เตือน กระทู้ที่แอบใส่โค้ดเยอะๆนะคะ

5981 27

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
อย่างผมนี่ชอบ พิมประมาณ ฟิวลิ่ง แบบ เนี้ยยยยยยยยยยย พอไหวมั้ยครับ แต่ก็ไม่ได้ ใส่โค๊ดนะครับ ^^

ได้นะคะ ;)

แต่ถ้าหมายถึง

"เนี้ยยยยยยยยยยย" จะทำได้ก็พิมตามปรกติก่อนค่ะ ^-^

คือไม่ใช่

"ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก" แบบนี้ค่ะ

เอาเป็นว่าเราจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดเลยพะยะค่ะ แต่เราคงไม่มีปัญหาเรื่องโคดอยู่แล้วเพราะเราไม่ค่อยชอบใส่

ใช่ค่ะส่วนมากจะแค่เปลี่ยนสีให้มันดูเด่นเพราะบางทีเราอาจมีการตอบกระทู้ที่มันมีการอ้างจากกลัวคนอ่านจะ งง เลยต้องเปลี่ยนสีให้มันดูแตกต่างอ่ะค่ะอย่านี้ผิดกฏไหมค่ะเนี้ย?
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
แค่เปลี่ยนสีไม่ผิดหรอกค่ะ

ที่แอดมินเตือนก็คือพวกที่ใส่โค้ดตัวเดียวกันแต่ใส่ซ้อนๆ หลายชั้นแบบตั้งใจค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
แค่เปลี่ยนสีไม่ผิดหรอกค่ะ

ที่แอดมินเตือนก็คือพวกที่ใส่โค้ดตัวเดียวกันแต่ใส่ซ้อนๆ หลายชั้นแบบตั้งใจค่ะ ^-^

เหรอค่ะคนเยอะเรื่องก็เยอะเนอะของแบบนี้มันต้องเริ่มที่ตัวเราค่ะ
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
 ^-^ รับทราบคะ  ท่าน แต่มิ้นมีหน้าตา เป็น อีโมของตัว เอง  เพื่อนๆ ว่าม๊ะ ... 
 ;D   :P อุ๊ยยย อาย 555

ออฟไลน์ LA_DY_BA_BY

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ครีมคะ>>See U
รับทราบคะ  ;)

แล้วเคาะห่างๆ แบบนี้เป็นไรอะป่าวคะ

พิมหนึ่งบรรทัดเว้นไปหนึงบรรทัดอะคะ หุหุ

• *
รับทราบคะ  ;)

แล้วเคาะห่างๆ แบบนี้เป็นไรอะป่าวคะ

พิมหนึ่งบรรทัดเว้นไปหนึงบรรทัดอะคะ หุหุ

นั่นอะดิเนอะแบบนี้ทำได้ไหมค่ะท่านผู็้รู้และก็ท่านแอดมินตอบด้วยน่ะค่ะ O0

ออฟไลน์ karnGRC

• สมาชิกใหม่
  • *
    • GRC Thai
เคครับพร้อมปฎิบัติตาม

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
ใส่โค้ดมายาวเกินก็ไม่ไหว รับทราบครับ

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ nookgerbk

• สมาชิกใหม่
  • *
พอจะเข้าใจคับแล้วคับ ผมน้องใหม่ ยังต้องศึกษาอีกเยอะ รับกวนรุ่นพี่ทุกคนเทรนผมด้วยนะ

ออฟไลน์ uyaza

• *
รับทราบครับปม ขอบคุณครับ  :MH49:

ออฟไลน์ idrakarm

• *
ค่ะรับทราบใส่อยู่เหมือนกันเต็มที่ๆใส่ก็แค่สามอันแต่ไม่มีเจตนาอัฟเงินค่ะแค่สนุกและน่ารักดีทำไมไม่กำหนดเลยล่ะค่ะว่าห้ามเกินกี่อันน่าจะกระจ่างกว่าอิอิ :MH9: