เตือน กระทู้ที่โพส Thank You ต่างๆ เราจะทำการหักคะแนนนะคะ

10089 49

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากกติกาของ
กิจกรรมส่งเสริมในการหารายได้เพื่อเพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก wowcashpptc.com
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=11570.0

มีกฎห้ามสแปมและข้อความที่โพสต้องตรงกับเนื้อหา
ทางเว็บจะไม่อ้างข้อความนะคะ มันไม่ดี แต่มาเตือนไว้นะคะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
รับทราบค่ะ ^-^

ใครทำแบบนี้อยู่ก็เลิกทำได้แล้วนะคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

thank you ยังไงหรอหนูอั้มไม่ค่อยเข้าใจ  ใช่ไอ้ที่คนนึงมันโพส ขอบคุณครับๆๆๆ แบบนี้รึเปล่าหว่า - -'' ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ประมาณนั้นแหล่ะจ้า ;)

ดูกระทู้เมื่อเร็วๆนี้ก็เจอแล้วล่ะ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
อ้อประมาณ รู้เรื่องไม่รู้เรื่องก้ตาม ขอบคุณไว้ก่อนเพื่อจะเอาตังแอดมิน อันนี้ถูกเป่า

แบบอยากได้ตังแต่ไม่ทำตามกฎเค้า โพสก็ลอกเลียนแบบเค้ามาอีกมั้ง  ::) ::)

• *
ถ้าสังเกตจะเห็นค่ะว่ามีบางคน อยากได้เงิน แต่ไม่อยากอ่านและคิดอะไร

โพสแค่ขอบคุณอย่างเดียว แต่ก็มีเทคนิคในการทำให้มันครบ 50 ตัวอักษรซะด้วย

ดูก็รู้แล้วว่าเจตนาคืออะไร

ท่านแอดมินคงกลัวจะมีคนเอาเยี่ยงอย่าง เลยต้องประกาศให้ทราบทั่วกันไว้ก่อนนะคะ  ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ตามที่คุณรักกันไว้เถิดบอกเลยค่ะ มีวิธีโพสให้เกิน 50 ตัวอักษรด้วย >:D

ออฟไลน์ peacebannok

• *
เข้าใจรับทราบครับท่าน แอดมิน  >:D >:D >:D >:D

ออฟไลน์ นู๋M๑yLม่

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ช่วงนี้เห็นเยอะ โพสแนวนี้  :'( :'(

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
รุ้สึกว่าจะมีอยู่คนเดียวแหละคะตอนนี้ ทีทำแบบที่ว่า เห็นเต็มไปหมด ในกระทู้ของเราก็เจอ รำคาญเลยลบทิ้งไปซะ เห็นเข้าไปโพสซะเกือบทุกกระทู้เลยคะ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
รุ้สึกว่าจะมีอยู่คนเดียวแหละคะตอนนี้ ทีทำแบบที่ว่า เห็นเต็มไปหมด ในกระทู้ของเราก็เจอ รำคาญเลยลบทิ้งไปซะ เห็นเข้าไปโพสซะเกือบทุกกระทู้เลยคะ

ผมไปดูสถิติของเขามาแล้ว

Thank You Man !!!

เขา Thank You ไป 183 โพสภายใน 1 วัน !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ เขาจะได้ไป $1.83 !!! โอ้ว Thank You Man สุดยอด

และก็หลังจากนั้น เขาก็โพสแบบมีสาระบ้าง ก็โอหน่อย

แต่หลังจากเขาโพสแบบมีสาระแล้ว เขาก็ใส่ Thank You ไปอีก 132 โพส !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ ก็จะได้ไปอีก $1.32 !!! ใช้เวลาประมาณ 2 วันเอง !!! โอ้ว Thank You Man

รวมทั้งหมด ทั้งสิ้น $1.83+$1.32 = $3.15 โอ้ว Thank You Man !!! แค่คำว่า Thank You ท่านได้ไป $3.15 แล้วเหรอครับเนี่ย !!!

อันนี้แค่ 2 วันนะครับ ยังไม่นับวันอื่นอีก.....พอแล้วครับ เห็นแค่นี้ก็เซ็งแล้วครับ เฮ้อ...

