คู่ทุกข์ คู่ยาก

1438 2

ออฟไลน์ au2316

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • อย่าคิดว่าทำไม่ได้ถ้ายังไม่ได้ทำ

คู่ทุกข์  คู่ยาก

แมน โดนรถชนอาการสาหัส  แต่โชคดีที่ สมรเมียสาวไม่เป็นอะไร

แมนอยู่ในอ้อมแขนของสมรเมียรักระหว่างส่งโรงพยาบาล

แมน: สมร ผม กำ ลัง  จะ ตาย?..

สมร: ไม่ค่ะแมน คุณต้องไม่เป็นไรนะค่ะ

ทั้งคู่ ฟูมฟายเหมือนหนัง ละครทั่วๆ ไป

แมน:เมื่อสองปีก่อน ธุรกิจผมพังพินาศ ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ

สมร: ก็ฉันเป็นเมียคุณนี่ค่ะแมน

แมน: เมื่อปีที่แล้วศาลฟ้องผม  ให้ล้มละลาย  ก็มีคุณอยู่ไม่ห่าง

สมร: โธ่ แมนอย่าพูดแบบนั้นสิคะที่รัก

แมน: ปลายปีที่แล้ว  จำได้ไหมผมโดนยิงเกือบตาย ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ อีก

สมร: อย่าพูดเลยค่ะ  ยังไงสมรก็ไม่ทิ้งคุณหรอกค่ะ  แมน

แมนสำลักเลือดที่ไหลออกทางปาก  กำลังจะตาย

แมน: สมร เข้ามาใกล้ๆ  ผมสิ

สมรเอียงหูเข้าไปใกล้ให้แมนสั่งเสียเป็นครั้งสุดท้าย

แมน: จำไว้นะ??.อี หมอน????.มึง นะ มัน ตัว ซวย???
จ้างคลิก 50% จากยอดไลน์ (ขั้นต่ำน้อย จ่ายจริงทุกเวป)สมัครครบ 3 เวปมีโบัส 0.02
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=47695.msg250368#msg250368

ออฟไลน์ phatra

• *
กล้า พูด แบบ นี้ กับ เมีย ตัว เอง ได้ ไง เนี่ย  // ตาย ไปซะ //แต่ชอบรูปลิง ถอนขนไก่

ออฟไลน์ nutan011

• *
ไม่ใช่ตัวซวยซะหน่อย อยุ่ที่คุณแมนมากกว่านะ

กล้า พูด แบบ นี้ กับ เมีย ตัว เอง ได้ ไง เนี่ย  // ตาย ไปซะ //แต่ชอบรูปลิง ถอนขนไก่

ชอบรูปเหมือนกันค่า