พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด

18003 114

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง
คับผม เค้าก้เป็นคนเหมือนเรานี่หละ เปลี่ยนจากข้อสงสัย เป็นกำลังใจให้เขาดีกว่าคับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะเพราเขาคงกดดันน่าดูอย่าซ้ำเติมเขาเลยนะค่ะสงสารฟิล์มแต่ก็สงสารแอนนี่เหมือนกันเพราะถ้าตรวจ DNA แล้วไม่ใช่ลูกฟิล์มคง....น่าดูแต่ก็นะเขาก็ไม่มีเหตุผลที่จะสร้างเรื่องนิใช่ไหมเพราะตอนนี้เหมือนเขาท้องไม่มีไม่รู้นะ คหสต. :-X
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เป้นประเด้นที่เราตามดูอยู่เลยค่ะ

แอนนี่บอกไม่อยากทำร้ายพ่อของน้อง

แต่ที่ออกมานี่ฟิมล์หมดอนาคตเรยนะ...

แต่ฟิมลืก็บอกนะว่าตอนฝากท้องยังไปกับแม่ฟิมล์เลยตอนคลอดแม่ก้ไปเฝ้าดูแลด้วย...

น่าจะคุยกันดีดี

ตรวจซะเป็นพ่อแม่ลูกกันก้อยุ่ด้วยกันฟิมล์ก้ทำงานต่อได้นะคนให้อภัยอยู่แล้วละ

แต่แบบนี้แย่เรย....

ที่แน่ๆเค้าทั้งสองคนไม่ใช่คนแรกของกันและกันละจร้า

^-^

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ช่ายคับ พังกับพังอย่างเดียวเลย ผมสงสารฟิล์มน่ะคับ แต่ก็ไม่โทษแอนนี่ เพียงแต่ผมไม่เข้าใจเท่านั้น

มดดำ รับผิดปล่อยข่าวฟิล์มทำแอนนี่ท้อง (ไอเอ็นเอ็น)

มดดำ ยอมรับผิดแฉ ฟิล์ม ทำ แอนนี่ ท้อง โบ้ย พูดตามกระแสข่าวลือ เผย นักร้องหนุ่มสุดเครียด คุย หนุ่ม กรรชัย แล้ว ไม่เคยมีความสัมพันธ์ ย้ำ ไม่อยากให้ฟังความข้างเดียว ยัน คู่รัก กฤษณ์ - มาช่า ยังไม่เลิก

เป็นคนเอาเรื่องนักร้องหนุ่ม ฟิล์ม รัฐภูมิ ทำนักแสดงสาว แอนนี่ บรู๊ค ท้องจนคลอดลูกชาย วัย 3 เดือน ออกมาพูดในรายการวิทยุ จนเป็นเรื่องเป็นราวใหญ่โต งานนี้ดีเจหนุ่มฝีปากกล้า มดดำ คชาภา รับรู้สึกผิด เผยเพิ่งคุยกับนักร้องหนุ่มปลายสายที่ จ.สระบุรี บอกอีกฝ่ายพร้อมก้มหน้ารับกรรมและยินดีพิสูจน์ ดีเอ็นเอ

ตั้งแต่มีข่าวออกไปโทรหาฟิล์มตั้งแต่วันแรก จนเมื่อวาน (19) ได้มีโอกาสคุยกับฟิล์มระยะเวลาพอสมควร

รู้เรื่องก่อนมั้ย

มดดำ : ไม่ได้รู้เรื่องก่อนเลยจนโทรไปหาพี่หนุ่ม กรรชัย ว่าสรุปเรื่องราวเป็นยังไง พี่หนุ่มบอกสงสัยจะท้องจริง และบอกมีทวิตเตอร์ผู้หญิงออกมาเปิดเผยแล้ว ตั้งแต่วันพุธ จนถึงวันศุกร์ ฟิล์มก็หายไปเลย

เหมือนรายการเป็นคนจุดชนวน

มดดำ : ไม่หรอก มดดำ เอาข่าวมีอยู่ในกระแสออกมาตั้งนาน แล้วว่าข่าวหลุดออกมา ซีเรียสมากนะ รู้สึกเป็นชีวิตครอบครัวคนอ่ะ เมื่อวานได้คุยกับฟิล์มถามเป็นไงบ้าง บอกพี่ผมไม่ไหวแล้วจริง ๆ น้องเครียดมาก เคลียร์หมดแล้วกับฟิล์ม ให้กำลังใจเขาเยอะเหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่เขาจะคุยกับ พี่พจน์ อานนท์ มากกว่า เราก็บอกฟิล์มเดี๋ยวก็ดีขึ้น เวลาตกก็ตกสุด ๆ ถามว่า ฟิล์มจะเอายังไง เขาก็บอกรอตรวจดีเอ็นเออย่างเดียวพี่

