สถานที่บันเทิงยามค่ำคืน

5707 43

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Chill~ ยามเช้า
สวนสัตว์เชียงใหม่เหรอคับ ฮิปโปก็น่ารักน่ะคับหนุ่มว่าอ่ะ เขาดูน่ารักดี อิอิ
ใช่ๆๆ อยากจะเอาเลี้ยงไว้ในบ้านสักตัว เอาน้ำ อัดให้ท่วมบ้าน ให้มันว่ายทั้งวัน -*- พอดี ออกจากบ้าน ตงตัวเปียกหมด กร๊ากๆ

ออฟไลน์ fanclubdjnum1

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
คิดได้ไงอ่ะคับ แต่ถ้าเราเลี้ยงยีราฟ เราต้องทำหลังคาสูงๆเหมือนโกดังเลยป่าวคับ ที่บ้านเลี้ยงสุนัขตัวนึงคับ น่ารักมากมาย

• *
คิดได้ไงอ่ะคับ แต่ถ้าเราเลี้ยงยีราฟ เราต้องทำหลังคาสูงๆเหมือนโกดังเลยป่าวคับ ที่บ้านเลี้ยงสุนัขตัวนึงคับ น่ารักมากมาย
ไม่ต้องทำหลังคาสูงครับ เปิด หลังคาไปเลย ฝนตก ก็นอนแบบยีราฟ นั่นแหละครับ กร๊ากๆ

กรรม เริ่มออกทะเลแล้วนะ จากเรื่องผีไปเรื่องยีราฟได้ยังไง งงเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;Dคนละเรื่องเดียวกันจริงๆ :-* :-* :-*
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
กรรม เริ่มออกทะเลแล้วนะ จากเรื่องผีไปเรื่องยีราฟได้ยังไง งงเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;Dคนละเรื่องเดียวกันจริงๆ :-* :-* :-*
ไม่รู้สิครับ ฮ่าๆๆๆ จขกท เค้า พาไป ผมก็เลย แถ๋ไปเรื่อยเลย 555+ สนใจจะ แถ๋ ไปด้วยกันมั้ย

• *
ได้เรื่อยๆอ่ะคับ หนุกหนาน สบายๆ มีเรื่องไรมาน้ำเสนอก็จัดไปเลยน่ะคับ

• *
ได้เรื่อยๆอ่ะคับ หนุกหนาน สบายๆ มีเรื่องไรมาน้ำเสนอก็จัดไปเลยน่ะคับ
กลับมาที่เรื่องผี พิษโลกครับ ทำไม ที่นั่นเค้าถึงว่า ที่นั่นผีเยอะล่ะครับ เอ้าเจ้าของ จังหวัดอธิบายหน่อยครับ

• *
หนุ่มว่าจริงๆแล้วมันก็เยอะเกือบทุกที่น่ะคับ ขึ้นอยู่กับว่าที่ไหนจะเฮี้ยนกว่ากัน แต่ที่บัวสีเงินนี่เขาเห็นกันเป็นทีมงานน่ะคับ คือเห็นกันยกทีม แล้วก็เห็นกันเป็นประจำ อาจจะเป็นเพราะสาเหตุของหารตายมั้งคับ ยกครัว ตายโหง ตายไม่รู้ตัวทำให้คามแรงจของวิญญาณนั้นมีมาก บางครั้งหนุ่มว่าเขาคงไม่ได้ตั้งใจจะหลอกหรอกครับ เพียงแต่เขาคงคิดว่าที่ๆนั่นคือที่ของเขา เขาก็ปฏิบัติภารกิจหน้าที่เขาไป แต่เราเป็นคนแปลกหน้าที่เข้าไป แล้วบางคนปากไม่ค่อยสำรวมเท่าไหร่ ท้าทายบ้าง

• *
ข้อห้ามอย่างแรกในการออกต่างจังหวัด คือห้ามไปคนเดียวคับ +555

ออฟไลน์ phatra

• สมาชิกทั่วไป
  • *
น่ากลัวอ่ะ เข้าไปบ้านแบบนี้ได้ เก่งจริงๆใจกล้ามาก เป็นเรานะ จะพยายามไม่ไปแถวนั้นเลย

ออฟไลน์ nutan011

• *
น่ากัวอ่ะสุดๆ

ไม่น่าใช่สถานที่เที่ยวแร้วนะอย่างนั้นน่ะ

ออฟไลน์ bushsumamal

• *
ยังไม่เคยไปลองของแบบนี้เลย และไม่อยากไปด้วย 55

• *
ข้อห้ามอย่างแรกในการออกต่างจังหวัด คือห้ามไปคนเดียวคับ +555
ลองไปคนดูสิครับคนเดียว ไม่กลับมาเอ๋อไปเลย ก็หายสาปสูญอ่ะ ผมว่านะ เพราะเคยมีคนเป็นแบบเคสนี้อยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ changnoy

• *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
อยากไปดูจังว่าเป็นยังไง ตอนรายการไปดันไม่ได้ไปด้วย
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00