พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด

17994 114

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ถ้าเปรียบกับกรณีฟลุ๊กไอน้ำเขาก็มีเหมือนกัน แต่มันไม่เป็นเรื่องเพราะผู้หญิงเขาไม่อะไรน่ะคับ ผมว่าถ้าฝ่ายหญิงไม่ออกมาแล้วตกลงยอมรับกันอย่างเงียบๆ จะไม่เสียงทั้งสองฝ่ายน่ะคับแอนนี่ก็จะไม่ลำบาก ฟิล์มก็จะไม่เสียงาน ผมคิดอย่างนั้นน่ะคับ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
ถ้าเปรียบกับกรณีฟลุ๊กไอน้ำเขาก็มีเหมือนกัน แต่มันไม่เป็นเรื่องเพราะผู้หญิงเขาไม่อะไรน่ะคับ ผมว่าถ้าฝ่ายหญิงไม่ออกมาแล้วตกลงยอมรับกันอย่างเงียบๆ จะไม่เสียงทั้งสองฝ่ายน่ะคับแอนนี่ก็จะไม่ลำบาก ฟิล์มก็จะไม่เสียงาน ผมคิดอย่างนั้นน่ะคับ
ใช่ครับ ไหนๆ ก็ออกมากระจายสื่อข่าว กันทั้งสองฝ่ายกันแล้ว ก็น่าจะทำให้มันจบๆ เคลียร์ๆ ไปนะครับ เพราะยิ่งยาวนาน ผมว่ามันจะยิ่งยากแก้ไข

• *
ไอ้แก้คงไม่ได้ เพียงแต่จะทำอย่างไรที่จะบรรเทาหนักให้เป็นเบา ก็อย่างที่บอกทางเลือกหนึ่งก็คือฟิล์มรับ แล้วก็เลี้ยงดูตามอรรถภาพ ผมว่าน่าจะผ่อนหนักให้เป็นเบาคับ อยู่ที่กระแสข่าวด้วยอ่ะคับ ถ้าไม่มีใครมาประโคมเรื่องก็น่าจะเบาลงคับ

• *
ไอ้แก้คงไม่ได้ เพียงแต่จะทำอย่างไรที่จะบรรเทาหนักให้เป็นเบา ก็อย่างที่บอกทางเลือกหนึ่งก็คือฟิล์มรับ แล้วก็เลี้ยงดูตามอรรถภาพ ผมว่าน่าจะผ่อนหนักให้เป็นเบาคับ อยู่ที่กระแสข่าวด้วยอ่ะคับ ถ้าไม่มีใครมาประโคมเรื่องก็น่าจะเบาลงคับ
อีกนัยต์ ต้องรอดูผลตอบรับครับว่าจะเป็นยังไง ถ้าเกิดมีครอบครัว แฟนคลับ จะยังชอบฟิลม์ อยู่มั้ย หรือว่ายังไง แต่ถ้าแป๊กก็ แป๊กเลยนะ ผมว่า-*-

ออฟไลน์ ssaakk

• *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
เพียงแต่จะทำอย่างไรที่จะบรรเทาหนักให้เป็นเบา

:D :D :D :D :D

• *
มันก็แปลกน่ะคับ ทำไมต้องเป้นอย่างนั้นพอมีครอบครัว แฟนเพลงรับไม่ได้ ผมก็ไม่เข้าใจแฟนเพลงเหมือนกัน ผมก็ยังเคยโดนเลยมีข่าวกับแฟนเพลงคนโน้นคนนี้ หลายพักหลายพวกแบ่งฝักแบ่งฝ่ายเฮ้อ

• *
มันก็แปลกน่ะคับ ทำไมต้องเป้นอย่างนั้นพอมีครอบครัว แฟนเพลงรับไม่ได้ ผมก็ไม่เข้าใจแฟนเพลงเหมือนกัน ผมก็ยังเคยโดนเลยมีข่าวกับแฟนเพลงคนโน้นคนนี้ หลายพักหลายพวกแบ่งฝักแบ่งฝ่ายเฮ้อ
ไม่รู้สิครับ ผมว่า การที่ผู้หญิงปลื้มผู้ชาย ก็ไม่เห็นต้องแบบว่า พอคนมีครอบครัว ต้องไปไม่สนใจเค้าแล้วเลยนี่ครับ คนเป็นคนของสื่อ จะให้โสดตลอดไปไม่ได้หรอก เค้าก็คันเป็นนะ 555+

• *
ช่ายคับ อีกเหตุผลที่เขาต้องปกปิดก็ตรงเนี่ยอ่ะคับ กระแสทางสังคมมันมีผลกระทบกับเรืองงานก็ในเมื่อมีแล้วเรทตก ไม่มีงาน เวลาเขามีเขาก็ต้องปิดอย่างนี้หละคับ ถูกไหมอ่ะก็ถูกต้องแล้ว แต่พอแดงขึ้นมาก็หาว่าเขาโกหก เฮ้อ สังคมหนอสังคม

