พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด

17896 114

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ผมไม่เข้าใจเหตุผลเริ่มต้นที่แอนนี่ออกมาอ่ะคับ ผมก้ไม่ว่าใครผิดน่ะ แต่ผมเพียงไม่เข้าใจว่าออกมาทำไมแค่นั้นเอง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ผมไม่เข้าใจเหตุผลเริ่มต้นที่แอนนี่ออกมาอ่ะคับ ผมก้ไม่ว่าใครผิดน่ะ แต่ผมเพียงไม่เข้าใจว่าออกมาทำไมแค่นั้นเอง

เหมือน นางสาว ลอดอ กับ หมอ กอ คอนเฟลค ไงครับ...

ตอนนี้ นางสาว ลอดอ WIN หมอ กอ คอนเฟลค FAIL แล้วครับ...เฮ้อ
~~~~~~

อ่านโพสข้างบนของผมด้วยครับ  ปแอนนี่ไม่ได้เป้นคนปล่อยข่าวครับ มดดำครับที่ปล่อย
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า

เหมือน นางสาว ลอดอ กับ หมอ กอ คอนเฟลค ไงครับ...

ตอนนี้ นางสาว ลอดอ WIN หมอ กอ คอนเฟลค FAIL แล้วครับ...เฮ้อ
จริงๆ ไม่น่า WIN หรอกครับ เพราะมันมีมูล นะครับ ไม่มีมูล จะแบบรุกรี้รุกรน ต้องไป ฟ้องให้เป็นเรื่อง อย่างเดียวได้ยังไง แถมให้ หมอ กอ กราบเท้า เป็นคุณๆ กราบมั้ย?

• *
แต่ในความคิดผมน่ะคับ ผมสงสารฟิล์มน่ะคับ ถึงเขาจะผิดจริงก็ตาม อนาคตของลูกของแอนนี้ถ้าเป็นอย่างนั้นฟีล์มรับผิดชอบ แต่การที่แอนนี่ออกมามันอนาคตฟิล์มชีวิตฟีล์มทั้งชีวิตเลยน่ะคับ

• *
แต่ในความคิดผมน่ะคับ ผมสงสารฟิล์มน่ะคับ ถึงเขาจะผิดจริงก็ตาม อนาคตของลูกของแอนนี้ถ้าเป็นอย่างนั้นฟีล์มรับผิดชอบ แต่การที่แอนนี่ออกมามันอนาคตฟิล์มชีวิตฟีล์มทั้งชีวิตเลยน่ะคับ
มันไม่น่าแรงแบบนี้หรอกครับ ดูอย่าง พี่เคน ธีระเดช สิ มีลูก 2แล้วนะน่ะ ยังมีคนชอบ สาวยังกรี๊ด อยู่เลย ต้องรอดูต่อไปอ่ะครับ อนาคตสองคนนี้จะเป็นยังไง

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

อ่านโพสข้างบนของผมด้วยครับ  ปแอนนี่ไม่ได้เป้นคนปล่อยข่าวครับ มดดำครับที่ปล่อย

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ จริงๆเราว่าเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดามาก แต่ผิดที่สื่อแหละครับ เขาอยู่ของเขาดีๆ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เท่าที่ดูข่าว วันแรกๆ เราเห็นใจทั้งสองคน และคิดว่าไม่มีใครผิด เรื่องของเค้าเราไม่รู้ตื้นลึกหนาบาง จะไปวิจารณ์ได้ยังไง

แต่หลังๆ รู้สึกข่าวเริ่มไม่ดี มันจะเสียทั้งคู่แล้วนะตอนนี้ พวกเราได้แต่ดูข่าว อย่าไปตัดสินเลยว่าใครผิดใครถูก

เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ค่ะ ถึงบทสรุปจะไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ก็ช่วยกันดูแลลูกได้นี่คะ ไม่จำเป็นต้องทำให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งย่อยยับไปตรงหน้าเลยสักนิดค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

เท่าที่ดูข่าว วันแรกๆ เราเห็นใจทั้งสองคน และคิดว่าไม่มีใครผิด เรื่องของเค้าเราไม่รู้ตื้นลึกหนาบาง จะไปวิจารณ์ได้ยังไง

แต่หลังๆ รู้สึกข่าวเริ่มไม่ดี มันจะเสียทั้งคู่แล้วนะตอนนี้ พวกเราได้แต่ดูข่าว อย่าไปตัดสินเลยว่าใครผิดใครถูก

เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ค่ะ ถึงบทสรุปจะไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ก็ช่วยกันดูแลลูกได้นี่คะ ไม่จำเป็นต้องทำให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งย่อยยับไปตรงหน้าเลยสักนิดค่ะ

ผมเชียร์แอนนี่นะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ   ไม่รู้สิ ผู้ชายกล้าทำต้องกล้ารับ ฮ่าๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

ผมเชียร์แอนนี่นะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ   ไม่รู้สิ ผู้ชายกล้าทำต้องกล้ารับ ฮ่าๆ

แหม เป็นสุภาพบุรุษดีจังค่ะ หายากนะเนี่ย ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
แต่ดูเหมือนแอนนี่ไม่กล้าตรวจ DNA เลย คหสต.

เพราะถ้ามั่นใจว่าเป็นลูกฟิล์มจริงก็ต้องกล้าตรวจเพื่อเป็นข้อบงชี้ชัดๆไปเลยว่าฟิล์มเป็นพ่อของลูก ไม่รู้นะ คหสต.
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

• *
ถูกคับ เพราะฟีล์มเขาก็พร้อมตรวจอยู่แล้วนิ แต่ถ้าในทางกลับกันผมก็ไม่อยากให้ตรวจน่ะเพราะถ้าเป็นลูกฟิล์มจริงๆ ฟีล์มน่าจะแย่กว่านี้

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
แบบนี้ มันต้องพิสูจน์สิครับ

ก่อนที่ข่าวจะครึกโครม สร้างเรื่องมากกว่านี้...
~~~~~~

• *
เฮีย ฮ้อ สั่ง ยังไงต้อง ตรวจ ดีเอ็นเอ ครับ เพิ่งดูข่าว เมื่อเช้าเพื่อความบริสุทธิ์ใจ แต่ให้สื่อ จางลงไป น่าจะทำอย่างงี้ แหละ ถ้าเสียก็เสียเลย ดีก็ดีไป ต้องเสี่ยงแล้ว

• *
ก็ดีคับ อย่างน้อยจะได้ไม่เป็นตราบาปของสังคมคับ เป็นกำลังใจให้น้องเขาละกันคับ