เตือน กระทู้ที่แอบใส่โค้ดเยอะๆนะคะ

5982 27

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อีโมติค่อนก็คือโค้ด

โค๊ด: [เลือก]
>:( ;D :D ;) :) ^-^
[b][u][table][mthai=450,370][youtube=550,330][/youtube][/mthai][/table][/u][/b]
ดังนั้นไม่ว่าอย่างไรก็ผิดกติกาการทำคะแนนนะคะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ใส่ได้ แต่ห้ามเยอะใช่หรือเปล่าคะ เยอะเกินแบบเจตนาถือว่าผิดใช่มั้ยคะ

แล้วถ้าใส่อีโม ในการโพส 1 ครั้ง จะใส่ได้กี่อันคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ใส่ได้ แต่ห้ามเยอะใช่หรือเปล่าคะ เยอะเกินแบบเจตนาถือว่าผิดใช่มั้ยคะ

แล้วถ้าใส่อีโม ในการโพส 1 ครั้ง จะใส่ได้กี่อันคะ

สามารถใส่ประกอบกันได้ค่ะ แต่ไม่ใช่แบบนี้

[b][b][b][b][b][b][b][b][b][b][b][b]ขอบคุณค่ะ[/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b]
อันนี้ตัวอย่างของการใส่โค้ดเยอะๆนะคะ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2553, 23:37:35 โดย WOWCA$HPTC »

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
อ้อค่ะ เข้าใจแล้วค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
รับทราบครับผม

แล้วจะปฏิบัติตามครับ  ^-^
~~~~~~

ออฟไลน์ peacebannok

• *
รับทราบครับท่านแอดมินแล้วจะทำตามครับ ฉึกๆ  :D :D

ออฟไลน์ rub4love

• สมาชิกทั่วไป
  • *
 ;) รับทราบและจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครับ ครับผ้ม  :D
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
อย่างผมนี่ชอบ พิมประมาณ ฟิวลิ่ง แบบ เนี้ยยยยยยยยยยย พอไหวมั้ยครับ แต่ก็ไม่ได้ ใส่โค๊ดนะครับ ^^

• *
อย่างผมนี่ชอบ พิมประมาณ ฟิวลิ่ง แบบ เนี้ยยยยยยยยยยย พอไหวมั้ยครับ แต่ก็ไม่ได้ ใส่โค๊ดนะครับ ^^

ได้นะคะ ;)

แต่ถ้าหมายถึง

"เนี้ยยยยยยยยยยย" จะทำได้ก็พิมตามปรกติก่อนค่ะ ^-^

คือไม่ใช่

"ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก" แบบนี้ค่ะ

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า

ได้นะคะ ;)

"เนี้ยยยยยยยยยยย" จะทำได้ก็พิมตามปรกติก่อนค่ะ ^-^

คือไม่ใช่

"ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก" แบบนี้ค่ะ
ครับ คือ ส่วนใหญ่เวลาผมพิม มันจะลง ท้ายตลอดแหละ แต่เริ่มติดพิม แล้วเคาะนี่สิ ปัญหาหลัก -*-

ออฟไลน์ anajo

• *
รับทราบพร้อมปฏิบัติครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Purd_Sonic

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รับทราบและพร้อมปฏิบัติตามกฏครับ ;D

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง

สามารถใส่ประกอบกันได้ค่ะ แต่ไม่ใช่แบบนี้

[b][b][b][b][b][b][b][b][b][b][b][b]ขอบคุณค่ะ[/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b]
อันนี้ตัวอย่างของการใส่โค้ดเยอะๆนะคะ ;D

ถ้าใส่เยอะแบบนี้เจตนาชัดเจน

ยังไงก็รับทราบนะท่าน :-*
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ดีคะ บางคนเล่นทำแบบตรายางมาเลย เห็นมี2คน ที่พกตรายางมา เรียกว่าไม่ต้องพิมหละ ปั้มเอาเลยคะ

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

ได้นะคะ ;)

คือไม่ใช่

เอาเป็นว่าเราจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดเลยพะยะค่ะ แต่เราคงไม่มีปัญหาเรื่องโคดอยู่แล้วเพราะเราไม่ค่อยชอบใส่