พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด

17953 114

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ไงคับ ถ้าเราพูดไปแล้วถ้าคามจริงมันออกมาไม่ใช่อย่างที่เราพูด มันก็จะเสียเราน่ะคับ สิ่งที่เราพูดได้ คือความน่ะจะเป็นเท่านั้นเอง ตัวผมเองผมก็เป็นสื่อ แต่ผมก็ไม่เคยเอาเรื่องพวกนี้มาวิเคราะห์ในรายการน่ะคับ นอกรอบได้ แต่ในรายการผมไม่ เราต้องรอดูต่อไปคับท่าน

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า

สร้างภาพยังไงอ่ะน้อง บอกหน่อยสิ???? ทำไมถึงมองว่าพวกเค้าสร้างภาพละ  นี่มีแต่ติดลบนะที่ออกมาปแบบนี้ งงว่าน้องคิดไรอยู่

ผมไม่ได้มองในแง่ลบนะครับ

คือผมเห็นบ่อยแล้วครับ ของแบบนี้น่ะ

ทำไมไม่พิสูจน์ตั้งแต่แรกเลย ทำไมต้องทำแบบนั้นด้วยล่ะ....

ปล. ผมไม่ได้หมายถึงฟิล์มนะครับ

เราไม่ได้เป็นแอนนี่คงไม่เข้าใจเค้าหรอกนะน้อง ไม่รู้สิจะอธิบายยังไงดีหว่า
ใช่ๆ ลองคิดในมุมเราสิ เราจะทำอย่างไร เมื่อถึงเวลานั้น เราเป็นคนของสื่อนะ มาท้องไม่มีพ่อก็ไม่ได้ ทั้งๆที่วงการก็รู้ว่า คบหากันมาพักนึง มันเสียหายมากนะครับผมว่าสำหรับผู้หญิง

สร้างภาพยังไงอ่ะน้อง บอกหน่อยสิ???? ทำไมถึงมองว่าพวกเค้าสร้างภาพละ  นี่มีแต่ติดลบนะที่ออกมาปแบบนี้ งงว่าน้องคิดไรอยู่

ผมไม่ได้มองในแง่ลบนะครับ

คือผมเห็นบ่อยแล้วครับ ของแบบนี้น่ะ

ทำไมไม่พิสูจน์ตั้งแต่แรกเลย ทำไมต้องทำแบบนั้นด้วยล่ะ....

ปล. ผมไม่ได้หมายถึงฟิล์มนะครับ

เราไม่ได้เป็นแอนนี่คงไม่เข้าใจเค้าหรอกนะน้อง ไม่รู้สิจะอธิบายยังไงดีหว่า
ใช่ๆ ลองคิดในมุมเราสิ เราจะทำอย่างไร เมื่อถึงเวลานั้น เราเป็นคนของสื่อนะ มาท้องไม่มีพ่อก็ไม่ได้ ทั้งๆที่วงการก็รู้ว่า คบหากันมาพักนึง มันเสียหายมากนะครับผมว่าสำหรับผู้หญิง

+1  ถูกต้องครับ เป็นเราอาจจะหายไปเลยก็ได้ หุหุ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
งั้นก็ให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ

ต้องติดตามต่อไปเรื่อย ๆ ครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

+1  ถูกต้องครับ เป็นเราอาจจะหายไปเลยก็ได้ หุหุ

ถ้าเป็นผม ผมจะตรวจ DNA ทันที

จะยอมเสียสละงาน เสียสละทุกอย่าง เพื่อพิสูจน์ความจริง...
~~~~~~

• *
เขาก็คงมีเหตุผลส่วนตัวของเขาน่ะคับ บางครั้งอาจจะยังไม่พร้อม เราต้องให้เวลาและโอกาสเขาครับ

• *
เขาก็คงมีเหตุผลส่วนตัวของเขาน่ะคับ บางครั้งอาจจะยังไม่พร้อม เราต้องให้เวลาและโอกาสเขาครับ
แหม คิดดี ทำดี ยังไงก็ต้องดีครับ แต่ถ้าคิดร้าย ว่าร้าย ทำอะไรร้ายๆ ยังไง ผลที่ตามมาก็จะมาเองครับ

• *
ช่ายคับ แสงโสม มองโลกในแง่ดีเสมอคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ+555

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
เป็นประเด็นใหญ่โตไปแล้วเรื่องนี้ ขนาดคนที่บอร์ดของเรายังเอามาพูดถกกันได้ตั้ง 3 หน้าแล้วนะครับ

• *
เป็นประเด็นใหญ่โตไปแล้วเรื่องนี้ ขนาดคนที่บอร์ดของเรายังเอามาพูดถกกันได้ตั้ง 3 หน้าแล้วนะครับ
ก็แบบว่า นะ ติดตามข่าวกันเยอะๆ ดีครับ จะได้ทันเหตุ ทันการ ครับ เพื่อมีเรื่องร้ายๆ มาจะได้รับมือทันครับ

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ผมก็สงสารฝ่ายหญิงนะครับ น่าเห็นใจ
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

ก็แบบว่า นะ ติดตามข่าวกันเยอะๆ ดีครับ จะได้ทันเหตุ ทันการ ครับ เพื่อมีเรื่องร้ายๆ มาจะได้รับมือทันครับ

ฮ่าๆๆเราอยากรู้เรื่องคนดังกันไงครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ รอดูว่าจะจบแบบไหนเรื่องนี้
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
นี่แหละคับ คนของประชาชน ต้องทำใจข่าวเป็นเรื่องธรรมดา อยู่ที่ว่าจะออกมาแบบไหน เท่านั้นเองคับ

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
นี่แหละคับ คนของประชาชน ต้องทำใจข่าวเป็นเรื่องธรรมดา อยู่ที่ว่าจะออกมาแบบไหน เท่านั้นเองคับ

ใช่ค่ะเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นทุกวันแต่ฟิล์มเป็นดาราเลยเป็นเรื่องใหญ่โตก็เท่านั้นเองดาราก็คนนะค่ะ >:D
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *
คับผม เค้าก้เป็นคนเหมือนเรานี่หละ เปลี่ยนจากข้อสงสัย เป็นกำลังใจให้เขาดีกว่าคับ