คดีหมอฆ่าเมีย(ศยามล) ค่ำคืนนี้ ที่แสนสยดสยอง -*-

18274 19

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
ก็ต้องรอดูต่อไปคับของอย่างนี้อะพไรมันก้ไม่แน่ไม่นอนน่ะคับ ชีวิตอาจจพลิกฟื้นกลับมาอย่างบอกไม่ถูกเลยก็ได้ บางครั้งก็ดีไปเลย บางครั้งก็เสียซะจนรับไม่ได้ จริงไหมอ่ะคับ
ต้องทำให้หมอหันมาเหลียวมองให้ได้ ด้วยธุระกิจ ฟรีแล้น เนี่ยแหละ คอยดูเถอะ ^^ ฉันจะเปลี่ยนมุมมองหมอซะหน่อย แต่เห็นเค้าว่ากัน หมอลีลาบนเตียงนี่ขึ้นชื่อเลยนะครับ 555+

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เอางั้นเลยเหรอ ปณิธานสูงน่ะท่านอ่ะ อย่าให้สูงมากน่ะคับ ตกลงมาเด๋วจาเจ็บเยอะ แต่ก็อย่าให้เจ็บจนตายก็แล้วกัน+555 ว่าแต่ว่าเค้าหายไปไหนกันหมดเนี่ย ปล่อยเราไว้สองคนเองเหรอคับเนี่ย

• *
เอางั้นเลยเหรอ ปณิธานสูงน่ะท่านอ่ะ อย่าให้สูงมากน่ะคับ ตกลงมาเด๋วจาเจ็บเยอะ แต่ก็อย่าให้เจ็บจนตายก็แล้วกัน+555 ว่าแต่ว่าเค้าหายไปไหนกันหมดเนี่ย ปล่อยเราไว้สองคนเองเหรอคับเนี่ย
หน้าตาผมพอผ่านหมอมั้ยล่ะ 555+  ถ้าหน้าตาได้ ก็เหลือแค่เรื่องเงินนั่นแหละ ที่มันยังยากอยู่ ต้องทำนาน พอดี จีบหมอเด็ก ซะเลย กร๊ากๆ

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ก็ผ่านน่ะคับ แต่มือบังเลยไม่ค่อยเห็นหน้าท่านชัดเท่าไหร่ จะให้ดีเอารูปเต็มๆมาลงให้ดูหน่อยจาพิจารณาได้ง่ายขึ้น+555 ว่าไหมคับ หรือจะหาหมอศัลย์มาทำหน้าอีกรอบนึง

• *
ก็ผ่านน่ะคับ แต่มือบังเลยไม่ค่อยเห็นหน้าท่านชัดเท่าไหร่ จะให้ดีเอารูปเต็มๆมาลงให้ดูหน่อยจาพิจารณาได้ง่ายขึ้น+555 ว่าไหมคับ หรือจะหาหมอศัลย์มาทำหน้าอีกรอบนึง
อุ่ยๆๆๆ แร๊งงงงงงง หาหมอศัลยกรรม แหม ผมไม่หล่อเท่าคุณนี่ครับ พ่อเทพบุตร พ่อแบล๊กพีท พ่อแบล๊กเบอรี่ พ่อทันสมัย พ่อ3G

555+