ดีเกินไป

4437 25

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ไม่พอไจเดวลอคทู้ไห้ พิมแค่นี้ไรวะ
ปลดล็อกละ เราก็แกล้งบ่นไปงั้น ยังไม่ชินอีกหรอเนี่ย  [:P]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่พอไจเดวลอคทู้ไห้ พิมแค่นี้ไรวะ
ปลดล็อกละ เราก็แกล้งบ่นไปงั้น ยังไม่ชินอีกหรอเนี่ย  [:P]

จิตใจเค้ายังไม่แข็งแรงพอ อย่าเพิ่งว่าเค้าเลยค่ะ เดียวเค้างอแง [;D]

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *

จิตใจเค้ายังไม่แข็งแรงพอ อย่าเพิ่งว่าเค้าเลยค่ะ เดียวเค้างอแง [;D]
เ้คาก็อ่อนแออยู๋ละนะ ถ้ายิ่งเอาใจจะยิ่งงอแงนะรู้มั้ย  ทำตามปกติแบบคนอื่นดีกว่า [;)]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

เ้คาก็อ่อนแออยู๋ละนะ ถ้ายิ่งเอาใจจะยิ่งงอแงนะรู้มั้ย  ทำตามปกติแบบคนอื่นดีกว่า [;)]

ใช่ค่ะ เพียงแต่อยู่เป็นเพื่อน หากช่วยคิดช่วยแก้ไขเยอะเดี๋ยวไม่โตกันพอดี [:P]

loveying

• บุคคลทั่วไป
ไช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆช้านจะทำคนเดวไม่ต้องมายุ่งนะ

ทุกเรื่อง [>:(] [>:(] [>:(] [>:(] [>:(]

ส่วนไอ้เรฟด้านบนมันคงเคยมีแฟนละนะ

ถึงรู้ไปหมด

แม่งเอ้ยยยยยยยยย

ออฟไลน์ whotow

• สมาชิกใหม่
  • *
เข้ามาอ่านแล้วงง อารัยหว่า  [???]
สวัสดีจ้า คุณ <you/>

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
เข้ามาอ่านแล้วงง อารัยหว่า  [???]

ไม่จำเป็นจะต้องเข้าใจหรอก ............. งงกว่าเดิมอีก  [:-\]

ออฟไลน์ tommy9988

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
''งง''เหมือนกัน

aloneforone

• บุคคลทั่วไป
มันไม่ใช่ งง ธรรมดา นะครับ แบบว่า มัน งง มากกกกกกกกกกกกกกกก

เอ่อ คราวหลัง หาเรื่องที่เข้าใจง่ายกว่านี้นิดนึง ก็ดีนะครับ อ่านแล้วมันสับสนๆ ยังไงม่รู้

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html