[แจ้ง]ขณะนี้โค้ดอีโมติค่อนถูกเปลี่ยน กระทู้เก่าอีโมจะไม่ขึ้น

5188 6

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ทดลองเปลี่ยโค้ดอีโมทั้งหมดค่ะ

การโพสอันเก่าจะไม่ขึ้นรูปอีโมติค่อน

โค๊ด: [เลือก]
[:)] [;)] [:D] [;D] [>:(] [:(] [:o] [8)] [???] [::)] [:P] [:-(] [:-X] [:-\] [:-*] [:'(] [>:D][:)] [;)] [:D] [;D] [>:(] [:(] [:o] [8)] [???] [::)] [:P] [:-(] [:-X] [:-\] [:-*] [:'(] [>:D]

ตอนนี้ทดลองเฉยๆนะคะ แต่ก็อาจจะใช้จริงหากโค้ดนี้ไม่มีปัญหา [;)]

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รับทราบ อีโมหายไปไม่สงสัยเล๊ย   [::)]

loveying

• บุคคลทั่วไป
อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม เบื่อ

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• สมาชิกใหม่
  • *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
ทดสอบ

[:)] [;)] [:D] [;D] [>:(] [:(] [:o] [8)] [???] [::)] [:P] [:-(] [:-X] [:-\] [:-*] [:'(] [>:D]

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
 [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D] [;D]   555555555555555555555555

ออฟไลน์ puppy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
ผมว่านะ... น่าจะมีอีโมแปลกๆ บ้างก็ดีนะ
>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมว่านะ... น่าจะมีอีโมแปลกๆ บ้างก็ดีนะ

ตอนแรกมีกระทู้อีโมน้องหัวหอมค่ะ แต่ทีนี้ว่า ถ้าเป็นอีโมพวกนั้น ภาพมันจะใหญ่กว่าข้อความ มันทำให้ไม่สมส่วนกันกับตัวอกษร

แต่มีอีโมใหม่ๆนะค่ะ [;)] ตอนนี้กำลังหาดูเรื่อยๆ คิดว่าจะเอาของ QQ อีโมตลกดีค่ะ

แต่ยังห่วงเรื่องลิขสิทธิของเค้าหรืออะไรหลายๆอย่างกลัวว่าเอามาจะเกิดเรื่องค่ะ ก็เลยดูๆไปก่อน

แต่มีอีโมใหม่ๆแน่นอนค่ะ [;)]