ไม่ได้อะไรนะ ทำไมเราไปฟังความฝ่ายเดียวหรือเปล่า ทำไมไม่รอให้ฟิล์มกลับมาก่อนดีกว่ามั้ย แต่ที่คุยกับเขามาสิ่งที่ผู้หญิงพูด ลักษณะที่ว่าน้องเขาขับรถไปคลอดเองที่โรงพยาบาล แต่ที่ได้ฟังเล่าจากน้องมา คนที่พาไปคลอด คือ ผู้จัดการของฟิล์ม และคนที่พาไปฝากท้องคือ แม่ ซึ่งทำไมเราไม่รออีกสักแป๊บนึงก่อนมั้ย เผื่อการกลับมาของเขาอาจจะมีใบเสร็จ มีหลักฐานอะไร มดดำพูดแต่ต้นแล้วว่า ถ้าเป็นลูกของเขา เขาก็รับ วันนั้น ก็รู้สึกผิดที่พูดข่าวนี้ออกไปแต่คือหน้าที่

ฟิล์มจะออกมาพูดอีกมั้ย

มดดำ : เขาบอกคงไม่พูดอะไรอีกแล้ว เขาพูดว่า ผมคงต้องยอมรับกรรมของผมแล้ว ถามว่า ทำไมสามวันแรก โทรไปก็ไม่โทรกลับ คิดว่า โกรธเรามาก เขาบอกอารมณ์คุยกับใครไม่มีแล้ว เราไม่รู้ใครผิดใครถูก แต่ทำไมเราไม่รอฝั่งฟิล์มบ้าง อยากให้ตรวจดีเอ็นเอเท่านั้น ถ้าลูกเขาก็รับ พจน์บอกหลานคนเดียว ก็เลี้ยงได้ แต่เหมือนตอนนี้เขาตั้งตัวไม่ได้นะ

มีข่าวว่าอาจเป็นลูกหนุ่ม กรรชัยด้วย

มดดำ : พี่หนุ่มบอกรับรองไม่ได้แอ้ม

เห็นมีหนุ่มเดินตามตลอด

มดดำ : เป็นน้องที่รู้จักกันแหละ

มีจับหัว ลูบหัวกันด้วย

มดดำ : (ยิ้ม) ก็รู้จักกัน สนิทกัน ยังดูพัฒนาความสัมพันธ์เป็นยังไง (หัวเราะ) ไม่มีอะไรทั้งสิ้น ก็มีไปเรื่อย ๆ ใครจะไปเอาเป็นตัวเป็นตน ไม่มีใครจริง ๆ

จากนั้นถามต่อถึงกระแสงว่าคู่รัก กฤษณ์ และ มาช่า ลดความสัมพันธ์ โดยกิ๊กใหม่ฝ่ายชายนามว่า โรส มดดำ ทำมึนก่อนแจง

มดดำ : จริงเหรอ ยังเห็นลั้นลาจัดรายการอยู่เลย ไม่คุยเรื่องส่วนตัวเท่าไร

ข่าวว่ากิ๊กกับคนชื่อโรสและเลิกกับมาช่านานแล้ว

มดดำ : ยังเห็นไปปฏิธรรม นครนายก กันมา ไม่น่าจะเลิก

"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

เมย์ สงสาร หนุ่ม กรรชัย โดนเอี่ยวทำแอนนี่ท้อง (ไอเอ็นเอ็น)

เมย์ สงสาร หนุ่มโดนเอี่ยวทำแอนนี่ท้อง เชื่อไม่ได้ทำ ปัดน้อยใจอั้มสนิท เมย์พิชนาฏ มากกว่า แจงเลื่อนแต่งรอฝ่ายชายอาการดีขึ้น

ออกตัวสงสารแฟน หนุ่ม กรรณชัย กำเนิดพลอย สาวเมย์ เฟื่องอารมณ์ เลยขอเคลียร์กับสื่อแทนว่า ไม่เกี่ยวข้องกับข่าวทำสาว แอนนี่ บรู๊ค ท้องแน่นอน เชื่อใจแฟนหนุ่มพันเปอร์เซ็นต์ ว่าไม่ใช่พ่อเด็ก ปัดน้อยใจเพื่อนสาวสุดซี้ อั้ม พัชราภา ที่ไม่ยอมมาปรึกษาเรื่องข่าว กระเทยเอมมี่ แต่ดันไปปรึกษา นางร้ายเมย์ พิชญ์นาฏ แทน เปรยงานวิวาห์อาจเลื่อนให้ลุ้นเอาเอง แต่ไม่ใช่สิ้นปี 53 นี้แน่ ฟุ้งแฟนหนุ่มงานรุมเยอะ และล่าสุดโดดมารับทำรายการเอง เปิดตัว 1 ตุลาคมนี้

