เตือน กระทู้ที่โพส Thank You ต่างๆ เราจะทำการหักคะแนนนะคะ

10088 49

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กิจกรรมพิเศษ 30 สิงหาคม ถึง 30 กันยายน เท่านั้น วันละ $1+ คุณก็ทำได้

สามารถทำได้ค่ะ แต่ไม่ควรสแปมคำเดิมซ้ำๆเดิมในกระทู้มันดูไม่มีสาระน่ะค่ะ

ว่าแต่บุคคลเหล่าควรแบนหรือเปล่าคะ :o

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
กิจกรรมพิเศษ 30 สิงหาคม ถึง 30 กันยายน เท่านั้น วันละ $1+ คุณก็ทำได้

สามารถทำได้ค่ะ แต่ไม่ควรสแปมคำเดิมซ้ำๆเดิมในกระทู้มันดูไม่มีสาระน่ะค่ะ

ว่าแต่บุคคลเหล่าควรแบนหรือเปล่าคะ :o

แล้วแต่พี่อั้มครับ แต่ผมว่าควรเตือนก่อนนะครับ

แล้วที่ผมโพสวันนึงเป็น 100 โพส แต่ไม่เหมือนกับบุคคลที่ผมกล่าวมา พี่ว่าผมผิดไหมครับ กล่าวมาได้เลยนะครับ ผมยอมรับทุกอย่างครับ

แต่ผมอยากจะบอกพี่ว่า อย่าแบนพวกนั้นนะครับ ควรเตือนไว้ก่อนครับ

ทำผิดครั้งแรกให้อภัยกันได้ครับ ถ้าทำผิดอีกครั้งที่ 2 ก็แบนซัก 3 วัน 7 วัน ถ้าทำผิดก็แบนถาวรเลยครับ...

ได้โปรดพิจารณาหน่อยนะครับ ^^
~~~~~~

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สามารถทำได้ค่ะ

่เมื่อกี้เข้าไปดูคะแนนบางส่วน ซด Thankyou ไปมากกว่า $5 แล้ว -*-

คือจะบอกว่า มันเหมือนการเสียเงินเปล่าโดยไม่ได้อะไรเลย (แต่มันคนละเรื่องกับการทำบุญนะคะ)

มองว่า หากคุณเป็นผู้บริหาร แล้วคนงานของคูณเค้าทำงานไม่ดี หากผู้บริหารนั้นจ่ายเงินเดือนให้ เป็นแบบนี้มากๆ

บริษัทเจ้งอย่างเดียว -*- เพราะมีการบอกต่อว่า ทำงานไม่ดีไม่เป็นไรได้เงินเดือนอยู่แล้ว!

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
สามารถทำได้ค่ะ

่เมื่อกี้เข้าไปดูคะแนนบางส่วน ซด Thankyou ไปมากกว่า $5 แล้ว -*-

คือจะบอกว่า มันเหมือนการเสียเงินเปล่าโดยไม่ได้อะไรเลย (แต่มันคนละเรื่องกับการทำบุญนะคะ)

มองว่า หากคุณเป็นผู้บริหาร แล้วคนงานของคูณเค้าทำงานไม่ดี หากผู้บริหารนั้นจ่ายเงินเดือนให้ เป็นแบบนี้มากๆ

บริษัทเจ้งอย่างเดียว -*- เพราะมีการบอกต่อว่า ทำงานไม่ดีไม่เป็นไรได้เงินเดือนอยู่แล้ว!

เจ๊งครับ ไม่ใช่ เจ้ง - -

เดี๋ยวผมขอเป็นส่วนร่วม เฝ้าดูบอร์ดนี้ จะคอยตรวจสอบว่าแต่ละคนเนี่ยทำอะไรบ้างนะครับ

ผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับ ยกเว้นผมจะหมดความอดทน หรือไม่ก็หมดแรงข้าวต้มซะก่อน... |-) |-) |-)

สรุปครับ....อยู่ที่ตัวบุคคลครับว่าจะทำเพื่อบอร์ด หรือว่าทำเพื่อเงิน...

---------------------------------------------

สำหรับผม ผมทำเพื่อเงิน และ เพื่อบอร์ดครับ ถึงแม้อาจจะเข้าข่ายปั๊มโพสก็ตามเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2553, 21:09:46 โดย >>HAtsuHarU<< »
~~~~~~

ออฟไลน์ freeman

• สมาชิกทั่วไป
  • *
จะว่าไปคนบางคนที่ว่าคนอื่นเค้าตัวเองก้อโพสวันระไม่ต่ำร้อยเหมือนกันนะครับ

อันนี้ก้อไม่ได้ว่าใครนะครับ จะโพสได้วันระเท่าไรแอดมินคงไม่ว่าไรหรือว่าผมก้อไม่รุ้นะครับ

แต่ก้ออยู่ที่ตัวท่านว่าจะทำให้คนอื่นมองท่านว่ายังไง

อันนี้ ผมยอมรับครับ

แต่ดูให้ดี ๆ สิครับ ระหว่างผม กับ คนที่ผมกล่าว...

