โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยผมว่าพอก่อนดีไหมคร๊าบบบบบบบ!!!!

8642 38

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
มันไม่ง่ายอย่างนั้นหรอกนะ

ถ้ากระทู้ถูกลบ จำนวนโพสทุกคนที่อยู่ในกระทู้นั้นก็ถูกลบไปด้วย

ก็คิดเอาเองแล้วกันว่าจะเป็นยังไง

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html

ถ้ากระทู้ถูกลบ จำนวนโพสทุกคนที่อยู่ในกระทู้นั้นก็ถูกลบไปด้วย

ก็คิดเอาเองแล้วกันว่าจะเป็นยังไง

โห อย่างนั้นเลยเหรอครับ งั้นเราว่าเราแก้ที่ตัวเราเองก็แล้วกันครับ ในเมื่อแก้ที่ใครไม่ได้ เราก็อย่าทำอะไรให้คนอื่นเขาลำบากกันดีกว่านะ เราจะพยายามไม่โพสอะไรมากๆก็แล้วกันนะครับแอดมิด

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ถ้าผมทนไม่ไหว

คิดดูละกันนะครับ ว่ามันจะเป็นยังไง

เพราะผมมีเรื่องฝังใจของคนบางคนอยู่ไม่น้อยเลยนะ...

อยากจะบอกให้....

ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไป

ผมก็คงจะ........พอละ ไม่อยากพูด  |-) |-) |-)
~~~~~~

• *
  • ~~~~~~

โห อย่างนั้นเลยเหรอครับ งั้นเราว่าเราแก้ที่ตัวเราเองก็แล้วกันครับ ในเมื่อแก้ที่ใครไม่ได้ เราก็อย่าทำอะไรให้คนอื่นเขาลำบากกันดีกว่านะ เราจะพยายามไม่โพสอะไรมากๆก็แล้วกันนะครับแอดมิด

แบน ID คนนั้น...จบครับ !!!

ผมว่า การลบกระทู้ มันก็ดีเหมือนกันนะครับ

ถึงแม้ จำนวนการโพสลดลง จำนวนเงินลดลง แต่ก็ทำให้บอร์ดกลับมาดีเหมือนเดิมไงครับ....

ตอนแรกผมก็คิดแบบนี้เหมือนกัน แต่คิดไป คิดมา เอ้า !!! แล้วคนอื่น จะเกิดอะไรขึ้น

ผมว่า Lock กระทู้ ดีที่สุดแล้วครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2553, 15:39:36 โดย >>HAtsuHarU<< »
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
การลบกระทู้จะทำให้ข้อมูลหายไปนะคะ มันจะไม่ดีต่อเรื่อง SEO ใครรู็จักจะพอรู้เรื่องตรงนี้

ความคิดแรกตอนนี้ก็มีแต่การ การทิ้งระยะห่างในการโพส

ออฟไลน์ Purd_Sonic

• สมาชิกทั่วไป
  • *
การลบกระทู้จะทำให้ข้อมูลหายไปนะคะ มันจะไม่ดีต่อเรื่อง SEO ใครรู็จักจะพอรู้เรื่องตรงนี้

ความคิดแรกตอนนี้ก็มีแต่การ การทิ้งระยะห่างในการโพส

ตามนั้นเลยครับ การลบกระทู้มันมีผลกระทบต่อหลายฝ่ายครับ มันต้องแก้ที่ตัวคนแล้วครับ

• *
  • ~~~~~~

ตามนั้นเลยครับ การลบกระทู้มันมีผลกระทบต่อหลายฝ่ายครับ มันต้องแก้ที่ตัวคนแล้วครับ

ใช่ครับ มันอยู่ที่ สั_ _ _น ของบุคคลครับ

ถ้าใครรู้ตัว ก็ปรับเปลี่ยนด้วยนะครับ

ผมเตือนด้วยความหวังดีนะครับ ก่อนที่ผมจะพูด list ที่ผมกำลังจ้องมองอยู่น่ะ...
~~~~~~

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
โดนดันจนจะตกหน้าแรกอยู่แล้ว แล้วคนที่กำลังโพสแบบไม่สนใจใครจะได้รู้เรื่องกับเขามั้ยน๊อ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

โดนดันจนจะตกหน้าแรกอยู่แล้ว แล้วคนที่กำลังโพสแบบไม่สนใจใครจะได้รู้เรื่องกับเขามั้ยน๊อ..

ช่วยๆกันดันไว้ละกัน ฮ่าๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง