พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด

17892 114

พจน์อ้างแอนนี่บอกทำหมัน-ฟิล์มดูแลตลอด (ไอเอ็นเอ็น)

"พจน์ อานนท์" เผย "ฟิล์ม" ร้องไห้ เครียด เรื่อง แอนนี่ ยัน ฝ่ายหญิงบอก ใส่ห่วงคุมกำเนิด จึงเชื่อใจ ลั่น ตั้งแต่ท้องจนคลอด ฟิล์มและญาติ คอยดูแลตลอด

นายพจน์ อานนท์ ผู้กำกับชื่อดัง และเป็นผู้ชักนำ ฟิล์ม รัฐภูมิ เข้าสู่วงการ เปิดเผยความคืบหน้า กรณีกระแสสังคมวิพากษ์วิจารณ์ ระหว่าง ฟิล์มกับแอนนี่ บรู๊ค ว่า หลังจากเกิดเรื่องขึ้น ฟิล์ม ก็ได้โทรมาปรึกษาตน สภาพเสียงร้องไห้ และบอกว่าเครียดกับเรื่องที่เกิดขึ้น ซึ่ง ฟิล์ม บอก ทำดีที่สุดแล้ว ช่วยดีที่สุดแล้ว แต่ก็ไม่ทราบว่า เรื่องเกิดขึ้นได้อย่างไร

ส่วนการที่ แอนนี่ บอกว่า ขณะตั้งครรภ์ ฟิล์ม ไม่มาดูแล ต้องใช้ชีวิตที่เหงากับลูกเพียงลำพังสองคนนั้น ฟิล์ม บอกกับตนว่า ทั้ง ฟิล์ม แม่ และผู้จัดการส่วนตัวของฟิล์ม ไปมาหาสู่ แอนนี่ เป็นประจำ และผู้จัดการส่วนตัว ก็พาไปฝากท้อง อีกทั้ง พาไปคลอดด้วย

ซึ่งเรื่องที่เกิดขึ้น ไม่ใช่ตนเข้าข้างฟิล์ม หรือ เกลียด แอนนี่ แต่พูดในฐานะที่ ฟิล์ม เล่าให้ฟัง ส่วนเรื่องการคุมกำเนิดนั้น ฟิล์ม ยืนยันว่า ก่อนมีเพศสัมพันธ์ แอนนี่ บอก ทำหมันแล้ว เพราะใส่หวงคุมกำเนิดอยู่ ฟิล์ม จึงเชื่อใจ ส่วนเรื่องการตรวจ ดีเอ็นเอ นั้น ทั้ง 2 คน เคยเดินทางไปถึงโรงพยาบาล เพื่อตรวจดีเอ็นเอ แต่ แอนนี่ บอกว่า ยังไม่เชื่อใจแอนนี่ อีกเหรอ ฟิล์มก็เชื่อ และยังยืนยันมาตลอดว่า

หากตรวจ ดีเอ็นเอ แล้วพบว่า เด็กเป็นลูกตนจริง ก็พร้อมจะยอมรับแน่นอน และวันที่ แอนนี่ คลอด ฟิล์มและครอบครัว ก็ไปซื้อสร้อยทอง เพื่อจะไปรับขวัญหลาน แต่ แอนนี่ บอกว่า ไม่ต้องมาเพราะคนเยอะ กลัวความจะแตก จึงไม่ได้ไป

แต่ยอมรับว่า เรื่องที่เกิดขึ้นนั้น ตอนนี้ สังคม ก็ตราหน้าว่า ฟิล์ม เป็นคนผิดแล้ว อยากให้มอง 2 มุม และเห็นว่า ปัญหาที่เกิดขึ้น เป็นเรื่องของคน 2 คน น่าจะมีทางออกและตอนนี้ ตนก็สงสารฟิล์มและครอบครัว เพราะไม่ได้มีฐานะร่ำรวยอะไร และยังมาโดนระงับงานอีก ผลกระทบเกิดกับครอบครัวแน่นอน

ขณะที่ บิดาของฟิล์ม เปิดเผยว่า เรื่องที่เกิดขึ้น ฟิล์ม ไม่เคยมาปรึกษา ไม่เคยเห็นหน้า แอนนี่ มาก่อน และก็ไม่สามารถเอาความรู้สึกมาสัมผัสและบอกว่า เด็กเป็นลูกชายของฟิล์ม แต่หากตรวจ ดีเอ็นเอ แล้ว ใช่ลูกของฟิล์มจริง ตนก็พร้อมจะรับเลี้ยงหลาน
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
เอาละครับ

แอนนี่สร้างภาพ สร้างเรื่องแล้วครับ....

