มีเรื่องสอบถาม Admin หรือ ผู้รู้ครับผม

11666 51

ออฟไลน์ aoy1975

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เข้าไปเห็นก็ตกใจเหมือนกันเลยค่ะ ทำไมเยอะจัง ตั้ง $500

ออฟไลน์ bushsumamal

• *
มันเป็นแบบนี้นี่เอง เหอๆ  :'( ตกใจหมด

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ที่ท่านแอดมิดบอกว่าพอหมดเดือนกันยายนคะแนนของเราก็จะลดลงเท่าเดิมหมายความว่ายังไงครับ แบบว่าเราต้องกดเบิกก่อนหมดเดือนกันยาหรือเปล่าครับ ???

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สะสมไว้และเบิดเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ ไม่จำเป็นว่าจะเบิกได้เมื่อไหร่

วางใจได้เลยค่ะ ;) ว่าเงินจะไม่ตกหล่น หากทำถูกตามกฎกติกานะคะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ที่ท่านแอดมิดบอกว่าพอหมดเดือนกันยายนคะแนนของเราก็จะลดลงเท่าเดิมหมายความว่ายังไงครับ แบบว่าเราต้องกดเบิกก่อนหมดเดือนกันยาหรือเปล่าครับ ???

หมายถึงว่า คะแนนที่ได้ในแต่ละอย่่าง เช่น ที่ได้จากการโพส ตอนนี้ได้โพสละ 100 คะแนน

ก็จะลดลงเหลือเท่าเดิม ก่อนจะมีกิจกรรมพิเศษช่วง 30 สิงหา - 30 กันยาค่ะ

ไม่ได้มีผลกับคะแนนที่ทำไว้ก่อนหน้านั้นค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ค่อยโล่งอกคิดว่าต้องเก้บให้ได้ 500 ดอลจริงๆ ถึงจะเบิกได้ กว่าจะเก้บได้คง หนวดยาวหละ อิอิ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ค่อยโล่งอกคิดว่าต้องเก้บให้ได้ 500 ดอลจริงๆ ถึงจะเบิกได้ กว่าจะเก้บได้คง หนวดยาวหละ อิอิ

ผู้หญิงหรือผู้ชายคะ :o

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

ผู้หญิงก็มีหนวดยาวได้นะครับ อิอิ  :D :D :D
~~~~~~

ผู้หญิงก็มีหนวดยาวได้นะครับ อิอิ  :D :D :D

นั่นสิ ฮ่าๆๆๆ เคยเจอผู้หญิงมีหนวดเหมือนกัน สยิวกิ้ว 555555
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า

นั่นสิ ฮ่าๆๆๆ เคยเจอผู้หญิงมีหนวดเหมือนกัน สยิวกิ้ว 555555
มี อย่างงั้น บางคนยังสวยครับ ผม เคยไปขึ้นรถ เมล์ แถวเยาวราช  เจอวัยรุ่นสาวคนนึง น่ารักมาก ขาวชมพู เลย แต่พอมายืน เกาะ ราวเท่านั้นแหละ ขนรั๊กแร้ ยาวเฟื้อย เลย แล๊บออกมาแบบเห็นได้ชัดน่ะ แต่เค้าก็ไม่อายนะครับ

ออฟไลน์ phatra

• *
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูล อ่านแล้วจะได้เข้าใจในการโพสในบอร์ดมากขึ้นด้วย

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ผู้หญิงสมัยนี้มีทั้งหนวด มีทั้งขนหน้าแข้งนะคะ เพราะผู้ชายยังมีนมได้เลยคะ เราก็ไม่อยากน้อยหน้า เลยต้องไปหาซื้อยาปลูกหนวดมาใช้

แต่ตอนนี้กดเบิกได้ที่ $1 ตามปกติหละนะคะ

ออฟไลน์ au2316

• *
  • อย่าคิดว่าทำไม่ได้ถ้ายังไม่ได้ทำ
อยากได้จังขั้นต่ำ $500 คงถึงสักวันนะอิอิ
จ้างคลิก 50% จากยอดไลน์ (ขั้นต่ำน้อย จ่ายจริงทุกเวป)สมัครครบ 3 เวปมีโบัส 0.02
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=47695.msg250368#msg250368

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ใกล้จะได้แล้วค่ะ $500

ขาดแค่เลขศูนย์สองตัวเองค่ะ อิอิ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• *
  • _*_ โคตรเซ็ง
ใกล้จะได้แล้วค่ะ $500

ขาดแค่เลขศูนย์สองตัวเองค่ะ อิอิ

$500 เลยเหรอ >:D
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์