะ ฟิลม์อ่ะ เป็นฝ่าย บ้าใบ้ เหมือนกันอ่ะ 555+
เชื่อผมไหมว่าฝ่ายชายกล้าชน แต่ฝ่ายหญิงหวั่นที่ที่จะชน ผมว่าน่าจะเป็นอย่างนั้นน่ะ ชีวิตก็คือละคน ในทุกๆบทบาทของละคร มันคือเรื่องในชีวิตจริงๆ และเรื่องที่เกิดขึ้นอยู่ในตอนนี้มันก็เป็นเนื้อเรื่องของละครที่กำลังออนแออยู่ในขณะนี้ เชื่อผมไหมเป๊ะ

• *
ตอนชนเนี่ยแหละครับ ฝ่ายที่อ่อนแอ กว่าจะโดนประนาม ผมว่านะ มันเป็นอย่างงี้ ตั้งแต่สมัย คนยังไม่เกิดแบบสมบูรณ์ แบบแล้วครับ มันเป็น วงจรชีวิต ที่ยากจะหลีกเลี่ยง

ออฟไลน์ ssaakk

• *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
เอามาให้อ่าน

สวัสดีคะซ้อ
เชื่อว่าพรุ่งนี้ (วันนี้) ซ้อคงเขียนถึงไอ้หน้าเกาหลี
ซ้อหนูบอกตรง ๆ ซ้อจะเชื่อไม่เชื่อก็ได้ แต่ซ้อก็ต้องอ่านนะ ไม่ต้องกดขึ้นก็ได้นะ
ฟิล์มเป็นคนปากหวาน...(ทุก ๆ คนเข้าใจดี)
แต่ถ้าคุณไม่เคยตกอยู่ในสถานะเดียวกับแอนนี้ก็ไม่มีใครเชื่อ ว่าแอนนี้พูดจริงหรือ พูดใส่ร้าย
หนูเป็นคน ๆ นึงที่เรียกว่าเป็นกิ๊กกับ นายฟิล์ม รัฐภูมิ
การได้มาเป็นคนพิเศษ ทำให้หนูไม่ละเลย ไม่ย่อท้อที่จะสืบประวัติค้นหาตัวตน นิสัย และ สันดานจริง ๆ ของเค้า
บอกซ้อได้เลยว่าการตัดใจก้าวออกมา จากสถานะกิ๊ก มันเจ็บปวด หนูยังรู้สึกดีกับฟิล์มมาตลอด ไม่ว่าซ้อจะเขียนด่ายังไง
แต่กรณีแอนนี่ หนูอดไม่ได้ที่จะอุทานด่ามันว่า ?ไอ้หน้าตัวเมีย?
หนูเองอาจจะเป็นอีกคนที่ต้องอุ้มลูกมาออกสื่อ และอาจออกมาก่อนแอนนี่ก็ได้
ยิ่งแอนนี่พูดออกมาทีละคำ ยิ่งรู้สึกเสียดแทงหัวใจ ทุก ๆ คำที่เคยพูดกับเรา ใช้กับผู้หญิงทุกคน เหมือนกัน!!
นักร้องสาว RS เก่า ใหม่ ดารา แฟนคลับ หนูแทบจะชี้หน้าได้หมดว่าคนไหนใช้ฟิล์มร่วมกับหนู สืบไม่ยากเลย จากทีมงานในRS จากผู้จัดการ (พี่หนึ่ง) พี่เอ็ด (เพื่อนฟิล์ม) พี่เติม (พี่ที่บ้านฟิล์ม) พี่แอร์ (พี่ชายฟิล์ม) ตอนนี้ มันไปไหน เจอใคร คืนนี้หายไปกับใคร มันเดาออกไปหมด
หนูเคยอ่าน hi5 เค้าตอนนั้น (สองปีก่อน สมัยเล่น hi5) ดัคกี้(น้องสาวลิเดีย) ถามฟิล์มว่า ?แมวพี่ฟิล์มสบายดีมั้ยคะ? หนูเดือดเลยนะ เลือดขึ้นหน้า ตัวชาเลย เพราะฟิล์มเลี้ยงแมวญี่ปุ่นสีเทา ตัวใหญ่ ขนนุ่มไว้ในบ้าน เลี้ยงในห้องนอนเลย ถ้าผู้หญิงที่ไม่เคยขึ้นห้องนอนฟิล์ม จะรู้ได้ไง เพราะฟิล์มพึ่งซื้อมาจากญี่ปุ่นเดือนเดียว
บ้านฟิล์มแต่งสวย หนูไปมาหาสู่ตั้งแต่ยังไม่ได้ทำข้างล่างเป็นที่จอดรถ MINI อยู่เลย จนตอนนี้เปลี่ยนไปมากแล้ว ที่จอดรถกลายเป็นออฟฟิศ อย่างที่รายการทีวีชอบไปถ่ายบ้านฟิล์มบ่อย ๆ
ฟิล์มชอบชวนให้เราไปหาที่บ้าน ไปหาก็ตอนดึก ๆ เพราะเราต่างเลิกงานกันแล้ว เดินขึ้นบ้านต้องย่องเบา ๆ เพราะต้องเดินผ่านห้องนอนป๋ากับแม่ก่อน จนถึงชั้น 5 อาณาจักรเจ้าชายฟิล์ม!!