ขอเอาใจช่วยนะครับ คุณฟิล์ม
~~~~~~

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ผมว่ามันก็ไม่ดีทั้ง2ฝ่ายน่ะคับ
-แอนนี่ก็ไม่รู้จะออกมาทำไม
-ฟีล์มก้ไม่รู้จะออกมาขอตรวจDNAทำไม เพราะถ้าขอตรวจไปแล้วเป็นจริง ฟิล์มก็จะเสียยิ่งกว่านี้อีก

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ผิดทั้งคู่ ครับ คบหากันเร็ว แต่ไม่เปิดเผย ก็จะมีอะไรๆ แฝง มาตลอดแหละครับ เห็นหลายคนแล้ว

แต่ฟิลม์ นี่มีข่าวตั้งแต่ เสี่ย อู๊ด แล้วนะครับ555555555+

• *
  • ~~~~~~
แต่ถ้าเคยอ่านประวัติของฟิล์มเนี่ย คงจะต้องยกย่องฟิล์มแน่ ๆ เลยครับ

เพราะฟิล์มน่ะ เป็นคนที่ประหยัด และ อดออม ออมเงิน ออมทอง จนร่ำรวยจนถึง ณ บัดนี้ไงครับ

ขนาดผมยังนับถือเลย ฟิล์มเขาเก่งจัง เรื่องออมเงิน ออมทองเนี่ย
~~~~~~

• *
แต่ถ้าเคยอ่านประวัติของฟิล์มเนี่ย คงจะต้องยกย่องฟิล์มแน่ ๆ เลยครับ

เพราะฟิล์มน่ะ เป็นคนที่ประหยัด และ อดออม ออมเงิน ออมทอง จนร่ำรวยจนถึง ณ บัดนี้ไงครับ

ขนาดผมยังนับถือเลย ฟิล์มเขาเก่งจัง เรื่องออมเงิน ออมทองเนี่ย
ก็ต้องยอมรับในส่วนนั้นนะครับ เค้าเป็นคนทำเพื่อเงิน มาสู่ครอบครัว อันนี้ก็ เก่งแล้วครับ ใครทำแบบนี้ ได้เยอะๆ พ่อแม่ปลื้มครับ

• *
  • ~~~~~~

ก็ต้องยอมรับในส่วนนั้นนะครับ เค้าเป็นคนทำเพื่อเงิน มาสู่ครอบครัว อันนี้ก็ เก่งแล้วครับ ใครทำแบบนี้ ได้เยอะๆ พ่อแม่ปลื้มครับ

