กลอนสด...แต่งสด*ใครโดนกว่า ส่งมา*

17148 134

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง
เพลินคงโพสเยอะไปจนโดนลบคะแนนความน่าเชื่อถือหรือเพลินไปทำผิดอะไรน่ะก็ไม่น่ามี
ใครรู้ช่วยตอบทีT T (อันนี้ไม่ใช่กลอนน่ะ)

ไม่เกี่ยวหรอกครับ

ผมไปดูไอ้เรื่องที่เกี่ยวกะการให้เหตุผลการเพิ่มและลดคะแนนอะ

พี่เพลินลองไปอ่านดูจิ ...

ผมเคยให้การ์มาร์ พี่เพลินว่าน่ารักดี อะ อิอิ ...

สงสัยจะไม่มีเหตุผลมั้ง

เลยโดนลบ -*-

น้องบ้าเหตุผลอะไรก็ไม่รู้ ^^ เขิลเลย
แต่งต่อดีกว่าเนอะ 555+
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~
เพลินคงโพสเยอะไปจนโดนลบคะแนนความน่าเชื่อถือหรือเพลินไปทำผิดอะไรน่ะก็ไม่น่ามี
ใครรู้ช่วยตอบทีT T (อันนี้ไม่ใช่กลอนน่ะ)

ไม่เกี่ยวหรอกครับ

ผมไปดูไอ้เรื่องที่เกี่ยวกะการให้เหตุผลการเพิ่มและลดคะแนนอะ

พี่เพลินลองไปอ่านดูจิ ...

ผมเคยให้การ์มาร์ พี่เพลินว่าน่ารักดี อะ อิอิ ...

สงสัยจะไม่มีเหตุผลมั้ง

เลยโดนลบ -*-

น้องบ้าเหตุผลอะไรก็ไม่รู้ ^^ เขิลเลย
แต่งต่อดีกว่าเนอะ 555+

ว๊าก 5555 !!  ทำมาเป็นเขิล

ตัวเองอ่ะแหละ ..

แต่งก่อนจิ  :-*

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ว่าแต่ไม่มีใครสนใจกลอนข้าน้อยเหรอ

อุตส่าห์แต่งกลอนแล้วนะ ปกติข้าน้อยเป็นคนแต่งกลอนไม่เก่งเลย - -
~~~~~~

• *
ขออภัย ภาพนั้น มันลูกบิด

ผมเลยคิด จะหา เอาภาพใหม่

รูปที่ให้ ดูเมื่อกี้ ขออภัย

ดูภาพใหม่ ภาพนี้ กลอนแน่นอน

:D :D :D

อันกลอนที่เอส่งมานั้น

เขาเรียกกลอนแท้แม่นแน่นอน

หรือใครเถียง..แต่กลอนทีี่เขาเล่นกัน

ไม่ใช่กลอนแบบที่เอส่งมาเลย

หุหุ

ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~

กลอนนั้น เค้าว่าน่ารัก

ผมนี่ชักๆอยากจะเห็น

อยากสัมผัสกลอนตัวเป็นๆ

อยากจะเห็นๆ หมีแพนด้า

หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า ... >:D >:D

เ้ย้!!!

• *
อันตัวเพลินนี้ไม่ชอบหมีแพนด้า

หมีพันธุ์บ้าอะไรตัวใหญ่หนักหนา

หมีแพนด้ามีดีที่หน้าตา

หมีแพนด้าหรือจะสู้ช้างคู่เมืองไทย

หุหุ ฟังดูแปลกหน่อยน่ะ

• *
  • ~~~~~~
โอ้..คนไทย นี่แสน สุดประเสริฐ

ช่างลือเลิศ ครูโหด เขวี้ยงให้เห็น

เขวี้ยงบีบี คนไทย ดูกันเต็ม

แต่สุดเร้น ตอบจบ ซบหน้าเอย  :D :D :D
~~~~~~

• *

พระเจ้าจอร์จ ตอนนี้มันยอดแย่

เริ่มรูสึก ตาปรือๆ ตาๆปริบๆ

คงจะเริ่ม ไม่ค่อยจะไหว

ถ้าไหม่ไหวจริงๆ คงอาจจะต้องฟุบหลับไป

ตื่นมาใหม่ ค่อยว่ากัน

ชั้น ...

ไป ...

หล่ะ .. |-) |-)

• *
  • ~~~~~~
โอ้วคุณคูณ เริ่มแต่ง ไม่เป็นกลอน

พี่ขอร้อง แต่งเป็นกลอน จะได้ไหม

ก่อนที่คุณ คูณคูณ จะบรรลัย

เชิดหน้าไป แล้วใส่ กลอนประตู

~~~~~~

• *
อันวันนี้เป็นวันดี

ที่ฉันคนนี้ตื่นก็เพื่อน

555+ไปไม่เป็นแล้ว ^^

• *

ทำไมหนอ ค่ำคืนนี้ช่างเคว้งคว้าง

รู้สึก แสน.... อ้างว้าง เป็นหนักหนา ~

หวนระลึก คิดถึงเมื่อครั้งครา

ยามที่ สองเราเคยมา ได้พบเจอ ....

เมื่อครานั้น....

มันช่างดูแสนหวานเสียนี่กระไร เหอะๆ

พอตอนที่เทอร์จากไป หัวใจชั้นมันแสนเศร้า

ก็ได้แต่นั่งเพ้อ นั่งคิดถึง ครั้งเมื่อคราเก่าๆ ....

คราวที่สองเรา....

ได้นั่งเคียงคู่ ดูพระจันทร์ในวันเพ็ญ

เพลานี้ ...ย่างเข้าเดือน 10 แล้ว

หัวใจยิ่งเปล่าเปลี่ยว อ้างว้าง

เป็นหนักหนา ...

ยิ่งใกล้เดือน 11

วันลอยกระทง ใกล้เข้ามาทุกครา

ตัวชั้นนี้หนา ก็แทบจะขาดใจ ...

พอคิดได้ดังนี้แล้ว ยิ่งอ่อนแรง ...

เฮ้อ ... จบดีกว่า.

หมดแก้วนี้ ปิดคอมพ์ ทิ้งตัวลงนอน ~

• *
แหมนี่มาไม่ทันคูณเหรอค่ะเนี้ย _*_

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
มาวันนี้   พี่จะให้   หนึ่งกระทู้
นอนอุดอู้   อยู่ในห้อง   พักอาศัย
คนไม่สบาย   จะให้    ทำเยี่ยงไร
เดินมาได้   ไม่เป็นไร   นับว่าดี
 :'(

• *
วันนี้วันอังคาร

คนหายไปไหนหมด

เหลือแค่ฉันที่นั่งอด

เพราะเงินไม่มีไปซื้อข้าวกิน _*_

มั่วไปเรื่อย ^^

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ไม่ได้เข้ามานานเพราะนอนป่วย
หาตัวช่วยก็ไม่ได้ไร้คนเห็น
ก็เล่นนั่งเช็คบอร์ดทุกเช้าเย็น
ไม่ให้เป็นได้ไงเล่าหละร่างกาย