ทีแรกเรารู้จักกันแบบเพื่อน ไม่คิดอะไรเพราะไม่กล้าคิด รู้แค่ฟิล์มคบกับน้องฝ้าย (รักมาตั้งนานแล้ว) เราก็ไปเล่นไปคุยงาน โปรเจกรายการ หนังสือ หนัง เพลง ทั่ว ๆ ไป แต่ฟิล์มคงไม่ใช่ มันคงใช้ไอ้ข้างล่างคิดแทนสมอง ว่าผู้หญิงที่มาห้องมันต้องเสร็จมันทุกคน ฟิล์มก็ทำตัวสบาย ๆ นอนดูหนังสือบนเตียง นั่นนี่ (ยอมรับเลยนะซ้อว่ามันน่ารักจริง ๆ น่ารักมาก ๆ ยิ่งหน้าเกลี้ยง ๆ ยิ่งหล่อ หวั่นไหวอยู่) แต่เราก็ไว้ตัว จะอยู่ห่าง ๆ มุขมันก็มีไม่กี่อย่าง แรก ๆ ลากไปนั่งข้าง ๆ แล้วมันแรงเยอะ มันกดเราลงเลย ฟิล์มสูง ตัวใหญ่กว่าหนูมาก หนูยังเจ็บปวดใจทุกวันนี้ ที่โดนมันปล้ำ....
หนูพยายามดิ้นแล้วนะ ขัดขืนแบบจริงจัง เพราะเราไม่ได้อยากมีความสัมพันธ์แบบนี้ โดยที่เราไม่ได้รักกัน แต่ฟิล์มมันปากหวานจริง ๆ ?อยู่กับฟิล์มนะ? มือไม้จะไวมาก ๆ หนูไม่ทันกลเกมของมันเลย มันล็อกตัวเราด้วยขาด้วยแขนอีกข้าง มืออีกข้างมันสามารถถอดเสื้อผ้าเราได้หมด เราต่อสู้ขัดขืนตลอดเวลา ถามฟิล์ม จ้องเขม็งใส่ฟิล์ม หยุดเลย พี่ฟิล์ม ถ้าเราพูดมาก พี่ฟิล์มจะจูบเราปิดปากให้เงียบ นอนทับเราไว้ ตัวหนักมาก ๆ ถ้าเราหยุดดิ้นเค้าจะพูดหวาน ?ไว้ใจฟิล์มนะ ฟิล์มไม่มีใคร? เราถามว่า ?ถ้าท้องล่ะ? เพราะมันจะยัดเราอยู่แล้ว ฟิล์มบอก ?ฟิล์มเลี้ยงเอง? ไม่ว่าเราจะไม่ยอมด้วยกรณีเหตุผลท้อง หรือ เป็นเอดส์ ฟิล์มก็จะไม่มีทางใส่ถุงยาง!! ทั้ง ๆ ที่เราไม่ใช่คนสนิทคุ้นเคยกันเลย (หนูเลยเข้าใจทุกคำพูดของแอนนี่ดีไงซ้อ ผู้หญิงที่ไหนก็ใจอ่อน)
ที่เจ็บปวดไปกว่านั้น.....มันทำให้หนูทรมานใจมาก แต่ต้องเล่าแล้วล่ะ เพราะมันก็เคยทำลายชีวิตหนูมาเหมือนกัน อย่าให้มันได้ทำลายใครอีก วันแรกที่เรามีอะไรกัน มันก็จับตัวหนูพลิกคว่ำลง แล้ว.......ข้างหลัง....... เสร็จ....ข้างหลัง
....................เจ็บปวดจริง ๆ ...........................
ภาพที่มันลอยมามันสับสนไปหมด ข่าวเป็นเกย์ เสี่ยอู๊ด.... สารพัด หรือว่านี่ มันคือเรื่องจริง ชีวิตจริง ของทุก ๆ คน หรือ ยังไง ไม่เข้าใจ..... แล้วมันเคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อนเรามั้ย ไม่รู้นะว่ายังไง แต่มันแย่มากกกกกกกก
แต่ฟิล์มมันโชคดีที่มีลูกกับผู้หญิงที่มีหัวอกแม่ที่ดี หนูสงสารลูกไปด้วย น่ารักจ้ำม่ำมาก ๆ ถือว่าทำบุญมาดีนะที่เจอผู้หญิงที่รักนายมาก (อาจจะหลงงมงายมากก็ได้) หนูไม่เคยชอบแอนนี่เลย จริง ๆ นะ หนูว่าเค้าไม่สวยเท่าหนู แต่หนูยอมรับหัวใจเค้าแกร่งจริง ๆ แต่ส่วนฟิล์ม เลวมาก.... หนูดีใจจริง ๆ ที่ไม่ท้องกับคนเลว ๆ อย่างมัน เราคงยังเด็กกันทั้งคู่ แล้วไปเถอะ แต่หลังจากนี้อาจมีอีกหลายคนที่อุ้มลูกมาบอกสื่อว่าลูกฟิล์ม
touch my heart touch my heart เธอจะรู้ว่าฉันรู้สึกอย่างไร..