• *
ช่ายคับ อีกเหตุผลที่เขาต้องปกปิดก็ตรงเนี่ยอ่ะคับ กระแสทางสังคมมันมีผลกระทบกับเรืองงานก็ในเมื่อมีแล้วเรทตก ไม่มีงาน เวลาเขามีเขาก็ต้องปิดอย่างนี้หละคับ ถูกไหมอ่ะก็ถูกต้องแล้ว แต่พอแดงขึ้นมาก็หาว่าเขาโกหก เฮ้อ สังคมหนอสังคม
ใช่ๆ สังคมน่าจะเอาใจช่วยสิครับ ไม่ใช่ ย่ำ ซ้ำเติม ทำไมสังคมไทยเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้ เฮ้อ..... เนี่ยแหละครับที่เค้าเรียกกัน

ThaiLand Only !!~

• *
สังคมไทยก็เป็นงี้อ่ะคับ แต่่ก็ทำไงได้ละคับก็ไม่ได้เป็นกันทั้งหมดน่ะคับ เป็นเพียงคนส่วนหนึ่งเท่านั้นเอง แต่มันก็เป็นสิ่งที่หลีกเลี่ยงไใม่ได้นิคับ เพราะวงการบันเทิงเค้าก็อยู่ได้ด้วยคนประเภทนี้อ่ะคับ มันก็เป้นของคู่กันไป ตามระเบียบอ่ะคับ

• *
สังคมไทยก็เป็นงี้อ่ะคับ แต่่ก็ทำไงได้ละคับก็ไม่ได้เป็นกันทั้งหมดน่ะคับ เป็นเพียงคนส่วนหนึ่งเท่านั้นเอง แต่มันก็เป็นสิ่งที่หลีกเลี่ยงไใม่ได้นิคับ เพราะวงการบันเทิงเค้าก็อยู่ได้ด้วยคนประเภทนี้อ่ะคับ มันก็เป้นของคู่กันไป ตามระเบียบอ่ะคับ
ก็ใช่อยู่นะครับ เพราะว่า วงการบันเทิง ถ้าขาดคนพวกนี้ไป เหมือนขาดใจนั่นแหละนะ จริงๆ มันเป็นตัวดึงการตลาด ของวงการบันเทิงก็ว่าได้นะ ผมว่า

• *
ช่ายคับ เพลงวัยรุ่นมีเนื้อเพลงแค่ไม่กี่คำร้องซ้ำไปซ้ำมาก็ขายได้เป็นล้านแผ่นแล้วอ่ะคับ แล้วตลาดส่วนใหญ่ก็เป็นคนประเภทนี้ทั้งนั้นเลยอ่ะคับ แล้วก็ขายได้ดีซะด้วยนิคับ สังคมไทย ผมเคยถามแฟนผมที่อยู่ลาวน่ะคับ เค้าบอกที่บ้านเขามีทีวีแค่ไม่กี่ช่อง รับ 3 5 7 9จากบ้านเรา ละครเขาก็ไม่มีน่ะคับ ดาราก็ไม่มี มีแต่นักร้อง ค่ำมานี่ปิดไฟนอนกันหมดอ่ะคับ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เมื่อเช้าดูช่องสามของสรยุท ที่สัมพาษใครแก่ๆผู้หญิงอ่ะนะ ว่าแต่ฟิมส์อย่างเดวเลยนร๊า

เรื่องแบบนี้คนสองคนทำกันเองไม่น่าเข้าไปยุ่งเรย

เด๋วโดนแฟนเพลงฟิมส์รุมอิอิ

อย่างว่าละคะรับอิทธิพลต่างชาติมาเยอะ

เป็นเรื่องธรรมชาติแล้วพรรนี้

แต่มาเกิดกับคนดังนี้เรยเป็นข่าวใหญ่โต

ต้องทำใจอย่างหนักเรย

โดยเฉพาะฟิมส์

น่าสงสารอยู่

ทำกันเองทั้งนั้นมาโทษใครหนอ..... ^-^

• *
แม่เขาหรือเปล่าคับ เอาเถอะคับสักวันถ้าเรื่องจริงปรากฏแล้วไม่เป็นอย่างที่เขาออกมาพูดสังคมจะลงโทษเขาเองคับ เชื่อผมสิ ไม่มีใครประสบความสำเร็จในชีวิตด้วยการใช้อารมณ์หรอกคับ คนที่นิ่งสิคับนิ่งไว้เราได้เปรียบ

• *
เมื่อเช้าดูช่องสามของสรยุท ที่สัมพาษใครแก่ๆผู้หญิงอ่ะนะ ว่าแต่ฟิมส์อย่างเดวเลยนร๊า

เรื่องแบบนี้คนสองคนทำกันเองไม่น่าเข้าไปยุ่งเรย

เด๋วโดนแฟนเพลงฟิมส์รุมอิอิ

อย่างว่าละคะรับอิทธิพลต่างชาติมาเยอะ

เป็นเรื่องธรรมชาติแล้วพรรนี้

แต่มาเกิดกับคนดังนี้เรยเป็นข่าวใหญ่โต

ต้องทำใจอย่างหนักเรย

โดยเฉพาะฟิมส์

น่าสงสารอยู่

ทำกันเองทั้งนั้นมาโทษใครหนอ..... ^-^

น่าจะเป็นแม่ แอนนี่รึป่าวครับ หรือคนช่วยดูแลแอนนี่ มั้ง ผมว่านะ ถ้ากล่าวโจมตีกันอย่างงี้ ตอนนี้มันไม่ได้ประโยนช์อะไรแล้วล่ะครับ ต่อให้ ยิ่งโจมตีกัน ก็จะยิ่งเสียหายกันเอง