ผมก็จะพยายามทำแบบฟิล์มเหมือนกันครับ จะได้ไม่เป็นแบบดิสเพยของผม  :D
~~~~~~

เรื่องนี้เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะ แต่ลูกผู้ชาย กล้าทำก็ต้องกล้ารับอ่ะ หุหุ  ถึงจะโดนหลอกให้ทำให้ท้อง แต่ในเมื่อทำไปแล้ว ยังไงก็ต้องรับผิดชอบอ่ะ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
เรื่องนี้เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะ แต่ลูกผู้ชาย กล้าทำก็ต้องกล้ารับอ่ะ หุหุ  ถึงจะโดนหลอกให้ทำให้ท้อง แต่ในเมื่อทำไปแล้ว ยังไงก็ต้องรับผิดชอบอ่ะ
ใช่ๆๆๆ แต่แอนนี่ก็เก่งนะ รอให้ ลูก3 เดือน แล้วค่อยทำให้เป็นเรื่องเป็นราว เพราะหลักฐานมีแล้วนี่ เหอะๆ555+

เรื่องนี้เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะ แต่ลูกผู้ชาย กล้าทำก็ต้องกล้ารับอ่ะ หุหุ  ถึงจะโดนหลอกให้ทำให้ท้อง แต่ในเมื่อทำไปแล้ว ยังไงก็ต้องรับผิดชอบอ่ะ
ใช่ๆๆๆ แต่แอนนี่ก็เก่งนะ รอให้ ลูก3 เดือน แล้วค่อยทำให้เป็นเรื่องเป็นราว เพราะหลักฐานมีแล้วนี่ เหอะๆ555+

แอนนี่ไม่ได้ปล่อยข่าวนะ มดดำเป้นคนปล่อยอ่ะ - -''

มดดำ รับผิดปล่อยข่าวฟิล์มทำแอนนี่ท้อง

มดดำ ยอมรับผิดแฉ ฟิล์ม ทำ แอนนี่ ท้อง โบ้ย พูดตามกระแสข่าวลือ เผย นักร้องหนุ่มสุดเครียด คุย หนุ่ม กรรชัย แล้ว ไม่เคยมีความสัมพันธ์ ย้ำ ไม่อยากให้ฟังความข้างเดียว ยัน คู่รัก กฤษณ์ - มาช่า ยังไม่เลิก

เป็นคนเอาเรื่องนักร้องหนุ่ม ฟิล์ม รัฐภูมิ ทำนักแสดงสาว แอนนี่ บรู๊ค ท้องจนคลอดลูกชาย วัย 3 เดือน ออกมาพูดในรายการวิทยุ จนเป็นเรื่องเป็นราวใหญ่โต งานนี้ดีเจหนุ่มฝีปากกล้า มดดำ คชาภา รับรู้สึกผิด เผยเพิ่งคุยกับนักร้องหนุ่มปลายสายที่ จ.สระบุรี บอกอีกฝ่ายพร้อมก้มหน้ารับกรรมและยินดีพิสูจน์ ดีเอ็นเอ

ตั้งแต่มีข่าวออกไปโทรหาฟิล์มตั้งแต่วันแรก จนเมื่อวาน (19) ได้มีโอกาสคุยกับฟิล์มระยะเวลาพอสมควร

รู้เรื่องก่อนมั้ย

มดดำ : ไม่ได้รู้เรื่องก่อนเลยจนโทรไปหาพี่หนุ่ม กรรชัย ว่าสรุปเรื่องราวเป็นยังไง พี่หนุ่มบอกสงสัยจะท้องจริง และบอกมีทวิตเตอร์ผู้หญิงออกมาเปิดเผยแล้ว ตั้งแต่วันพุธ จนถึงวันศุกร์ ฟิล์มก็หายไปเลย

เหมือนรายการเป็นคนจุดชนวน

มดดำ : ไม่หรอก มดดำ เอาข่าวมีอยู่ในกระแสออกมาตั้งนาน แล้วว่าข่าวหลุดออกมา ซีเรียสมากนะ รู้สึกเป็นชีวิตครอบครัวคนอ่ะ เมื่อวานได้คุยกับฟิล์มถามเป็นไงบ้าง บอกพี่ผมไม่ไหวแล้วจริง ๆ น้องเครียดมาก เคลียร์หมดแล้วกับฟิล์ม ให้กำลังใจเขาเยอะเหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่เขาจะคุยกับ พี่พจน์ อานนท์ มากกว่า เราก็บอกฟิล์มเดี๋ยวก็ดีขึ้น เวลาตกก็ตกสุด ๆ ถามว่า ฟิล์มจะเอายังไง เขาก็บอกรอตรวจดีเอ็นเออย่างเดียวพี่