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ค่ะกรณีที่เป็นข่าว จริง ๆ พี่หนุ่มถือเป็นหนึ่งในผู้ต้องสงสัย เมย์ก็รู้หมดนะคะว่าสัมภาษณ์

เชื่อใจพี่หนุ่มใช้ไหม

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : โห พันเปอร์เซ็นต์อยู่แล้ว เพราะความจริง ความเสียหายเนี่ยเกิดขึ้นกับผู้หญิง แน่นอน แต่ทุกอย่างที่เห็น ๆ กันอยู่ ก็รู้ว่าเป็นไง พี่หนุ่มเองก็เพิ่งทราบข่าวพร้อม ๆ กับทุก ๆ คน นักข่าว ถ้าจะมีส่วนเกี่ยวข้องตัวน้องผู้หญิง แอนนี่ก็ต้องเข้ามาคุยกับเมย์แล้ว สังคมเค้ารับรู้อยู่แล้วว่าเมย์คบกับพี่หนุ่ม

เซ็งไหม เพราะพี่หนุ่มพยายามเคลียร์ตัวเองไม่มีข่าวกับผู้หญิงแล้ว

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : สงสารเค้านะ คือเหมือนกับว่าต้องเป็น กรรชัยตลอดอ่ะ น่าสงสารนะ บางเรื่องก็เป็นเรื่องจริงเจ้าชู้ แต่อย่างนี้มันไม่ใช้เมย์เห็นว่า มันก็เกินไปเสียหายไปหมดทุกฝ่ายมันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนนะคะ

มาเรื่องของอั้มบ้างที่เราบอกน้อยใจ ที่อั้มมีอะไรก็ไปคุยปรึกษาแต่กับเมย์พิชนาฏกับข่าวกระเทยเอมมี่

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ไม่มี ๆ น้อยใจ จริง ๆ อั้มคุยกับเมย์ ทุกเรื่อง กับเมย์พิช ก็สนิทกันปกติค่ะ แต่ก็สนิทกับอั้มมากกว่าอยู่แล้ว เพราะว่าเจออั้มทุกวันคุยทุกเรื่อง ก็คือรู้ แต่หลัง ๆ ก็เหมือนมีคนดูแลเค้าค่ะ เราก็เบา ๆ ได้

เรื่องสุขภาพบ้างเห็นผ่าตัดซีส

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ก็เรียบร้อยดีไม่มีอะไรค่ะ ตอนนี้เป็นเรื่องของพี่หนุ่มมากกว่า เพราะเค้าก็ยังไปหาหมอตลอด

มีผลทำให้เลื่อนงานแต่งออกไปไหม

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ตรงนี้ก็รอให้สุขภาพเค้าด้วยก็เป็นเยอะเหมือนกัน อีกอย่างนึงพี่หนุ่มจะมีรายการด้วย ทำเองเป็นของตัวเองครั้งแรกก็ดีใจกับเค้าด้วย บังเอิญทางช่องให้โอกาสด้วย วันที่ 1 ตุลาคม นี้ค่ะ วันแรกทำกับเพื่อสาวเค้า มดดำ

เรื่องแต่งตกลงเลื่อน

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ไม่บอกลุ้นกันเอาเอง

เห็นพี่หนุ่มบอกปลาย ๆ ปี

เมย์ เฟื่องอารมณ์ : ก็ถ้ามีก็หมายความว่าภายในก่อนนะคะ เป็นส่วนตัวก่อน ให้ที่บ้านสบายใจก่อนค่ะ แน่นอนคงไม่ทันหรอกปีนี้ งานที่เค้าทำตอนนี้ก็เยอะนะคะ

"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ผมเพิ่งดูเมื่อเย็นนี่เองครับ เฮียฮ้อ บอกให้ คนสองคนมาคุยกัน เพราะมันเป็นเรื่องคนสองคน และประเด็นสำคัญไม่ได้อยู่ ที่คนสองคนหรอกครับ ขึ้นอยู่กับเด็ก

ผมเพิ่งดูเมื่อเย็นนี่เองครับ เฮียฮ้อ บอกให้ คนสองคนมาคุยกัน เพราะมันเป็นเรื่องคนสองคน และประเด็นสำคัญไม่ได้อยู่ ที่คนสองคนหรอกครับ ขึ้นอยู่กับเด็ก

