ผมทําอะไรผิดถืงมีกุนแจครับ

1676 3

ออฟไลน์ kobkrit

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ตอบหนอย งง งง

ออฟไลน์ peacebannok

• สมาชิกขาประจำ
  • *
เอ่อกุญแจไรครับ ตรงไหนไม่เห็นมี

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ก็คุณตั้งกระทู้ผิดหมวดไงครับ

พี่ดูแลบอร์ด หรือไม่ก็ พี่ admin ก็เลยทำการย้ายกระทู้ของคุณ ไปไว้ในหมวดที่ถูกต้องไงครับ

ต่อไป ถ้าจะตั้งกระทู้อะไร กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวดด้วยนะครับ

อ้อ อย่าลืมตั้งให้ถูกกฏด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  ^-^
~~~~~~

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ก็คุณตั้งกระทู้ผิดหมวดไงครับ

พี่ดูแลบอร์ด หรือไม่ก็ พี่ admin ก็เลยทำการย้ายกระทู้ของคุณ ไปไว้ในหมวดที่ถูกต้องไงครับ

ต่อไป ถ้าจะตั้งกระทู้อะไร กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวดด้วยนะครับ

อ้อ อย่าลืมตั้งให้ถูกกฏด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  ^-^

ตามนั้นค่ะ

ก่อนตั้งกระทู้ก็ดูให้ดีก่อนนะคะว่าถูกที่หรือเปล่า จะได้ไม่โดนย้ายค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี