เตือน กระทู้ที่โพส Thank You ต่างๆ เราจะทำการหักคะแนนนะคะ

10086 49

ออฟไลน์ [ ไฟฟ้ๅlครื่อJกล ]

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ค่าน้ำประปาทั้งค่าไฟ ใกล้มาสิ้นเดือน ~

โอ ไม่นะ ...

ผมไม่เคยเข้ามาอ่านเลยนะเนี่ย

งั้นผมคงต้องลีกเลี่ยงการใช้

emoticon เกิน 1 ตัวซะแล้วซิ

เพราะผมชอบใช้แบบเรียงตัวมากๆเรย  O0

ต่อไปผมจะไม่ทำแล้วครับ อย่าหักตังค์นู๋เลย ได้โปรด !

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
รุ้สึกว่าจะมีอยู่คนเดียวแหละคะตอนนี้ ทีทำแบบที่ว่า เห็นเต็มไปหมด ในกระทู้ของเราก็เจอ รำคาญเลยลบทิ้งไปซะ เห็นเข้าไปโพสซะเกือบทุกกระทู้เลยคะ

ผมไปดูสถิติของเขามาแล้ว

Thank You Man !!!

เขา Thank You ไป 183 โพสภายใน 1 วัน !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ เขาจะได้ไป $1.83 !!! โอ้ว Thank You Man สุดยอด

และก็หลังจากนั้น เขาก็โพสแบบมีสาระบ้าง ก็โอหน่อย

แต่หลังจากเขาโพสแบบมีสาระแล้ว เขาก็ใส่ Thank You ไปอีก 132 โพส !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ ก็จะได้ไปอีก $1.32 !!! ใช้เวลาประมาณ 2 วันเอง !!! โอ้ว Thank You Man

รวมทั้งหมด ทั้งสิ้น $1.83+$1.32 = $3.15 โอ้ว Thank You Man !!! แค่คำว่า Thank You ท่านได้ไป $3.15 แล้วเหรอครับเนี่ย !!!

อันนี้แค่ 2 วันนะครับ ยังไม่นับวันอื่นอีก.....พอแล้วครับ เห็นแค่นี้ก็เซ็งแล้วครับ เฮ้อ...

-------------------------------------------------

Thank You Man เขามีลูกน้องแล้วครับ

ลูกน้องเขาก็มิใช่ย่อยครับ 3 วัน บอมไป 301 โพส ถ้าคิดเป็นเงินก็ $3.01 โอ้ว !!! เซ็งครับ
ชนะเลิศ คำนวนมาเรียบร้อยเลย ... อย่างนี้คุง Admin ไมค่อยเหนื่อแระ
พัก ๆ บ้างนะคะ ..  น้องมิ้น ..   ^-^

ออฟไลน์ มาเฟียหน้าใส o(≧v≦)o

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • _*_ โคตรเซ็ง

โอ ไม่นะ ...

ผมไม่เคยเข้ามาอ่านเลยนะเนี่ย

งั้นผมคงต้องลีกเลี่ยงการใช้

emoticon เกิน 1 ตัวซะแล้วซิ

เพราะผมชอบใช้แบบเรียงตัวมากๆเรย  O0

ต่อไปผมจะไม่ทำแล้วครับ อย่าหักตังค์นู๋เลย ได้โปรด !

เพราะว่าค่าน้ำค่าไฟใกล้มาสิ้นเดือนใช่ไหมค่ะ ^^
ตุ๊กตาบลายแท้ 1.45 บาท แอร์การ์ดแท้ 4.93 บาท แบล็คเบอรี่แท้ 8900 0.29 บาท
สมัครวันนี้รับฟรี 5 สิทธิ์ แนะนำต่อรับฟรีคนละ 5 สิทธิ์ แนะนำ 10 คนก็รับไปเลย 50 สิทธิ์ แจ้งปัญหาสคริป รับฟรีอีก 3 สิทธิ์

ออฟไลน์ hanpo

• สมาชิกใหม่
  • *
เข้าใจหาตังค์กันจริง  ยอมรับเลยวิธีการของเขา  ว่าแต่ไม่ใช่เพราะอย่างนี้เหรอครับ ที่ทำให้เวปนอกหลาย ๆ เวปไม่จ่ายให้คนไทย
จะจ่าย ก็ต่อเมื่อต้องอัพเกรดก่อน  เลิกเหอะครับ อย่าทำอีกเลย

ออฟไลน์ henshinneno

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบคร๊าบ!!~