บทความ 21/12/2012 จุดจบของโลกจริงหรือ?

2116 3

ออฟไลน์ รู้มั๊ยเพราะคัย

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ต้องค้นหากระทู้เก่าๆมาอ่าน วันนี้ว่างเลยหาสาระดีมาฝากกันครับ
21/12/2012 จุดจบของโลกจริงหรือ?
1.ทางวิทยาศาสตร์ NASA ออกมาบอกว่าสนามแม่เหล็กโลกจะเกิดการเปลี่ยนแปลง
2.ทางโหราศาสตร์ บ่งบอกว่าจะเกิดการเรียงตัวกันของ โลก กาแล็คซี่ทางช้างเผือก และดวงอาทิตย์
3.ทางโบราณคดี ชาวมายามีปฏิทินถึงเพียงแค่ปี 2012 และระบุวันจุดจบของโลกไว้
4.ทางการทำนาย นอสตราดามุสได้ทำนายไว้กับราศีตีความแล้วสอดคล้องกับทางโหราศาสตร์
5.ทาง UFO ผู้ที่ติดต่อกับมนุษย์ต่างดาวได้อ้างว่ามนุษย์ต่างดาวได้บอกเค้า(แล้วแต่ความเชื่อ)

ออฟไลน์ ominouse

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ตุลาคม 2553, 16:53:10 โดย ominouse »

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
หมายความว่าเราจะอยู่เล่นโป๊กเกอร์ ได้อีกสองปี นิดๆ เองเหรอ
 :-\ :-\ :-\

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

aloneforone

• บุคคลทั่วไป
หมายความว่าเราจะอยู่เล่นโป๊กเกอร์ ได้อีกสองปี นิดๆ เองเหรอ
 :-\ :-\ :-\
เอ่อ นั่นน่ะ สิ 55555555555555555+

ถ้าว่าตามหลักแล้ว มาดูสภาพ โลก เราตอนนี้ สิครับ เป็น ยังไง น้ำท่วม แผ่นดินไหว พื้นถนน พัง ยับ แล้วอีกหลายๆอย่าง มันก็น่ากลัวนะครับ