ไม่ได้อะไรนะ ทำไมเราไปฟังความฝ่ายเดียวหรือเปล่า ทำไมไม่รอให้ฟิล์มกลับมาก่อนดีกว่ามั้ย แต่ที่คุยกับเขามาสิ่งที่ผู้หญิงพูด ลักษณะที่ว่าน้องเขาขับรถไปคลอดเองที่โรงพยาบาล แต่ที่ได้ฟังเล่าจากน้องมา คนที่พาไปคลอด คือ ผู้จัดการของฟิล์ม และคนที่พาไปฝากท้องคือ แม่ ซึ่งทำไมเราไม่รออีกสักแป๊บนึงก่อนมั้ย เผื่อการกลับมาของเขาอาจจะมีใบเสร็จ มีหลักฐานอะไร มดดำพูดแต่ต้นแล้วว่า ถ้าเป็นลูกของเขา เขาก็รับ วันนั้น ก็รู้สึกผิดที่พูดข่าวนี้ออกไปแต่คือหน้าที่

ฟิล์มจะออกมาพูดอีกมั้ย

มดดำ : เขาบอกคงไม่พูดอะไรอีกแล้ว เขาพูดว่า ผมคงต้องยอมรับกรรมของผมแล้ว ถามว่า ทำไมสามวันแรก โทรไปก็ไม่โทรกลับ คิดว่า โกรธเรามาก เขาบอกอารมณ์คุยกับใครไม่มีแล้ว เราไม่รู้ใครผิดใครถูก แต่ทำไมเราไม่รอฝั่งฟิล์มบ้าง อยากให้ตรวจดีเอ็นเอเท่านั้น ถ้าลูกเขาก็รับ พจน์บอกหลานคนเดียว ก็เลี้ยงได้ แต่เหมือนตอนนี้เขาตั้งตัวไม่ได้นะ

มีข่าวว่าอาจเป็นลูกหนุ่ม กรรชัยด้วย

มดดำ : พี่หนุ่มบอกรับรองไม่ได้แอ้ม

เห็นมีหนุ่มเดินตามตลอด

มดดำ : เป็นน้องที่รู้จักกันแหละ

มีจับหัว ลูบหัวกันด้วย

มดดำ : (ยิ้ม) ก็รู้จักกัน สนิทกัน ยังดูพัฒนาความสัมพันธ์เป็นยังไง (หัวเราะ) ไม่มีอะไรทั้งสิ้น ก็มีไปเรื่อย ๆ ใครจะไปเอาเป็นตัวเป็นตน ไม่มีใครจริง ๆ

จากนั้นถามต่อถึงกระแสงว่าคู่รัก กฤษณ์ และ มาช่า ลดความสัมพันธ์ โดยกิ๊กใหม่ฝ่ายชายนามว่า โรส มดดำ ทำมึนก่อนแจง

มดดำ : จริงเหรอ ยังเห็นลั้นลาจัดรายการอยู่เลย ไม่คุยเรื่องส่วนตัวเท่าไร

ข่าวว่ากิ๊กกับคนชื่อโรสและเลิกกับมาช่านานแล้ว

• *

แอนนี่ไม่ได้ปล่อยข่าวนะ มดดำเป้นคนปล่อยอ่ะ - -''
จริงหรอ งั้นมดดำ ได้เครดิตอ่ะดิ เพราะมดดำเป็นคนที่พูดอะไรแล้วข่าวมักจะเชื่อนะ มันก็แปลก แต่ต้องดู รายการล้วงลับตับแตกอ่ะ พวกนี้มันรู้กันลึกจริงๆ

• *
  • ~~~~~~
สงสัยฟิล์ม ไม่ก็ แอนนี่

ถูกเชิญกลายเป็นแขกรับเชิญในรายการ ล้วงลับตับแตก แน่นอน
~~~~~~

ถูกเชิญกลายเป็นแขกรับเชิญในรายการ ล้วงลับตับแตก แน่นอน

ถ้าเชิญจริงๆต้องแอนนี่อ่ะ เพราะสนิทกับหนุ่มกรรชัยด้วย >:D >:D >:D

• *

ถ้าเชิญจริงๆต้องแอนนี่อ่ะ เพราะสนิทกับหนุ่มกรรชัยด้วย >:D >:D >:D
ใช่ๆ ให้ 3คน นั้น ตรวจจับผิด แต่ถ้าชวนมาทั้งคู่ ผมก็ว่า จับผิดได้ทั้งคู่แหละครับ 555+