ลองดูกระทู้ หรือ โพส ที่ผมโพสไปดูสิครับ ว่าแต่ละอันเป็นยังไง

ลองเทียบกันดูนะครับ มันแตกต่างกันมากเลย

ถ้าคิดว่าผมเหมือนกับคนที่ผมพูดมานั้น ให้คิดใหม่ดูอีกทีนะครับ แต่ที่ว่าโพสวันละเกินร้อยไหม ผมอยากจะบอกว่า บางวันก็เกินครับ บางวันก็ไม่เกินครับ

ผมขอพูดแค่นี้นะครับ ไม่อยากเอามากกว่านี้อีก...

ครับผมไม่ว่าใครหรอกครับผมแต่มันก้อจิงที่ท่านว่าทุกประ ผมแค่แสดงความเห็นเฉย ๆ ครับ
Exchangeness of trade โบนัส 25% ทุกครั้งที่ฝาก

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
รับทราบครับ ท่านใดที่ทำอยู่ก็เลิกด้วยนะครับ
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ peacebannok

• *
คนเรานี้มีหลากหลายครับ ดีบ้างไม่ดีบ้างปนกันไปครับ

ค่อยๆจัดการปัยหาไปทีหล่ะอย่างแล้วกันครับ

เอาใจช่วยแอดมินครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
ผมว่าแอดมินเว็บนี้เก่งนะครับ คงต้องแก้ปัญหา แบบนี้ได้แน่แท้ ครับ

เอาใจช่วยครับ แอดมิน สุดสวย ^^

ออฟไลน์ BaiMaLi

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบครับ ปกติก็แทบไม่ได้โพสอยู่แล้ว เพราะว่าเน็ตที่ทำงาน เข้าเว็บนี้ไม่ได้ ต้องถอด Lan มาใช้เน็ตนอกของอีกบริษัท  ^-^

ออฟไลน์ Purd_Sonic

• *
รับทราบครับ ตอนแรกที่ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกจากคำชวนของเพื่อนผมใหม่ๆ ผมก็เห็นเค้าโพส THANK YOU อย่างเดียว ผมก็นึกว่าทำแบบนี้ไม่ผิดกฏของทางเว็ป ดีนะเกือบหลวมตัวทำแบบเค้าไปแล้ว ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังศึกษาอยู่เพื่อที่จะได้แนะนำคนอื่นได้ถูกเวลาเค้าถาม

• *
รับทราบครับ ตอนแรกที่ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกจากคำชวนของเพื่อนผมใหม่ๆ ผมก็เห็นเค้าโพส THANK YOU อย่างเดียว ผมก็นึกว่าทำแบบนี้ไม่ผิดกฏของทางเว็ป ดีนะเกือบหลวมตัวทำแบบเค้าไปแล้ว ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังศึกษาอยู่เพื่อที่จะได้แนะนำคนอื่นได้ถูกเวลาเค้าถาม

ดีแล้วค่ะ จะได้ไม่เหนื่อยฟรี เพราะตอนนี้กำลังให้ผู้ดูแลบอร์ดช่วยดุ และจัดการรวมรวมโพสเหล่านี้และทำการ -คะแนนค่ะ

ออฟไลน์ rub4love

• *

เตือนก็เตือนกันแล้ว อธิบายก็ซะขนาดนี้ ถ้ายังทำอีกก็เกินไปแล้ว
ตอนนี้น่าจะหมดแล้วครับคนที่ทำแบบนี้  >:(
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ anajo

• *
ค่อยๆๆแก้ปัญหากันไปครับ ต้องเตือนๆๆท่านที่ชอบโพรส '' Thank You'' หน่อย ผมก้อเห็นเกือบทุกโพรสเลย เหอๆๆ ก้อยังเห็นทำอยู่นิครับ

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ตอนนี้คงเริ่มเพลาๆกันไปแล้วครับ

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
มารับทราบอีกคนครับ เผลอหลายครั้ง  ???
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php