...

2205 5

ออฟไลน์ iMookz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2552, 14:11:20 โดย Job On Net !!~* »

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• สมาชิกขาประจำ
  • *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
โดนส่วนตัวผมว่าค่อนข้างยากนะครับเพราะว่ามนปัจจุบันท่ไหนๆก็มีครับของพวกนี้ยกเว้นเสียแต่ว่าคุณเจาะกลุ่มตลาดที่ไม่สามารถเข้าถึงได้เช่น

พวกที่เล่นเน็มได้แต่ไม่สามารถที่จะหาของเหล่านี้ได้ และอีกอย่างที่ต้องระวังคือเรื่อง copyright ครับเพราะเห็นว่าช่วงนี้ ict เคร่งครัดน่าดูโดนปิดไปหลายเว็บนะคับ

แต่ถ้าให้ผมออกความคิดผมว่าทำเป็น afflilate ดีกว่านะครับพวกที่เป็นตัวแทนขายอะครับลองๆหาข้อมูลดูเป้งเคยคิดที่จะทำแต่ว่ายังไม่มีเวลาครับ หรอไม่ก็ลองของ amazon ดูครับขายเพลงเยอะแยะ ebay ก็ดีนะ

เอาของๆเราขายได้ด้วย

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ู^
^
^

ไม่ทัน -*-

ตามนั้นค่ะ [;)] เค้าจะดูถึงบ้านเลขที่หรือเปล่า ต้องเปิดเว็บเองแยกตัวออกไป ถ้าพูดถึงเว็บพวกนี้ก้อมีเยอะค่ะ

แต่ก็ไม่รู้ว่าเค้ามีวิธีอะไรอย่างไงของเค้านะคะ เรื่องโกงไม่โกงก็คงต้องมีบอร์ดด้วย สำหรับท่านที่เค้ารับของแล้วให้มาโพสอะไรประมาณนี้ค่ะ

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ู^
^
^

ไม่ทัน -*-

ตามนั้นค่ะ [;)] เค้าจะดูถึงบ้านเลขที่หรือเปล่า ต้องเปิดเว็บเองแยกตัวออกไป ถ้าพูดถึงเว็บพวกนี้ก้อมีเยอะค่ะ

แต่ก็ไม่รู้ว่าเค้ามีวิธีอะไรอย่างไงของเค้านะคะ เรื่องโกงไม่โกงก็คงต้องมีบอร์ดด้วย สำหรับท่านที่เค้ารับของแล้วให้มาโพสอะไรประมาณนี้ค่ะ

เรื่องโกงไม่โกงเราสามารถแก้ปัญหาที่การส่งได้เลยส่งแบบ ที่เก็บเงินที่รับของอะครับแบบนี้จะยุติธรรมและปลอดภัยมากกว่าครับ

[:D] [:D] [:D]

มาแบ่งเบางานแอดมินไม่ว่ากันนะคับ

ออฟไลน์ RAMBO

• *
...พื้นที่ให้เช่า...

ออฟไลน์ wphaungphay

• *