แย่จัง เว็บคลิกที่ทำไว้เกือบ 80% ดันไม่จ่าย แงแง

7076 31

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ตอนนี้เหลือเว็บคลิกให้ทำไม่เท่าไหร่แล้ว  [:'(]
ใครก็ได้ช่วยมาจ้างหรือมาแนะนำเว็บที่เขาจ่ายกันจริงๆหน่อยคับ

ใครจะเสนอเว็บหรือจะมาจ้างคลิกเชิญบอกได้เลยนะคับ

SO SAD มากมาย เพราะโดนหลอกลวง  -*-

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
ต้องทำอันที่ใหม่ๆหน่อย เด๋วนี้เว็บอยู่ไม่นานก็หยุดจ่าย [:-(]

ออฟไลน์ wphaungphay

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ต้องทำอันที่ใหม่ๆหน่อย เด๋วนี้เว็บอยู่ไม่นานก็หยุดจ่าย [:-(]
ถูกต้องที่สุดเลยจ้า

ออฟไลน์ poaon

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ทำทุกอย่างเลยวุ้ย...ขายๆ กันไป...
    • รายได้เสริม งานออนไลน์ ทำงานที่บ้าน
ทำอันนี้เลยครับ EASYHITS4U ที่อยู่ใต้ลายเซ็น มีเหรียญทองรับประกัน เปิดมา 5 ปี นะครับ ผมได้มาตลอด ไม่มีเบี้ยว ไม่ปิดเว็ปหนี แต่ต้องอดทนหน่อยครับ ไม่ต้องผิดหวังเหมือนเว็ปอื่นๆ  [:-(]

ออฟไลน์ ArtMcGa

• *
    • Unity Holidays - บริการท่องเที่ยว, แพ็คเกจทัวร์ต่างประเทศ, ฯลฯ
ใช่ครับ เดี๋ยวนี้คงลำบากหน่อย ไม่มีอะไรแน่นอน

เว็บเหล่านี้มีทั้งดีและไม่ดี ทั้งโกงโดยเจตนา และโดยการบริหารที่ผิดพลาด

คงต้องทดลองไปเรื่อยๆ อ่ะครับ

ที่สำคัญ พยายามอย่าลงทุนหรือลงเงินใดๆ ก่อนที่จะได้รับมา หรือไม่พร้อมจะเสียไปครับ

ผมโดนจนเข็ดแล้ว อิอิ  -*-

ออฟไลน์ aliza

• *
    • PTC
มันเป็นอนิจจัง
มาใหม่ จ่าย $0.01  เบิกขั้นต่ำ $2 จ่ายหลังการเบิก48 ชั่วโมง 

คลิกละ $0.01  ขั้นต่ำ $3 ได้รับทันที

แหล่งรวมเว็บคลิกทำเงินฟรีทั้งในและต่างประเทศ จ่ายจริง มีหลักฐานการจ่าย

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ตอนนี้เศรษฐกิจมันแย่คับ [:-(]

ออฟไลน์ ohm_2530

• *
สู้ ๆ ครับ

เปิดคอมเฉย ๆ ก็ได้เงิน

ลงทุนได้เงินคืนใน7วัน..รับประกัน

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ขยัน ๆ หน่อยก็จะดีขึ้นเองตามลำดับจ้า

ออฟไลน์ totopam

• *
  • no-no 55+
เหอะๆ ทำงานแบบนี้มันเสี่ยง อิอิ แต่ไงก็สู้ๆเข้าไว้เดวก็หาเจอเอง แหละ  [:-\] [:-*] [:-*]

ออฟไลน์ ptcpaying4u

• *
  • SONGKRAN SUNGNOI
    • ptcpaying4u
ถึงเขาหลอก แต่เต็มใจให้หลอก :emo (26): :emo (26): :emo (26):

ออฟไลน์ shavan_za

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
  • หนูไม่รู้ หนูเมา ~!!
แต่ก่อนหนู๋กะเคยโดน T~T :emo (21): :emo (21): :emo (21):

ตอนนี้จมปลักอยุ่เวปเดว ฮาๆ :emo (12):

ออฟไลน์ mo_009

• *
ต้องทำใจคับ :emo (40):

ออฟไลน์ [Soul]Slayer

• *
  • "ไม่มีสิ่งใดที่ได้มาโดยที่ไม่มีการลงทุนหรอกครับ"
    • งานธุรกิจออนไลน์ GDI สุดยอดธุรกิจแห่งโลกยุคไซเบอร์
แย่เลยนะครับ เหอๆ