งูเห่าห้าหัว.........คุณคิดว่ามีจริงหรือไม่

7216 7

ออฟไลน์ รู้มั๊ยเพราะคัย

• สมาชิกทั่วไป
  • *
...แปลกแต่จริงอีกละ.........
นี่คืองูนะ

งูเห่าห้าหัว...........
.......................คุณคิดว่ามีจริงหรือไม่

หรือลองดูนี่เลย

#URL YouTube ไม่ถูกต้อง#

ออฟไลน์ anajo

• สมาชิกขาประจำ
  • *
ไม่รู้นะ แต่งูผมว่าไม่จริง

ออฟไลน์ ominouse

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ไม่จริงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2553, 14:22:08 โดย ominouse »

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

จะตัดต่อก็ตัดต่อให้มันเนียลๆหน่อยสิฟะ ล่อซะคนละสีกันเลย - -''  เวนกรรมใครดูไม่ออกก็ง่าวละ เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ NettyZa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ก้อตัวฉันมันคนแบบนี้จะยกโทษให้ได้มั้ย ถ้าเทอหันหลังฉันต้องเดียวดาย
เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ  น่ากลัวจังเรยง่ะ   จะจิงปลอม  แต่ก้อน่ากลัว

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
งูจะยังไงก้เหอะครับ แต่เราว่าฉลามนั้นน่าดกวาเยอะเลย ฉลามกระโดด

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ดูยังไงก็เชื่อไม่ลงครับ ไม่มีแน่นอนคอนเฟิร์ม

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
โฟโต้ ชอป ช่วยท่าน สามารถ ทำ ศพ เป็นนางฟ้า ได้

แล้วกะแค่งู 5 หัว เด็กๆ ครับ -*-

ถามจริงๆ ไปเอามูลมาจากไหนเนี่ย 55555555555+