-------------------------------------------------

Thank You Man เขามีลูกน้องแล้วครับ

ลูกน้องเขาก็มิใช่ย่อยครับ 3 วัน บอมไป 301 โพส ถ้าคิดเป็นเงินก็ $3.01 โอ้ว !!! เซ็งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2553, 20:12:29 โดย >>HAtsuHarU<< »
~~~~~~

• *

ผมไปดูสถิติของเขามาแล้ว

Thank You Man !!!

เขา Thank You ไป 183 โพสภายใน 1 วัน !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ เขาจะได้ไป $1.83 !!! โอ้ว Thank You Man สุดยอด

และก็หลังจากนั้น เขาก็โพสแบบมีสาระบ้าง ก็โอหน่อย

แต่หลังจากเขาโพสแบบมีสาระแล้ว เขาก็ใส่ Thank You ไปอีก 132 โพส !!!

ถ้าคิดเป็นเงิน $ ก็จะได้ไปอีก $1.32 !!! ใช้เวลาประมาณ 2 วันเอง !!! โอ้ว Thank You Man

รวมทั้งหมด ทั้งสิ้น $1.83+$1.32 = $3.15 โอ้ว Thank You Man !!! แค่คำว่า Thank You ท่านได้ไป $3.15 แล้วเหรอครับเนี่ย !!!

อันนี้แค่ 2 วันนะครับ ยังไม่นับวันอื่นอีก.....พอแล้วครับ เห็นแค่นี้ก็เซ็งแล้วครับ เฮ้อ...

-------------------------------------------------

Thank You Man เขามีลูกน้องแล้วครับ

ลูกน้องเขาก็มิใช่ย่อยครับ 3 วัน บอมไป 301 โพส ถ้าคิดเป็นเงินก็ $3.01 โอ้ว !!! เซ็งครับ

ว้าววว สุดยอดนักสืบค้นข้อมูล 555

แต่ที่เห็นไม่ได้มีแค่คนเดียวหรอกค่ะ มีีคนอื่นอีก แต่อาจจะไม่เยอะเท่า

• *
  • ~~~~~~

ว้าววว สุดยอดนักสืบค้นข้อมูล 555

แต่ที่เห็นไม่ได้มีแค่คนเดียวหรอกค่ะ มีีคนอื่นอีก แต่อาจจะไม่เยอะเท่า

ครับผม ผมหาได้แค่นี้ ผมก็พอแล้วครับ ผมท้อครับ เหนื่อยครับ เซ็งแทนครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ freeman

• สมาชิกทั่วไป
  • *
จะว่าไปคนบางคนที่ว่าคนอื่นเค้าตัวเองก้อโพสวันระไม่ต่ำร้อยเหมือนกันนะครับ

อันนี้ก้อไม่ได้ว่าใครนะครับ จะโพสได้วันระเท่าไรแอดมินคงไม่ว่าไรหรือว่าผมก้อไม่รุ้นะครับ

แต่ก้ออยู่ที่ตัวท่านว่าจะทำให้คนอื่นมองท่านว่ายังไง
Exchangeness of trade โบนัส 25% ทุกครั้งที่ฝาก

• *
  • ~~~~~~
จะว่าไปคนบางคนที่ว่าคนอื่นเค้าตัวเองก้อโพสวันระไม่ต่ำร้อยเหมือนกันนะครับ

อันนี้ก้อไม่ได้ว่าใครนะครับ จะโพสได้วันระเท่าไรแอดมินคงไม่ว่าไรหรือว่าผมก้อไม่รุ้นะครับ

แต่ก้ออยู่ที่ตัวท่านว่าจะทำให้คนอื่นมองท่านว่ายังไง

อันนี้ ผมยอมรับครับ

แต่ดูให้ดี ๆ สิครับ ระหว่างผม กับ คนที่ผมกล่าว...

ลองดูกระทู้ หรือ โพส ที่ผมโพสไปดูสิครับ ว่าแต่ละอันเป็นยังไง

ลองเทียบกันดูนะครับ มันแตกต่างกันมากเลย

ถ้าคิดว่าผมเหมือนกับคนที่ผมพูดมานั้น ให้คิดใหม่ดูอีกทีนะครับ แต่ที่ว่าโพสวันละเกินร้อยไหม ผมอยากจะบอกว่า บางวันก็เกินครับ บางวันก็ไม่เกินครับ

ผมขอพูดแค่นี้นะครับ ไม่อยากเอามากกว่านี้อีก...
~~~~~~