Chrome เตือนมัลแวร์ค่ะ

4099 13

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
Chrome เตือนแบบนี้มาสองวันแล้วค่ะ

คำเตือน: การเข้าชมเว็บไซต์นี้อาจก่อให้เกิดอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณ!
เว็บไซต์ที่ www.wowcashptc.com มีองค์ประกอบจากเว็บไซต์ www.affiliate-gdi.ws ที่มีมัลแวร์ ซึ่งเป็นซอฟต์แวร์ที่สามารถทำลายคอมพิวเตอร์ของคุณหรืออาจดำเนินการแทนคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต เพียงแค่การเข้าชมเว็บไซต์ที่มีมัลแวร์ก็สามารถทำให้คอมพิวเตอร์ของคุณเป็นอันตรายได้
สำหรับข้อมูลโดยละเอียดเกี่ยวกับปัญหาขององค์ประกอบเหล่านี้ โปรดไปที่ Google หน้าวินิจฉัยของ Safe Browsing สำหรับ www.affiliate-gdi.ws
เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับวิธีการป้องกันตนเองจากซอร์ฟแวร์ที่เป็นอันตรายออนไลน์

แต่ไม่ได้เป็นตลอดนะคะ บางครั้งก็เป็นบางครั้งก็ไม่เป็นค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ BiGBufFalo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
www.affiliate-gdi.ws

นี่แหละครับต้นเหตุ น่าจะมีคนมาโพสหางานไว้ แอดมินก็ช่วยตรวจสอบหน่อยละกัันครับ เพราะเว็บมันมีไวรัส พอมีคนมาโพสไว้ในบอร์ด เลยติดไปด้วย

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~

นี่แหละครับต้นเหตุ น่าจะมีคนมาโพสหางานไว้ แอดมินก็ช่วยตรวจสอบหน่อยละกัันครับ เพราะเว็บมันมีไวรัส พอมีคนมาโพสไว้ในบอร์ด เลยติดไปด้วย

ไม่ใช่โพสหางานหรอกครับ

เป็นแบนเนอร์สี่เหลี่ยมจัตุรัสสีดำ ๆ น่ะครับ

"เคล็บลับ ในการ ดูดเงิน ..." นั่นแหล่ะครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ลิ้งค์ที่เชื่อมโยงไม่มีปัญหาค่ะ

แต่จะมีปัญหาลิ้งค์ป้ายแบนเนอร์ ตอนนี้ได้แก้ไขแล้วค่ะ เท่าที่ทดสอบ โครมสามารถเข้าชมเว็บได้โดยไม่ได้เตือนแล้วค่ะ ;)

ของผมไม่เตือนอะไรนะครับ แต่ผมerror บ่อยมากเลย ต้องเข้าใหม่ตลอด ไม่รู้เพราะอะไรอ่า มีใครเป็นบ้าง - -''

แปปๆเดียวก็เป็นอีก
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ขึ้นงี้อ่ะขึ้นอีกแล้ว  - -'' เล่นเวปอื่นก็ปกตินะ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
IE มีปัญหาจ้า ที่บิ๊กเป็นอั้มจะเคยเป็นตอนที่เปิด IE และพิม url เว็บทันที และสักพักจะเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
ลองมาใช้ไฟฟ๊อกแทนสิครับ ผมใช้อยู่ปกติทุกอย่าง
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ตอนนี้เข้าได้ปกติแล้วค่ะ ขอบคุณแอดมินมากค่ะ แก้ไขได้ รวดเร็วทันใจดีจัง ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ตอนนี้เข้าได้ปกติแล้วค่ะ ขอบคุณแอดมินมากค่ะ แก้ไขได้ รวดเร็วทันใจดีจัง ^-^

ต้องพี่โครมจาก Google ด้วยค่ะ เพราะคิดว่าแก้แล้วต้องรอเค้าตรวจสอบก่อน แต่พอแก้แล้วก็เข้าได้เลยค่ะ ;D

ต้องพี่โครมจาก Google ด้วยค่ะ เพราะคิดว่าแก้แล้วต้องรอเค้าตรวจสอบก่อน แต่พอแก้แล้วก็เข้าได้เลยค่ะ ;D

อ่ะนะของบิ๊กแก้ไงอ่า แต่มันไม่เป็นไรนะ ออกเข้าใหม่ก็เล่นได้ แต่เซง ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

ไม่ใช่โพสหางานหรอกครับ

เป็นแบนเนอร์สี่เหลี่ยมจัตุรัสสีดำ ๆ น่ะครับ

"เคล็บลับ ในการ ดูดเงิน ..." นั่นแหล่ะครับ

มันดูดเงินไงคะ ไม่เข้าใจ หละหมายถึงอันไหนเหรอ ถือว่าขอความรู้เพิ่มหละกันคะ ไม่ค่อยเข้าใจ

ออฟไลน์ nunteeGTS

• สมาชิกทั่วไป
  • *
Chome เตือนเหมือนกัน กระทู้ คุณรู้จักWowcash จากไหน-โหวต
หาเงินกับ facebook twitter ฯลฯ

จ่ายดี มั่นคง

อยู่ทน อยู่นาน

ADMIN มาใหม่ จ่ายคล่อง

• *
Chome เตือนเหมือนกัน กระทู้ คุณรู้จักWowcash จากไหน-โหวต

เป็นป้ายแบนเนอร์จากลายเซนต์ค่ะ น่าจะหายแล้วนะคะ ;)