มีเรื่องสอบถาม Admin หรือ ผู้รู้ครับผม

11605 51

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
$500 นี่ก็ท้ออยู่น้าา แต่ถ้าโพสละ $1 ก็เอา อิอิ ล้อเล่นครับ :P

ใช่ค่ะถ้าโพสล่ะ $1 มันก็ถึงไวอยู่น่ะค่ะ

แต่เห็นใจแอดมินอ่ะ

เอาแบบน้อยแต่นานดีกว่าเพลินว่านะ^^

หากให้ดีกว่านั้นนะครับ ก็อย่าเบิกมันเลย.. เห็นใจแอดมินครับ  ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
$500 นี่ก็ท้ออยู่น้าา แต่ถ้าโพสละ $1 ก็เอา อิอิ ล้อเล่นครับ :P

ใช่ค่ะถ้าโพสล่ะ $1 มันก็ถึงไวอยู่น่ะค่ะ

แต่เห็นใจแอดมินอ่ะ

เอาแบบน้อยแต่นานดีกว่าเพลินว่านะ^^

หากให้ดีกว่านั้นนะครับ ก็อย่าเบิกมันเลย.. เห็นใจแอดมินครับ  ^-^ ^-^

ถ้าจะให้ทำแบบนั้นเห็นใจเพลินอ่ะดิค่ะ T T
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
1.ตลอดไปค่ะ ช่วงกิจกรรมก็จะได้รับคะแนนมากขึ้นหรือจะเป็นการเล่นเกมค่ะ รวมถึงข่าวสารจะอยู่ที่ห้องกิจกรรมด้วย
2.การเบิกตอนนี้ปรับเป็น $500 เพราะว่ามีการเบิกเข้ามาหลายรายการ และระบบคะแนนนี้มันจำกัดว่าจะให้แสดงกี่รายการทั้ง การเบิก-จ่าย
  ทีนี้หากมีการเบิกเข้ามาเยอะๆกลัวว่ารายการจะหายไปเลยเพิ่มเป็น $500 เพื่อยังไม่ให้เบิกในเวลานี้ แต่ก็ไม่กี่วันหรอกค่ะจะเปิดให้เบิกตามปรกติ
  เพราะในช่วงกิจกรรม เบิกกันเป็นน้ำไหลเลย ;)
3.กฎเหล็กคงไม่มีนะคะ ขอให้ข้อความต่างๆมีสาระตรงกับหัวข้อกระทู้ ไม่ทำการสแปม ช่วยกันสอดส่องดูแลบอร์ด หากมีอะไรไม่ชอบมาพากล สามารถ PM หา MOD และ ADMIN ได้ตลอดค่ะ ^-^ ถึงแม้ว่าไม่มีอะไรก็ตาม
งั้นเท่าที่มิ้น อ่านๆ และ เข้าใจคือ ตอนนี้มัน 3 ตุลา แล้ว ก็หมายความว่า เบิกได้ 1$ ตามปกติแล้วใช่ไหม๊คะ 
อ่าน ๆ มา เข้าใจ ถูก ป่าวคะ เพราะตอนนี้หมด ช่วงกิจกรรมแล้ว    ^-^

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
หมดช่วงกิจกรรมแล้วแต่หากรายการเบิกเต็มก็จะระงับการเบิกอีกทีค่ะ ;)

• *
หมดช่วงกิจกรรมแล้วแต่หากรายการเบิกเต็มก็จะระงับการเบิกอีกทีค่ะ ;)

แหมท่านน่าจะต่ออายุกิจกรรมอีกก็ดีน่ะค่ะท่าน  ^^
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

แหมท่านน่าจะต่ออายุกิจกรรมอีกก็ดีน่ะค่ะท่าน  ^^

:o ไม่ไหวมั้งคะ :'( หาไลลลน์เยอะๆสิคะ ;) ได้เยอพอควรก็ช่วยเรื่องเพิ่มตรงนี้ได้เยอะเลยค่ะ

2 คน เท่ากับ 1 เท่า รู้สึกว่าคะแนนเป็นแบบนั้นนะคะ -0-

• *

:o ไม่ไหวมั้งคะ :'( หาไลลลน์เยอะๆสิคะ ;) ได้เยอพอควรก็ช่วยเรื่องเพิ่มตรงนี้ได้เยอะเลยค่ะ

2 คน เท่ากับ 1 เท่า รู้สึกว่าคะแนนเป็นแบบนั้นนะคะ -0-

ค่ะแซวแอดมินเฉยๆเผื่อแอดมินจะใจดี หุหุ :-*