ขอระบายหน่อย

6045 25

ออฟไลน์ ร่ำรวยเงินทอง...สาธุ

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอระบายหน่อย   [>:(] เป็นไรหนักหนาเนี่ย TOT

เน็ตหรืออะไรของต่างประเทศใช้ไม่ได้เลยแม้กระทั้ง MSN แต่ในขณะที่ของไทยปรกติเป็นไรเนี่ย [>:(] [>:(]

อย่าง ADS ข้างล่างยังขึ้นว่า ERROR เลย ทั้งๆที่บอร์ดปรกติ [>:(]

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แวะมาดู ท่านสายตรวจระบายอารมณ์  :sanook (10):

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• สมาชิกขาประจำ
  • *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ขอระบายหน่อย   [>:(] เป็นไรหนักหนาเนี่ย TOT

เน็ตหรืออะไรของต่างประเทศใช้ไม่ได้เลยแม้กระทั้ง MSN แต่ในขณะที่ของไทยปรกติเป็นไรเนี่ย [>:(] [>:(]

อย่าง ADS ข้างล่างยังขึ้นว่า ERROR เลย ทั้งๆที่บอร์ดปรกติ [>:(]

เน็ทผมจะเล่นไม่ได้ตอนตีห้าถึงเจ็ดโมง งง มั้ยละ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
รอสัญญาหมดไปใช้แม็คเน็ตและ [::)]

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
รอสัญญาหมดไปใช้แม็คเน็ตและ [::)]

เจ๋งมั้ยงะ

เน็ทผมจะเล่นไม่ได้ตอนตีห้าถึงเจ็ดโมง งง มั้ยละ

งง ดิ ^^

ออฟไลน์ wphaungphay

• *

ออฟไลน์ Buxjoe

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • การฆ่ามันง่ายพอๆ กับ การหายใจ

งง ดิ ^^
เน็ตเล่นไม่ได้ช่วงนี้เป็นประจำเลย อะ งง ด้วยคน  :sanook (10):
ศูนย์รวมความบันเทิงบนโลกออนไลน์
http://upbyjjbo.blogspot.com

เว็บคลิกที่ดีที่สุด จ่ายจริงมาโดยตลอด ขั้นต่ำ $2

งง ดิ ^^
เน็ตเล่นไม่ได้ช่วงนี้เป็นประจำเลย อะ งง ด้วยคน  :sanook (10):

แล้วมันเป็นเพราะ อะไรอะๆ ใครรู้มั่งๆ  [???]

ออฟไลน์ whotow

• *
เน็ตที่ไหนดีไม่ดีไม่เกี่ยวกับยี่ห้อครับ มันอยู่ที่สถานที่มากกว่า บางที่ tot ก็ดี บางที่ true ดี บางที่ maxnet ดี อย่างแถวบ้านผม maxnet ขนาดอยู่กลางเมืองกรุงเทพยังไม่มีให้บริการเลย
สวัสดีจ้า คุณ <you/>

ออฟไลน์ mayka59

• *
เน็ตที่ไหนดีไม่ดีไม่เกี่ยวกับยี่ห้อครับ มันอยู่ที่สถานที่มากกว่า บางที่ tot ก็ดี บางที่ true ดี บางที่ maxnet ดี อย่างแถวบ้านผม maxnet ขนาดอยู่กลางเมืองกรุงเทพยังไม่มีให้บริการเลย

ถูกค่ะ ขนาดบ้านเมย์ใช้ tt&t พอไปขอ tot มันบอกว่าแถวนี้ไม่มีสายโทรศัพท์ แต่บ้านฝั่งตรงข้ามบ้านเมย์มี tot งงมั้ย
เกี่ยวกับเนื้อกระทู้มั้ยเนี้ย

ออฟไลน์ ohm_2530

• *
เน็ตจะดีไม่ดีอยู่ที่ว่าเราอยู่ห่างจะตัวส่งสัญญาณไกลแค่ไหนอะครับ

ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าชุมสายหรือป่าวนะ  แล้วก็เวลาฝนตกเน็ตก็จะไม่ดีเหนือนกันครับ

น่าจะประมาณนี้อะครับ [;D] [;D] [;D] [;D]

เปิดคอมเฉย ๆ ก็ได้เงิน

ลงทุนได้เงินคืนใน7วัน..รับประกัน

ออฟไลน์ ptcpaying4u

• *
  • SONGKRAN SUNGNOI
    • ptcpaying4u
ใช้ maxnet สิ 4max :emo (26): :emo (26):

ออฟไลน์ ลึกลับ

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เครียด จัง ...... เรื่องราว
 :emo (10): :emo (9): :emo (39):