ขอระบายหน่อย

6043 25

ออฟไลน์ [Soul]Slayer

• สมาชิกใหม่
  • *
  • "ไม่มีสิ่งใดที่ได้มาโดยที่ไม่มีการลงทุนหรอกครับ"
    • งานธุรกิจออนไลน์ GDI สุดยอดธุรกิจแห่งโลกยุคไซเบอร์
เดี๋ยวนี้เน็ตไทยราคาถูกเป็นเหมือนกันหมดแหละครับ

แม้แต่ 3bb (ชื่อปัจจุบันของ Maxnet) 4เม็ก ยังเน่าเลย เข้าเว็บนอกก็จำกัดแบนวิชออกนอกประเทศ ไม่รู้จะจำกัดหาอะไร เล่นเกมออนไลน์เซิฟนอกไม่ได้เลย

ออฟไลน์ usmaxwell

• *
  • "ทุกอย่างคือการเริ่มต้น อย่าลังเลถ้าคิดจะทำ"
    • Cloth2Rich ธุรกิจออนไลน์ รายได้เสริมกับเเฟชั่นเสื้อผ้าเเฟชั่นเกาหลีอินเทรนด์
เน็ตผมเน็ตหอ ก่อนมาเช่ามันบอกว่า เน็ตความเร็วสูงมาก Wiress (ไม่ได้ลอง ไม่เคยเล่น Wiress ด้วย) สุดท้ายพอเข้ามา เหอ ๆ เน็ต 256mbps ต่อที เดินไม่เกิน 56mbps นี่ไง เน็ตความเร็วสูงบ้านเเป๊ะมัน  :emo (10):
ธุรกิจออนไลน์เสื้อผ้าเเฟชั่นเกาหลีที่เปิดโอกาสให้คุณร่วมทำธุรกิจ กับ Thaiadspoint เพิ่มรายได้ให้คนเล่นเน็ต มาลุยด้วยกันสิครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ก็ความเร็วสูงนิคะ

แบบว่า เร็วจนเราไม่ทัน ความเร็วมันไปไหนต่อไหนหมดมันไวเกิน

เลยเหลือแต่ความช้า :emo (8):

ออฟไลน์ usmaxwell

• *
  • "ทุกอย่างคือการเริ่มต้น อย่าลังเลถ้าคิดจะทำ"
    • Cloth2Rich ธุรกิจออนไลน์ รายได้เสริมกับเเฟชั่นเสื้อผ้าเเฟชั่นเกาหลีอินเทรนด์
ก็ความเร็วสูงนิคะ

แบบว่า เร็วจนเราไม่ทัน ความเร็วมันไปไหนต่อไหนหมดมันไวเกิน

เลยเหลือแต่ความช้า :emo (8):

มุขไหนครับ อั้ม 55555 อะช่วย ขำ ๆๆ อิอิ
ธุรกิจออนไลน์เสื้อผ้าเเฟชั่นเกาหลีที่เปิดโอกาสให้คุณร่วมทำธุรกิจ กับ Thaiadspoint เพิ่มรายได้ให้คนเล่นเน็ต มาลุยด้วยกันสิครับ

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เหมือน กัน เรยค่ะ

ออฟไลน์ thx

• *
ลง พวก โปรแกรม cfosspeed ไร งี้ ดู ครับ พราะ TOT bandwidth แคบ ไป นิด =]

ออฟไลน์ javastory

• *
    • http://ptc.cutecomet.com

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
จริงๆ มันก็ช้าบ้างเร็วบ้างเหมือนกันทุกเครือข่ายนะคะ ขึ้นอยู่กะความงกของเจ้าของ เช่นหนึ่งพอร์ท/สิบคู่สาย พอคนสมัครเยอะขึ้น แทนที่จะเพิ่มพอร์ท ดัน เพิ่มคนเข้าไปในพอร์ท กลายเป็น หนึ่งพอร์ท/(ไม่จำกัดจำนวน) ซะงั้น มันเลยแย่งกันใหญ่หละที่นี้ ต้องอัพสเปคเครื่องกันใหญ่

ออฟไลน์ hamealone

• *

ออฟไลน์ ominouse

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ถ้าเกิดเป็นเน็ตหอ เเล้วเน็ตเจ๋งบ่อยๆ ก่ามีแวว โดน โปรแกรม Netcut งิ

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

ออฟไลน์ doremond

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ขำขำค่ะ
ของน้องนิวก็ยังเน่าเลยค่ะ  น้องนิว แลบลิ้นซิ 4 เมก เหอๆ ;D