โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยผมว่าพอก่อนดีไหมคร๊าบบบบบบบ!!!!

8644 38

แบบว่าตั้งกระทู้ให้น้อยลงกันหน่อยอ่าน้า แบบว่าผมยังไม่ทันอ่านเลย หล่นไปหน้า3-4แล้ว - -''

รู้สึกมันเยอะไปน้าครับ

บางอันคนยังไม่ทันอ่านเลยร่วงไปหน้าหลังๆแล้ว เหอะๆๆๆๆๆ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ peacebannok

• สมาชิกขาประจำ
  • *
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ไล่หาจนจะเบลอแล้วครับ :o :o

เอ่ออออออออออออออออออผมว่าพอเรื่องsex ก่อนดีไหมครับ มันบอร์ดไว้คุยเล่นนะครับ!!!

ไม่ใช่บอร์ดเรื่องsexอ่ะนี่เรื่องsexไป3-4หน้าแล้วอ่ะ ผมว่ามันไม่ใช่แล้วนะครับ - -''
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
ลอง Pm ไปบอกดูครับ เพราะโพสในกระทู้เขาๆคงไม่เข้ามาอ่านอ่ะ

ออฟไลน์ NettyZa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ก้อตัวฉันมันคนแบบนี้จะยกโทษให้ได้มั้ย ถ้าเทอหันหลังฉันต้องเดียวดาย
แบบว่าบิ๊กมีเคืองหรอคะ    :(

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
ไม่ใช่เคือง แต่ อ่านไม่ทัน กำลังตั้งใจอ่าน 55555555555
 8) 8) 8)

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

แบบว่าบิ๊กมีเคืองหรอคะ    :(

ไม่ใช่เคืองครับแต่แบบว่ามันไม่ใช่บอร์ด โพสเรื่องsexอ่ะครับ แล้วกระทู้มันเยอะเกินไป คนยังไม่ทันอ่านเลย

ลองหาข่าวที่เกี่ยวกับข้อหัวของแต่ละบอร์ดแล้วโพสดีกว่านะครับ

• *
ไม่ใช่เคือง แต่ อ่านไม่ทัน กำลังตั้งใจอ่าน 55555555555
 8) 8) 8)

ผมก็ไม่ได้เคื่องนะแต่มันไล่อ่านไม่ทันเหมือนกัน แล้วก็มีแต่เรื่องเซ็กอย่างเดียวเลยว่าแต่คุณ Netty มีเรื่องอื่นมาให้อ่านมั่งไหมครับนอกจากเรื่องเซ็ก

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
 8) 8) 8)

ผมก็ไม่ได้เคื่องนะแต่มันไล่อ่านไม่ทันเหมือนกัน แล้วก็มีแต่เรื่องเซ็กอย่างเดียวเลยว่าแต่คุณ Netty มีเรื่องอื่นมาให้อ่านมั่งไหมครับนอกจากเรื่องเซ็ก
ดันไว้นะครับ อย่าเพิ่งให้หล่น เด่ว เค้าจะได้ อ่าน กัน บ้าง -*-

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
 8) 8) 8)

ดันไว้นะครับ อย่าเพิ่งให้หล่น เด่ว เค้าจะได้ อ่าน กัน บ้าง -*-

เราอ่านไม่ทันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วอะครับ แบบว่าอยู่ๆอ่านกระทู้หนึ่งอีกกระทู้หลุดไปแล้ว

• *
 8) 8) 8)

เราอ่านไม่ทันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วอะครับ แบบว่าอยู่ๆอ่านกระทู้หนึ่งอีกกระทู้หลุดไปแล้ว

555

ผมก็เป็นครับยังไม่ทันตอบกระทู้หนึ่งเลย มาอีกหล่ะ 2-3 กระทู้

ออฟไลน์ NettyZa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ก้อตัวฉันมันคนแบบนี้จะยกโทษให้ได้มั้ย ถ้าเทอหันหลังฉันต้องเดียวดาย
กะขอโทดนะคะทุกๆท่าน  ตอนนี้ให้น้องโพสๆๆ  ให้อ่ะนะคะ   น้องก้อโพสสสสสสกระจายเรย

ขอโทดละกานคร่า  :'(

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เดี๋ยวรอช่วงดึก ๆ ก่อน

เดี๋ยวผมจะระบายความรู้สึกออกมาทั้งหมดเลยดีกว่า

ตอนนี้ยุ่งละ ยังไม่อยากระบาย.....
~~~~~~

• *
เดี๋ยวรอช่วงดึก ๆ ก่อน

เดี๋ยวผมจะระบายความรู้สึกออกมาทั้งหมดเลยดีกว่า

ตอนนี้ยุ่งละ ยังไม่อยากระบาย.....

ระบายเรื่องอะไรเหรอครับท่าทางจะหนักมากนะเนี่ย

ว่าแต่เลือกห้องน้ำไว้หรือยัง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

ระบายเรื่องอะไรเหรอครับท่าทางจะหนักมากนะเนี่ย

ว่าแต่เลือกห้องน้ำไว้หรือยัง

เรื่องแบบนี้...ผมซีเรียสนะครับ
~~~~~~