โปรดทราบว่าขณะนี้ในหมวด รายได้ผ่านอินเตอร์เน็ต ใช้กฎกติกาอย่างแคร่งคัดแล้ว

3152 3

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากก่อนหน้านี้ปล่อยให้โพสได้อิสระกับกติกาในข้อจำนวนการโพส

แต่หลังจากนี้ กติกานี้ได้ถูกใช้แล้วให้ปฎิบัติตามด้วยค่ะ

ในอนาคตอาจจะปรับให้ผู้โพสเริ่มหัวข้อมี 100 โพสด้วยค่ะ

PTC,PTR,PTS,PTP - เว็บคลิ๊ก ดูโฆษณา
เว็บ PTC,PTR,PTS,PTP คลิ๊กโฆษณา อ่านโฆษณา สมัครโฆษณา โปรโมทโฆษณา

รวมเว็บ GPT อื่นๆจ่ายจริง - เว็บทำเงินอื่นๆ
รวมเว็บ GPT อื่นๆจ่ายจริง พร้อมหลักฐานการจ่ายจริง

รวมเว็บ HYIP,SURF - ฮิป, เซิฟ จ่ายจริง
เว็บ HYIP,SURF ( ฮิป, เซฟ ) จ่ายจริง พร้อมหลักฐานการจ่ายจริง

ขอบคุณค่ะ

(MOD ที่ดูแลบอร์ดนั้นๆให้จัดการผู้ที่ทำผิดกติกาได้เลยค่ะ....ขอบคุณค่ะ)

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
รับทราบคับป๋ม
(แต่พวกแชร์รูปภาพ ยังโพสได้ตามปกติใช่มั้ยคับ)

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
รับทราบคับป๋ม
(แต่พวกแชร์รูปภาพ ยังโพสได้ตามปกติใช่มั้ยคับ)

คนละหมวดค่ะ ^^ อันนั้นใครโพสก็ได้ค่ะ [;)]

ออฟไลน์ wphaungphay

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รับทราบจ้า