ทำไมถึงขึ้นอยู่กับเด็กอ่ะครับเด็กพึ่งเกิดเอง คงยังไม่รู้เรื่องอะไรหรอก  ;D ;D ;D ;D

• *

ทำไมถึงขึ้นอยู่กับเด็กอ่ะครับเด็กพึ่งเกิดเอง คงยังไม่รู้เรื่องอะไรหรอก  ;D ;D ;D ;D
แหม มีอำกันนะนิ อันนี้ไม่รู้เหมือนกันสิครับ แต่ที่เค้าบอก คือ เฮียฮ้อ บอกให้มาคุยกัน ระหว่างสองคน แล้วมีเฮียฮ้อ นั่งเป็นคนกลาง ในรายการ เรื่องเด่นเย็นนี้แหละ เหอะๆ

• *
ก็น่าสงสารอยู่อ่ะคับผมว่า ช่างจับประเด้นกันจิงๆ เฮ้อ เหนื่อยแทนจังคับ

• *
ก็น่าสงสารอยู่อ่ะคับผมว่า ช่างจับประเด้นกันจิงๆ เฮ้อ เหนื่อยแทนจังคับ
ใช่ครับ ที่น่าสงสาร คือฟิลม์ นะครับตอนนี้ ซวยเวอร์ โดนพัก งาน ระยะหนึ่งเพื่อให้ เคลียร์ เรื่องให้จบ ถ้า แอนนี่ ไม่ตรวจดีเอนเอ ฟิลม์ ก็จะไม่มีงานเลยครับ เหมือนโดนดองเลยอ่ะ 555+

• *
อย่างว่าคับ โทษต้นสังกัดก็ไม่ได้เขาก็ต้องทำตามระเบียบ เพื่อไม่ให้เป็นข้อครหาและเยี่ยงอย่าง สักวันสังคมจะเข้าใจและยอมรับเขาอีกครั้งคับ

ใช่ครับ ที่น่าสงสาร คือฟิลม์ นะครับตอนนี้ ซวยเวอร์ โดนพัก งาน ระยะหนึ่งเพื่อให้ เคลียร์ เรื่องให้จบ ถ้า แอนนี่ ไม่ตรวจดีเอนเอ ฟิลม์ ก็จะไม่มีงานเลยครับ เหมือนโดนดองเลยอ่ะ 555+

งานใหญ่เลยนะ เห็นว่าโดนพักหนังไปด้วย ทำให้หนังเค้าซวยตามไปด้วยเลยอ่ะ จากแค่เรื่องของคน2คน คนต้องเดือดร้อนด้วยอีกหลายร้อยๆเลยนะ เพราะงั้นจะทำอะไรต้องคิดก่อนเลยนะเนี่ย

• *

งานใหญ่เลยนะ เห็นว่าโดนพักหนังไปด้วย ทำให้หนังเค้าซวยตามไปด้วยเลยอ่ะ จากแค่เรื่องของคน2คน คนต้องเดือดร้อนด้วยอีกหลายร้อยๆเลยนะ เพราะงั้นจะทำอะไรต้องคิดก่อนเลยนะเนี่ย
ผมบอกแล้ว ยังไง แอนนี่ ก็ต้องโดนแรงกดดัน จากไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง เชื่อผมเหอะครับ ยังไงก็ต้องยอมตรวจ หรือไม่ยอมตรวจก็ต้องหนีไปเลยอ่ะ เพราะไหนเป็นคนบอกเอง ว่าไม่อยากทำให้ ฟิลม์ เสียการงาน เหอะๆ

ผมบอกแล้ว ยังไง แอนนี่ ก็ต้องโดนแรงกดดัน จากไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง เชื่อผมเหอะครับ ยังไงก็ต้องยอมตรวจ หรือไม่ยอมตรวจก็ต้องหนีไปเลยอ่ะ เพราะไหนเป็นคนบอกเอง ว่าไม่อยากทำให้ ฟิลม์ เสียการงาน เหอะๆ

อื้มมมมมม ไม่รู้อ่ะเชียร์แอนนี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมั่นไส้ฟิลม์ 5555

• *

อื้มมมมมม ไม่รู้อ่ะเชียร์แอนนี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมั่นไส้ฟิลม์ 5555
ไม่รู้อะ ต้องรอดู ว่า อนาคตของฟิลม์ จะเป็นยังไงดีกว่า ผมอยากจะรู้ น้อยคนนัก จะให้เหมือน พี่เคน ของข้า ไอดอลเลย 55+