• *
แร๊งแรงน่ะคับ หลากหลายกระแสในตอนนี้ เอาเป้นว่าเรานับถอยหลังกันดีกว่า อีกไม่กี่อึดใจข้างหน้านี้จะมีการเปิดแถลงข่าว รู้ดำรู้แดง เอาให้รู้กันไปข้างหนึ่ง รอคับ...รอ

• *
โห กระทู้ที่เอามาให้อ่าน ใหม่ ทำมันแสบ มากครับ มันยัดทางของ ของอุจาระด้วย จะบ้าหรือเธอ นั่นมันทางออกนะ เห้ย อะไรจะขนาดนั้น ดูหนังโป๊ มากไปป่าว -*-

• *
ไม่รู้จะเป็นทางออกหรือจะเป้นช่องให้เพิ่มข่าวใหม่น่ะคับนี่ เดี๋ยวก็รู้ว่าอะไรเป้นอ่ะไร ในฐานะที่เฮียเขาเป็นผู้ใหญ่ เด็กๆ อย่างหนุ่มสาวก็คงจะเชื่อฟังน่ะคับ โดยเฉพาะเด็กสาวคงไม่นิมิตรเรื่องอะไรโผล่ออกมาอีกมั้งคับ

• *
ไม่รู้จะเป็นทางออกหรือจะเป้นช่องให้เพิ่มข่าวใหม่น่ะคับนี่ เดี๋ยวก็รู้ว่าอะไรเป้นอ่ะไร ในฐานะที่เฮียเขาเป็นผู้ใหญ่ เด็กๆ อย่างหนุ่มสาวก็คงจะเชื่อฟังน่ะคับ โดยเฉพาะเด็กสาวคงไม่นิมิตรเรื่องอะไรโผล่ออกมาอีกมั้งคับ
แสดงว่า เบื้องหลังต้องมีใครอีกหลายๆ คนที่อยากจะออกมาพูดชัวเลย เชื่อผมสิ แต่สิ่งที่ทุกคน กำลังย้อนไปในเรื่องนี้ ทำให้ผม นึก เสี่ย อู๊ด เลย เพราะมัน ยัดข้างหลัง -*-

• *
แน่นอนคับ ยังมีหลายๆคนที่อยากจะออกมาพูด แต่?สาเหตุที่ออกมาพูดเพื่ออะไร แต่ถ้าตอนนี้มีออกมาอีกเรื่องนี้ไม่จบแน่ นอกจากเจ้าของเรื่องใครคนใดคนหนึ่งจะตัดบทแล้วทำให้เรื่องจบเพื่อไม่อยากสานต่อ ก็เท่านั้นเองคับ

• *
แน่นอนคับ ยังมีหลายๆคนที่อยากจะออกมาพูด แต่?สาเหตุที่ออกมาพูดเพื่ออะไร แต่ถ้าตอนนี้มีออกมาอีกเรื่องนี้ไม่จบแน่ นอกจากเจ้าของเรื่องใครคนใดคนหนึ่งจะตัดบทแล้วทำให้เรื่องจบเพื่อไม่อยากสานต่อ ก็เท่านั้นเองคับ
ผมว่า ไ ม่น้อยอ่ะครับ ที่เสียให้ ฟิลม์ รัฐภูมิ แต่โชคไม่ดีหน่อย ที่ ทำเด็กท้องซะขนาดนี้ และยิ่งเจอเรื่อง ที่เล่ามาด้วย ที่บอกว่า ฟิลม์ ไม่เคยคิดใส่ถุงยางด้วย โอ้ว มาย ก็อด ผมยังกลัว หาซื้อมาใส่ตลอดเลยครับ ไม่ใส่แล้วไม่กล้าทำอะไรเลย

• *
ผมว่า ไ ม่น้อยอ่ะครับ ที่เสียให้ ฟิลม์ รัฐภูมิ แต่โชคไม่ดีหน่อย ที่ ทำเด็กท้องซะขนาดนี้ และยิ่งเจอเรื่อง ที่เล่ามาด้วย ที่บอกว่า ฟิลม์ ไม่เคยคิดใส่ถุงยางด้วย โอ้ว มาย ก็อด ผมยังกลัว หาซื้อมาใส่ตลอดเลยครับ ไม่ใส่แล้วไม่กล้าทำอะไรเลย
คำว่าใส่หรือไ ม่ใส่ถุงยางเนี่ย ผมว่ามันเป็นคำพูดที่ผู้ชายพูดกับผู้ชาย เพื่อนพูดกับเพื่อน หรือคนสนิทอ่ะคับอยู่ที่คนอ่ะว่าเอาคำนี้ออกมาพูดกับสื่อทำไม เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับเพื่อนผู้ชายกับผู้ชายพูดกัน มันน่าจะจบตรงนั้นอ่ะคับ เค้าไม่ไดพูดใส่ผู้หญิงซ๊ากหน่อย ว่าป่าวคับ